Na 3D khẳng định là game Time-Based thế hệ mới

Cường IOS
5/2/2015 3:42Phản hồi: 469
Na 3D khẳng định là game Time-Based thế hệ mới
Không chấp nhận việc bị lầm tưởng như một game Turn-Based (chiến đấu theo lượt) thế hệ cũ, vừa qua nhóm vận hành sản phẩm game thuộc đơn vị SohaGame đã chính thức lên tiếng khẳng định rằng Na 3D (Naruto 3D) là game mobile sở hữu lối chơi Time-Based thế hệ mới. Trước sự kiện này,Na 3D cũng được hé lộ tới người chơi nhiều tính năng đặc sắc chỉ có trong thế hệ game Time-Based tân tiến, trong khi thể loại game 2D Naruto thế hệ Turn-based cũ không thể bắt kịp được.

Vậy Na 3D thực sự đang được sở hữu những “bí thuật Ninja” gì để có thể tự tin xưng danh game mobile Naruto 3D đại diện thế hệ Time-Based tân tiến?

Tiết kiệm thời gian: Ưu điểm vượt trội của thể loại game Time-Based

Nếu so sánh một game Time-Based tân thời như Na 3D với một game Turn-Based thế hệ đi trước, người chơi có thể thấy rõ cụm từ Turn-Based chỉ nêu lên một ý rõ ràng: Mọi thao tác khi nhân vật chiến đấu, sử dụng kỹ năng đều phải do một tay người chơi nghiên cứu sắp đặt, kèm với đó là yếu tố thời gian chờ cho mỗi lượt đánh tuần hoàn mất khá nhiều thời gian.

Trong một game Time-Based thế hệ mới, các nhân vật trong đội hình sẽ tự chủ động hỗ trợ nhau về phòng thủ lẫn tấn công. Điều mà chắc chắn thế hệ game Turn-Based đi trước chưa đạt được

Trong khi đó, Time-Based lại là thể loại toát lên được rõ ưu điểm tiết kiệm tối đa thời gian cho người chơi game mobile, giống như với game Time-Based Na 3D, việc sắp xếp các nhân vật trở thành một team hoàn chỉnh dễ dàng hơn rất nhiều khi người chơi chỉ việc nhìn vào hệ thống kích duyên phận của mỗi nhân vật, còn lại khi đội đã được “thả” vào một trận chiến thực sự, các nhân vật sẽ tự biết cách ứng phó hỗ trợ nhau cả về mặt tấn công & phòng thủ thay vì chờ đợi chỉ thị từ phía người chơi. Yếu tố này đạt được sở dĩ nhờ thông qua AI (trí tuệ ảo) nhà phát triển Na 3D mất nhiều năm nghiên cứu & lập trình cho game.

Chuỗi sự kiện/nhiệm vụ hàng ngày diễn ra linh hoạt

Ngoài lối chơi Time-Based đặc sắc, Na 3D còn gây ấn tượng mạnh với game thủ qua loạt Skill hoành tráng!

Bạn sẽ không cần dành quá nhiều thời gian chạy theo để hoàn thành các nhiệm vụ sự kiện trong Na 3D

Mặc dù hệ thống chuỗi nhiệm vụ sự kiện của Na 3D được đánh giá cao về chiều sâu, sự đa dạng về thể loại. Tuy nhiên điều đó không đồng nghĩa với việc phải dành phần lớn thời gian chạy theo để hoàn thành bằng hết các nhiệm vụ hoặc sự kiện kỳ ngộ mình nhận được trong ngày.

Bởi theo như thiết kế chuẩn một game Time-Based tân tiến, các dạng nhiệm vụ / sự kiện trong Na 3D sẽ được sắp xếp thời gian hợp lý dựa trên thời gian thực. Từ đó thời gian xuất hiện của các nhiệm vụ này sẽ diễn ra hết sức linh hoạt, tạo nên nhiều cơ hội nhất đối với cả những game thủ online thường xuyên hay chơi game theo thời gian rảnh.

Thuộc số ít những game biết… tiết kiệm hầu bao cho người chơi

Quảng cáo

Tính năng Chiêu mộ Tướng nay đã không còn bị mang danh tính năng “hút máu” trong Na 3D

So với những game Turn-Based chiến thuật thuộc thế hệ trước, các tính năng như quay item báu vật, chiêu mộ Tướng từ lâu đã ăn sâu vào tiềm thức game thủ với cái danh “hút máu” khi tiêu tốn kinh tế của người chơi quá nhiều. Chưa kể tỷ lệ may mắn của những tính năng này không được công khai rõ ràng, càng khiến các game thủ cảm thấy ức chế mỗi lúc chịu vận đen.

Các bạn nữ yêu thích nhân vật Sasuke đẹp trai sẽ không phải mất quá nhiều tiền để sở hữu cậu ấy trong Na 3D

Tuy nhiên với tính năng chiêu mộ Ninja huyền thoại mà game Time-BasedNa 3D được thiết kế, ngoài việc công khai rõ ràng tỷ lệ trúng đồ hiếm, tướng hiếm với người chơi thì game cũng có luôn một hệ thống tích điểm may mắn. Có nghĩa trong trường hợp bị xui xẻo 9 lần khi quay hệ tướng cấp S thì hãy chắc chắn lần thứ 10 bạn sẽ nhận được vị Tướng bạn mong đợi. Vậy nên với yếu tố này, Na 3D tự hào là một trong số tí những game biết cách tối ưu hiệu quả cho người chơi cả về mặt thời gian lẫn chi tiêu kinh tế đầu tư vào game.

Ngay từ lúc này, bạn đã có thể Tải Na 3D (Naruto 3D) về tại AppSohaGame.vn

Trang chủ: http://na3d.sohagame.vn/

Quảng cáo

469 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cũng đang hóng con này giống thớt, tiện hỏi thớt mà có code cho e xin 😁
có link ch play ko bác ơi? search ko ra
@FlyInDance134 https://play.google.com/store/apps/details?id=com.shvc.nrt3d

Bác vào đây nhé 😃
@anh_pc1987 ngon thank bác. tải từ đây cho lanh. chứ qua cái link app soha kia lại thêm 1 ứng dụng trong máy 😁
có cho wp ko bác, cho đông vui
@hanhh7 game mới chưa có đâu. wd thì thường ra sau ios với androi 😁
time based là thế nào các thím nhở???
@coloteroit291 thể loại game nghe có vẻ mới nhưng e thấy thì cũng như kiểu đội hình đánh theo lượt thôi
proposai
ĐẠI BÀNG
9 năm
@letuandong92 hay là đánh lượt theo thời gian thực @@ cũng k hiểu gì, google cái vậy 😆
có 2 code này mà nhập chăng cái nào được 😔
6AXDJ-11FR4-NOS01
BAN4R-5JDQ7-NOS13
@holly1011 code này có dùng được đâu bác :(
@holly1011 :( code sai roài. bác lấy đâu ra code này thê?
@letuandong92 e lấy fanpage chứ đâu :(
có cái code chung 1tr ăn ngon bác ơi, lấy ở fanpage nhé
buiduchong
ĐẠI BÀNG
9 năm

NA 3D không phải dạng vừa đâu
@@! không biết có bác nào có bí quyết chơi không nhỉ
các thím cho hỏi đội hình này được không

buiduchong
ĐẠI BÀNG
9 năm
em thấy game này cho code như kiểu cướp giật nhau người được người ko được , mệt lắm
@buiduchong game này nó phát số lượng ít
proposai
ĐẠI BÀNG
9 năm
@holly1011 chăm onl vẫn ăn được đều đều mà các bác @@
ai cũng tham gia mà người đc người ko thế quái nào
proposai
ĐẠI BÀNG
9 năm
Code nè anh em, được hú len nhé =))
UFA2Z-3PFH3-NOS03
LFI2E-4XQH4-NOS03
2FE26-48286-NOS03
AFU29-4W5F9-NOS03
HFN2L-488EC-NOS03
EF72N-4CB6F-NOS03
NF12C-4EE61-NOS03
CFN2T-5J2A5-NOS03
3FP2P-5F4G7-NOS03
4FG2U-545N8-NOS03
HFL2D-5S6F9-NOS03
4FZ2E-538FB-NOS03
5FK28-59AWD-NOS03
VFD27-5HE2Q-NOS03
KFW22-53FS1-NOS03
SF224-65QZ2-NOS03
HF323-672R4-NOS03
VFI2D-6K4S6-NOS03
GF828-6T5B7-NOS03
JFI2V-677C9-NOS03
NFN2Y-6J8RA-NOS03
@proposai các bác nhanh tay thế. em nhập toàn đã bị sử dụng. còn không bác ơi inbox e xin cái 😁
@proposai Code đã dùng chưa đấy?
@Cường IOS không dùng đc cái nào mới chán chứ
@Tomahawk291 hài .. toàn lừa nhau @@!
con dùng được code nào chết liền
buiduchong
ĐẠI BÀNG
9 năm
vui ở chỗ team có Sasuke với Nagato rồi, thêm Orochimaru nữa nên từ 18k lên luôn 24k buồn ở chỗ thấy mấy thánh toàn mở ra Shisui, Itachi, Đệ Nhị... Không còn mình mãi mới ra được 1 con Ori
@buiduchong mở đc Itachi với đệ nhị còn chê hả bác..e mong k đc đây
@buiduchong đầu tư ssk cân team đi bác 😆 ori cug ngon mà
team bác bá đạo quá, em quay mãi ko ra đủ bộ như ý vậy à
làm 1 dàn akatsuki thì ngon nhỉ =))
thỉng thoảng hóng tham gia even fanpage ăn may đc ít code 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119