Nâng cấp HĐH Symbian cho dòng máy S60V3, S60V5

hht2010
15/9/2011 11:46Phản hồi: 111
111 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

jackluv
ĐẠI BÀNG
12 năm
thế bản lần này với bản lần trước có khác gì nhau về hiệu năng k bạn?
cảm ơn chủ topic , nhưng cho mình xin link khác , ko down được
;) Bạ k thích thì tháo ra, không hề ảnh hưởng gì đến FW nhé...

;) Hiệu năng như nhau bởi vì cũng là cách để upgrade tương tực vào các file của Symbian.

;) Link khác đã bị chết vì bị giới hạn băng thông, chịu khó down bằng mediafire trên máy tính rùi chép vào máy vì dung lượng lớn.
sao em cài đến phần symbian os stdioserver thì bị lỗi cập nhật hả anh 😔 em dùng N81 , hack rồi đó :(
bạn hảy tháo bớt dòng đó trong máy trước khi cài nếu như Fw có ngày cũ hơn 1 năm nhé...
riverlong
TÍCH CỰC
12 năm
mình không thấy có gì khác lắm, chỉ là 1 số phần mềm mở nhanh dc tí xíu nhg cũng chẳng là bao, mình sai Ê63
;) Không sao bạn ạ! Quan trọng là bạn xài cảm thấy ổn định hơn và có thêm kiến thức về HĐH Symbian để bạn khám phá nhiều cái hay về nó là tốt rùi...
riverlong
TÍCH CỰC
12 năm
sẵn tiện bác nghiên cứu cách thay cpu cho đt luon đi he, e chi nêu ngu kiến của mình thui
;) Cần gì nghiên cứu. Đó là thuộc lĩnh vực phần cứng nhảy qua làm gì? Vả lại như thế thì giàu quá mất công hư người lắm bạn ạ ...
anhmat122
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao e ko cai dc loi cap nhat may da hack.
anhmat122
ĐẠI BÀNG
12 năm
da cai dc thanhs chu topic dang onl bang dt no bac thanhs sau
mình down được nhưng cài vão bị lổi "ổ E " trong khi đt hư khe cắm thẻ ( đã xóa sạch bản python 1.45 uổng ghê , h ko biết tìm đâu ra.......) đành xài qt 4.7.2 vậy . Được cái là mọi thứ đều cải thiện đáng kể so với 368Mhz

Bạn ở đâu, mai dắt uống cafe... Đã nói là tác giả bản python 2.0 nầy là "thằng" viết ra bản python 1.45 hoàn chỉnh đầu tiên mà các bạn đang si mê đó... (python cũng là dạng nguồn mở đầu tiên mà symbian cố tình k dung nạp nên thằng Nokia buộc lòng phải phát triển QT sau nầy để dĩ hòa vi quý). Bạn có thể đọc những bài mình đã post để hiểu vì sao mình đưa khái niệm Symbian Anna, Belle ... để các bạn làm quen nhưng thực ra là Nokia, Samsung... muốn Symbian trở thành nguồn mở để có thể cạnh tranh được với Androi, windowns phone...Bình mới, rượu cũ... mà.
e71 da fw 510 co xai dc cai nay khong ha ban? Sr vi minh post bang dt!
Sao mình cài vào toàn báo lỗi : lỗi cập nhật
Nokia E71,đã Hack.
Pro nào bít cách khắc phục hướng dẫn giúp mình với.
Tks nhìu nhìu....!
E71 xài tốt thui. Lưu ý tháo bản python cũ có trên máy cho sạch...
lovely94
ĐẠI BÀNG
12 năm
s em cài cái này xong
thấy khi nó cài những phần mềm khác chạy rất lâu nhỉ 😔

---------- Post added at 07:47 PM ---------- Previous post was at 07:46 PM ----------

bạn xóa bản python cũ đi nhé ;)
mấy bác ơi cài cái này vào rồi có cài được ứng dụng tương thích chocho s^3 hay anna không?
cho xin qt 4.7.4
e63 đã hack, khi em cài thì nó báo lỗi cập nhật là sao hả anh ?
;) Bạn đọc kỹ lại bài viết và các bài đã trả lời. Do bị tranh chấp về python nên khuyến cáo tháo ra cài lại.

Còn cách 2 là đã cài gói đã được tách ra trên bài viết rùi đó!
mediafire mấy ngày nay down không được bạn ơi. bạn có thể đính kèm lại gói cài đặt cho mình được k. máy mình chưa có python nhé
tks bạn trước
Sao mình cài toàn báo là lỗi cập nhật, dù mình đã gỡ py 1.45 rồi.
🆒 Máy kiểu gì? FW của hãng hay đã cook, chi tiết thế nào?...
Ko co hướng dẫn à?
chanthien
ĐẠI BÀNG
12 năm
He He Cám ơn bác HHT2010. Ức chế bấy lâu nay không cài được bộ ULtra python đã được giải tỏa. Con N73 của em cài vào chạy nhanh hơn hẳn nhất là về khoảng hình.
Hehe, đã up lên gói đã tách python ra để cho mấy bác cài cho xong khỏi bị mắng vốn mà!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019