Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Năng lượng mặt trời trong tầm tay - Hãy tận dụng

tuanandre2004
28/6/2011 2:49Phản hồi: 54.223
54.223 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sự thật quá đau lòng, cảnh báo anh em không chủ quan nhé.

duyanh thấy dòng nạp lâu nay yếu so với ban đầu nhưng những tháng trước là mùa mưa nên kg leo lên mái kiểm tra được, hôm nay leo lên thì 1 tấm 50w thế này huhu nước vào không thoát ra được nên mục hết các chân.

@duyanhpt ghê vậy😕!!! bác định khắc phục thế nào?? cũng may là chân còn dài..
@duyanhpt Em trông như ko xài ốc siết cáp thì phải.
@duyanhpt Thì ra là vây, hèn chi cứ thấy Duy Anh nói giảm hiệu suất, còn nghi ngờ cái SCC của anh Lâm mới ghê.
lâu quá không gặp bác duyanhpt. Hôm nay chắc hội NLMT xỉn hết rồi 😁.
Kính chào toàn thể anh em, thay mặt ban tổ chức xin chân thành cảm ơn anh em đã đến tham gia đông đủ buổi họp mặt cuối năm của những anh em yêu NLMT. Sự có mặt của anh em đã mang đến sự thành công cho ban tổ chức.
Xin trân thành cảm ơn mấy anh khu vực Đà Nẵng, Hà Nội đã tham gia cùng với anh em khu vực tp.CHM

Xin trân thành cảm ơn
Thật sự hôm nay toàn thể anh em đã làm mình rất xúc động và hạnh phúc. Khi Tuấn bắt đầu mở Topic, Tuấn không nghĩ sẽ có ngày vui như hôm nay. Cám ơn anh em rất nhiều, cám ơn các anh miền Bắc, các anh miền Trung. Gửi đến các anh lời chúc sức khỏe và hạnh phúc.
Xin nợ hình vì ở nhà mình không có net, chỉ online bằng ĐT thôi.
Em thì mới ngủ dậy đây hehehehe
Vutq
TÍCH CỰC
11 năm
@nong_dan_phuong Hehehe...me too 😁
Mới chiều đã bị mấy ông ấy cho đứng đường. hu hu hu...
Anh Yên: công nhận là anh Hải làm mấy tấm pin nhìn tuỵêt vời thật, không khác gì hàng nhà maý
Hôm nay anh em ta có một chầu nhậu lạ và độc nhất Việt Nam luôn: Nhậu xuyên Việt. Anh em ai có hình chụp từ máy của mình thì cứ chia sẻ hết lên nhé. Càng nhiều càng vui.
big mouse
TÍCH CỰC
11 năm
Anh em miền bắc bị lạc đường lên tận Bắc ninh nghe quan họ, vợ gọi mới nhớ ra bg mới mắt đầu về khổ thân hôm nay thế nào cũng có mấyoonhg bị ngủ ở ngoài k biết mình có ở trong số đó k....
@big mouse sao rồi bác big mouse, tối qua chăn êm nệm ấm hay chiếu manh nằm vĩa hè hihihihi😁, mấy anh làm sao mà mấy bà sau này nghe đến chữ năng lượng mặt trời là "ở nhà, ở nhà...không có đi đâu hết..."và mấy tấm pin thành ve chay là khổ lắm ạh
Đi off bây giờ mới về đến nhà. Mệt quá ... phù ....phù...
@dangoai2004 Mấy anh khu vực phía bắc off gì mà kinh vậy? toàn là cách mạng lão thành mà đi từ 10h sáng đến 10h đêm😔
@nong_dan_phuong He He! như em là từ 7h30 sáng đến 9h thôi, chưa đến 10h! còn mấy bác HN chắc chắn đến 11h chứ chẳng chơi!
big mouse
TÍCH CỰC
11 năm
May quá hôm qua về vợ ngủ rôi nên vẫn có chỗ để nằm.
hich! thương mấy bác quá! em làm khổ mấy bác ở HN hi... mải uống, mải giao.... lưu quá quên mất giờ về hi.. hết xe đã muộn các bác lại phải đưa e về! em thì cũng may 1 tý về gấu chỉ hỏi sao k đi sáng mai về 1 thể! thế là em phải giả vờ ngoan như con cún! k giám gọi điện nhắn tin xem tình hình các bác thế nào! e xin lỗi Bác dangoai và bigmouse, đúng ra các bác đưa em về rồi, xong em lại phải đưa các bác về mới đúng! hi.... e cũng thích được nghe quan họ lắm đấy... cảm ơn các bác đã trợ giúp em! cảm ơn các bác miền trong. cuộc họp mặt cuối năm thật là vui và ý nghĩa!
Làm sao liên lạc mua hàng nhỉ?
Chào anh em!
Sau đây là phóng sự ảnh buổi họp mặt hôm qua. Trên tinh thần có bao nhiêu up bấy nhiêu. 😁

Set up X-Standee...

Đưa nó ra trước cửa quán để anh em dễ thấy...

Các anh em đang ngồi chờ mọi người đến đông đủ...

Giới thiệu các thành viên trong nhóm...

Hello đầu cầu Đà Nẵng...

Nâng ly nào... Chào các anh Miền Trung thân yêu!...

Hello đầu cầu Hà Nội...

Nâng ly nào... Chào các anh Miền Bắc thân yêu!...

Và... nhậu thôiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii...

Đại diện Công Ty TIêu Điểm có trao các Discount Voucher cho anh em...

Anh em chụp hình lưu niệm...
Xin chân thành cảm ơn những anh em đã không ngại đường xá xa xôi đến chung vui cùng anh em: anh Lâm, anh Phong, Khanh, Tuyền và những anh em lân cận dành thời gian cho buổi gặp mặt. Anh Phong quận 7 đã bỏ một tiệc cưới đến chung vui cùng anh em hihihi😁
Hôm qua tới giờ suy nghĩ mãi mà không biết gửi email cho Miss Phương với nội dung gì bây giờ ?. Mình thống nhất với toàn thể anh em offline hôm qua giửi email với nội dung là " Đề nghị bán cho anh em tinhte pin với giá la 15k/w" anh em lấy số đông áp đảo đê😁
Vutq
TÍCH CỰC
11 năm
@nong_dan_phuong mình vùa send email cho Ms.Phương rùi nè :D
solar panel.jpg
@nong_dan_phuong Ê cái vụ này được nè! 15K/W mình sẽ mua "một mớ" để dành. Hehehe. :D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019