Need For Speed ™Hot Pursuit -DHD-Adreno-Snapdragon- Galaxy note-S2

cafe166
16/2/2012 1:8Phản hồi: 87
87 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vậy là máy của bạn cũng hok tương thích rùi ... mình play trên Desire HD hoàn toàn bình thường ....chắc chỉ dành cho sony Xplay và DHD quá ... hức hức
Hum trước bác kêu mình tìm hộ game này, mình đã tìm đc và test chạy cực êm trên i9100. Nhưng không có thời gian up lên :spin: vì data khá nặng (chưa nén là hơn 600M) và thời gian không cho phép. Hôm nay thấy bác có rồi nên cũng :running:...
andy5031081
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vậy là chip nvidia của con Note chịu thua à? Chán nhỉ. Waitting ..........

bác cứ up cho ae chơi đi... híc

---------- Post added at 08:45 PM ---------- Previous post was at 08:44 PM ----------

bác xài hàng cao cấp wá nên kén game lắm hihi
Đánh dấu thứ 2 vào Cty down, mạng ở nhà như rùa bò.
"captivate vào đc rồi,nhưng bị lỗi là đường toàn màu trắng" là sao nhỉ ?
ndt192
TÍCH CỰC
12 năm
Cài chainfire, chọn plugin qualcomn nhe

Gửi từ LG-P500 của tôi, sử dụng ứng dụng Tinh tế
không thấy cái plugin qualcom ở đâu bác ạ
cài như hướng dẫn vẫn không được
Samsung i9000, i9003, i9100, i9100G thì tải apk này: http://www.mediafire.com/?tf8e7587wv5ilcx
Data i9100, dùng 7zip giải nén nhé, sau đó copy vào SDcard\Android\data: http://www.mediafire.com/?1k1e6urne2n4b

:eek: các bạn vui vẻ nhé
hoatsky
ĐẠI BÀNG
12 năm
@truong bạn ơi, mình cài đúng bản 1.0.61 ở trên xong vào game nó báo lỗi "ANDROID LESENCE" :this app is not authorized for use on your android device" (dịch nôm na là chưa được sử dụng trên tbi) . là sao nhỉ? (mình dùng S2 GT-I9100)
@hoatsky mình cũng bị như bạn, xóa data đi, để máy tự down data là được
@phuongtran1111 chính xác là cách này 😃 data mình up dành cho DHD , quên nói cho các bạn bík
hoatsky
ĐẠI BÀNG
12 năm
@cafe166 ùi .Bác ko nói sớm làm em cữ nghĩ nọ nghĩ kia ^^!.
nhưng mà ngay hôm đó mình làm cách trên như bạn nói là chơi đc r
ndt192
TÍCH CỰC
12 năm
Bác phải cài apk chainfire, rùi down 3 cái plugin về, bỏ vào sd, rùi vào chaifire, chọn install plugin, chọn lần lượt 3 cái plugin, rùi quay ra fix markét link. Ok bây giờ có thể chọn plugin qualcomn ùi. Search diễn đàn để có file down nhe bạn

ok mình làm xong từ đêm qua rồi
thongphm
ĐẠI BÀNG
12 năm
bản này Xperia Mini màn hình Hvga chơi được không vậy....?

tình hình là máy của bác hok đáp ứng đủ cấu hình để play cái game khủng long này đâu

nó nặng về cấu hình dã man ..... theo tớ nghĩ thì màn hình tầm 4inch và 4,3 inch chip snapDragon 1 ghz , ram 512 là tàm tạm được !
mình đang chơi trên x10,công nhận chơi hay thiệt nhưng mà khó quá
thấy clip trên đẹp thế. nhìn xuống mất mê.
khó thì chơi từ từ cho wen dần , có 2 chế độ , 1 là COP ( police đi săn tụi đua xe)

2 là RACER ( đua xe quậy phá tụi COP) . mình chơi thấy rất hay ... đặt biệt là khi đã Rift được .. phê dã man

---------- Post added at 05:57 PM ---------- Previous post was at 05:56 PM ----------

sao mà lại mất mê là sao bạn ........ thấy data nặng quá hay tại vì nhìu máy kén game này ........
HTC Sensation XE chơi có được như trong video ko chủ thớp ! ai test rồi cho mình ý kiến với
mún bík được hay không thì bạn down về test thử xem nào ^^!
​up...........................................
ndt192
TÍCH CỰC
12 năm
Sen gpu j bạn? Cpu j luôn, cái này dành cho cpu qualcomn snapdragon, gpu adreno 205+, có thể dùng chainfire nếu k fải

up nà ....!...............................
Hay,mình đang tìm game này h mới thấy.thanks

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019