Need For Speed ™Hot Pursuit -DHD-Adreno-Snapdragon- Galaxy note-S2

cafe166
16/2/2012 1:8Phản hồi: 87
87 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đã chạy được ngon lành trên DHD

---------- Post added at 03:26 PM ---------- Previous post was at 03:23 PM ----------

Đều như trên nhưng đời sau. 220
ndt192
TÍCH CỰC
12 năm
vậy ngon ùi 😁 chơi vui vẻ nhé :D
CasperTT
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình đã cài thành công trên Galaxy Note. Các bác root máy xong cài Chainfire 3D vào(trên market), kiếm plugin cho Nvidia xong search cách dùng chainfire 3D. Ban đầu mình không dùng nó bị tình trạng màn hình trắng, chỉ hiện màu sắc của xe. Sau khi dùng chainfire 3D thì tuyệt vời 😃.
up..............................................
cám ơn bạn đã chia sẽ cách khắc phục lỗi của game ! chúc bạn 1 ngày tốt lành
Down về test thử trên TFT101 xem nào :bounce:
Kết cái game này lắm mà down 2,3 bản rồi toàn lỗi.Vào chơi được game khoảng 5p thì bị đẩy ra.Lỗi nôm na dịch ra tiếng việt là : " Lỗi bất thường,phải dừng game"
Ai biết chỉ mình cách khắc phục với 😕
Hi chủ thớt !
Mình đã down về,cài đặt trên TF101 thì bình thường.Nhưng đến khi download data bằng wifi thì không down được.Báo lỗi 0Mb of 0mb
Vậy chủ thớt có cách khắc phục không chia sẻ giúp mình với
Cám ơn
vậy là máy của bác ...data của game nó ko có hổ trợ rùi bác ơi ... mình cũng hok giúp gì đc ! sorry bác nhé
S2 thì dow data nào hở bác 11111111111
cài file apk vào rùi bật wifi lên ... nếu có data cho S2 thì sẽ down đc
Q9.Angel
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cám ơn cafe166 nha,chạy tốt trên arc S.
không có chi đâu bác ơi ! cám ơn đã ủng hộ topic
kbjobotay
ĐẠI BÀNG
12 năm
m dang choi game nay. qua hay.nhieu luc xe canh sat dua voi nhau ma m k the vuot qua duoc. troi oi...luc xe poscher cua m duoi xe lamboghini m phai choi den may hom moi ha duoc no.hix... noi chung la qua hay.
sorry mod... may e chua cai tieng viet.
Ngày trc xài S2 , cài mấy game này vô tư , h dùng con Note , chả cài được , bực mình thật .
CasperTT
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ây da, bình tĩnh, bạn chưa mày mò kỹ rồi, mình xài Note mới đầu cũng hơi chưng hửng vì vụ này. Nhưng giờ thì phà phà, ở trên mình có nói rồi, bạn cài Chainfire3d vào nha, rồi kiếm shader nvidia cài vô là chiến vô tư. Chịu khó một tí là con note của bạn vô đối ngay, s2 kg có cửa
thanks các bác đã ghé ủng hộ topic nhé !
Đã cài đặt thành công trên HTC DHD hiiihiiiii
ồh chúc mừng bác .... giờ thì hưởng thụ cái game đình đám này đi ! đẹp khỏi chê vào đâu đc
:giggle:
gbn11
ĐẠI BÀNG
12 năm
NFS với Alphas cái nào hay hơn các bác
Nhận xét của mình thì Alphas chơi khá dễ còn NFS thì ... chưa chơi nên chưa bít :giggle:.
dellstreak chạy cái này được không bác, tại nhiều lần donw rùi mà về vẫn bắt down thế data
alphas thì dễ hơn ... còn về đồ họa thì alphas kô bằng đc NFS ! hình ảnh wá đỉnh 😃

---------- Post added at 08:38 AM ---------- Previous post was at 08:37 AM ----------

dellstreak thì hên xui nhar bác , nếu data kô phù hợp thì tự nó sẽ down data khác phù hợp với máy của bác ! chúc bác vui

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019