Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Nên chọn đầu ghi hình và camera an ninh hãng nào

trungkien0107h
28/8/2012 7:6Phản hồi: 54
54 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình quen dùng Vantech thấy cũng ổn, giá khá rẻ
Bạn thử tìm hiểu camera HDParagon xem.Hàng nhập khẩu chất lượng thì quá tốt nhưng giá lại phải chăng, rẻ hơn nhiều so với Panasonic hay Sony. Bạn lên google search "Hoanh Son Camera" nhé. Nhà phân phối độc quyền HDParagon tại miền Bắc
lnt55
TÍCH CỰC
9 năm
Mong là các cửa hàng đừng mang ngoại tệ đi nhập rác công nghệ, thời của TV đèn đã qua lâu lắm rồi.
Mình cũng đang tìm hiểu để lắp cho chuồng gà dưới quê, dạo này ăn trộm dữ quá
Chuồng gà khoảng 200m2, các bác tư vấn dùm em nhé, camera cần nhìn rõ mặt để làm bằng chứng bắt trộm, có thể có mưa gió tạt vào.
Thank các bác.
Tthanh Sang
ĐẠI BÀNG
6 năm
@feeling1301 pn nên hãng camera dahua. 1 là nó giá thành hợp lý, 2 là chất lượng ổn định. bảo hành 2 năm, nếu lỗi 1 đổi 1. pn muốn nhìn rõ mặt thì nên chọn những vị trí cần quan sát ak
Tthanh Sang
ĐẠI BÀNG
6 năm
@feeling1301 pn lắp camera rồi nên cần lắp thêm hệ thống báo động nha, khi trộm mở cửa tự động chuống báo ak
lnt55
TÍCH CỰC
9 năm
Chuồng gà rộng vậy chắc phải lắp ít nhất 4 camera. Mà trộm camera có giá hơn trộm gà nha 😃

Sent from my iPad using Tapatalk
Tthanh Sang
ĐẠI BÀNG
6 năm
@lnt55 camera lắp trên cao lấy gì nó trộm đc
cho hỏi camera camtech cửa nước nào sản xuất, gõ tìm kiém toàn ra cam samtech, với camera vantech chả biết nó dùng thế nào có tót không.
Thử metsuki đi bạn. Mình chưa dùng thử mấy hãng khác, cũng không rõ chất lượng thế nào. mình nghĩ chủ yếu là dịch vụ sau bán hàng như vấn đề bảo hành, tư vấn sử dụng tốt thôi. Mình lắp của hãng metsuki thấy ok đấy. xài 1 năm rồi chưa hỏng hóc gì nên không biết bảo hành ra sao. nhưng kêu họ xuống nhà hỗ trợ cài đặt gì thì thấy vẫn nhanh. mình ở sg nhé.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019