NÊN CHỌN LG OPTIMUS GK (F220) HAY LG OPTIMUS G PRO (F240) ?

xtmobile-support
1/11/2013 7:10Phản hồi: 205
205 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

buuton
TÍCH CỰC
10 năm
Nếu bạn mua được bên bác Kang hay bác Hoàng thì ok rồi còn kg được thì thì tham khảo bên đó sẵn cho mình biết cảm nhận của bạn luôn
ok bác........hi
cung cau hoi bac tren , vi sao ban lai bo gk de len g pro. minh dang dinh mua gk. ban tu van giup
@hagiabao01 Vì sở thích thôi (chắc thế). Người thích to người thích nhỏ. Người thích nguyên khối người thích 2 pin 😁

Sent from my LG-F200K using Tapatalk 2
Hi.....mình ở HP....thứ 3 4 này tết dương lịch mới lên hn chơi tiện thể vào mua máy........Xưa mình cũng phân vân GK vs Gpro lắm.......G pro giá cứng hơn Gpro,to hơn mình sợ khó đi lại.....thế là mình kết con GK vì xem mấy video trên mạng thấy thiết kế đẹp,màn hình nó cũng đẹp,xem nhiều video của nhiều bác hướng dẫn mua GK chuẩn thì an tâm cộng thêm giá nó cũng đỡ hơn G pro.......mình cũng định đi xúc GK rồi nhưng hỏi ở mấy cửa hàng lớn thì ko có brandnew vì cháy hàng.....trong thời gian chờ đợi lại có thêm tí tiền....:v.....thế là suy nghĩ lại......mình thử lấy con Casio fx500 plus cũng to ngang tầm con Gpro đút túi thử mấy ngày thì thấy cũng bình thường,,,cầm lắm cũng dễ(tay mình chắc to) lại có 2pin tiện...lại đc các bác nâng cấp phần mềm ưu ái hơn.....thế là e suy nghĩ lại thôi.........hi........
Khổ cái giờ e lại phân vân giữa Gpro vs htc one japan.....các bác tư vấn giúp em với........:v
@Hứa Hoàng Hiệp Trừ khoản ngoại hình ra thì one ko có cửa đâu bác

Sent from my LG-F200L using Tapatalk 2
ok bác....hi......:v......đúng là đc voi đòi tiên......mọi người bảo lấy con G2 lướt cùng tầm giá cho sướng..........:v.........nhưng mà lần này e quyết định g prồ....thanks vì bài viết của bác........^^.....(y)
Not at all ^^

Sent from my IM-A860 AIO using Tinhte.vn mobile app
Do em chần chừ lên muộn.............TT.........lên tới cửa hàng thì hết hàng g pro brandnew.......TT.......sét đánh ngang tai...........😔
buuton
TÍCH CỰC
10 năm
@Hứa Hoàng Hiệp vậy chờ brandnew về hả bạn? ghé ở bác nào mà hết vậy bạn?
@Hứa Hoàng Hiệp Bạn call 0933 888 634 để biết thêm chi tiết nhé, mà bạn lấy màu gì vậy ?
@buuton Nhiều lắm bác ạ......hầu hết e hỏi là ko có hàng.....hôm trước e gọi cho bác vinhvu thì vẫn còn hàng....hôm sau lên hn rồi ms gọi lại thì đã có người mua mất rồi........e thấy trunghieumobile thì còn hàng brandnew nhưng ơ cơ mà thấy ae kêu dính phốt nhiều quá.....😃...lên em lại phải lủi thủi phi xe về........hjx
@xtmobile-support em cũng đang nghĩ là đặt hàng từ chỗ bác......hjx.....nhưng mà ngại xa quá....sợ có vấn đề gì lại chia tay mấy tháng.........lại cộng thêm em ko biết chuyển khoản thế nào.........TT.......
buuton
TÍCH CỰC
10 năm
chổ có chổ lại kg gần, chổ muốn mua thì lại kg có khổ thiệt cho bạn. nếu tin tưởng thì đặt bên xtmobile.vn, dienthoaihanquoc.us,
bên lê tiến mobile báo mới mình là có G Pro brand new về
https://www.nhattao.com/threads/le-tien-mobile-lg-g-4-6-lte2-3-4-vu1-2-8-lu6200-2-3-830-3-2-850-4-6-860-5-3-870-6-3-casio-new-3-6.2278371/
thanks bác buuton.....bác rất nhiệt tình.......;).....em thấy có khi e mua bác xtmobile thôi bác letien giá tốt nhưng thôi e nghĩ theo xtmobile bảo hành cho an tâm.......hi........à mà bác buuton cho e hỏi......e thấy trên mạng tai nghe quadbeat lúc có biểu tượng LG màu đỏ lúc là màu trắng vs đen........có phải đỏ là quadbeatpro đi theo Gpro,trắng đen là quadbeat thường không ạ.......
buuton
TÍCH CỰC
10 năm
hì bạn mua chổ nào tin tưởng được là vui rồi.mua bên xtmobile.vn xong làm member bên đó sau này có mua được ưu đãi nhiều hơn đó. vụ tai nghe mình kg rành nhờ bên @xtmobile-support giải đáp luôn đi bạn. mình thấy tai nghe Gpro hình như là quadbeat có mã LE431, còn G là quadbeat LE410/411
@buuton Tai nghe gpro vẫn là tai quadbeat 1 (giống như của op g ). Còn g2 và gx mới ra thì đều có tai nghe quadbeat 2 , chất lượng âm hơn hẳn. bass mạnh và sâu hơn khá nhiều
@xtmobile-support Bác có bán tai nghe riêng ko đang tính mua máy xong rinh quadbeat 2 nhưng sợ ko có chế độ này 😁
@kienkts1993 Có bác ạ, em nó vẫn nằm trong tủ ngày ngày chờ bác tới rước đây :D
@xtmobile-support Quadbeat 2 bên bác bán nhiêu
@kienkts1993 5 xị bác ơi 😁
co e gx gì mới ra zống y xì cấu hình e g pro này thi phải, giá k biết thế nào ta
@kimthinh831 giá bên mình hiện tại đang là 9,5tr.
cấu hình y chang gpro nhưng theo cảm nhận cá nhân mình thì ngoại hình đẹp hơn.
có thêm knock on/off và 1 vài tính năng hay ho khác giống như g2 (guest mode chẳng hạn )
Giá thì tương lại có thể giảm
Và mình nghĩ là nó có khả năng được support từ hãng khá cao đó
buuton
TÍCH CỰC
10 năm
bên xtmobile.vn có nè bạn
http://xtmobile.vn/62-lg/ban-dien-thoai-lg-gx-f310-f310l-gia-re-hcm-da-nang
và bên dienthoaihanquoc.us:
https://www.facebook.com/dienthoaihanquoc.us
bửa giờ bajn chưa chọn Gpro hay Note 2 nữa hả? nếu có đk rước em Gx 2014 cho mới luôn nè
Căng phết nhỉ ? Em định chủ nhật này đi rước một em GK brand new về mà tham khảo mấy cửa hàng được đánh giá tốt ở HN đều bảo hết hàng hoặc chưa nhập. Nản rùi đấy. Các bác có bíết bên nào nữa tư vấn em phát (em đã tham khảo qua bên msmobiles, nogoly,cellsphone, t-phones,thienminhmobile...)
Nhân tiện các bác tư vấn giúp em dịch vụ, uy tín bên dienthoaihanquoc.us cái ạ
2 bác dienthoaihanquoc.us xtmobile đều tốt cả...........ok đi bạn
èo giờ nhìn lại bác xtmobile g pro đã 8tr75 rồi à.....hjx........chắc để qua tết mua vậy.......không cố đc rồi
buuton
TÍCH CỰC
10 năm
@Hứa Hoàng Hiệp Nghe bạn nói mới vào web xtmobile.vn thì thấy có đổi mới về thông tin và giá
giờ giá máy mới bh 12 tháng, có option bh nguồn màn hình + 200(cũ) hay 400k(mới)
@buuton đúng rồi đó bạn, giờ giá mới BH 12 Tháng luôn đó bạn
thế là cả bảo hành nữa là hơn 9tr cơ à.........:v.........căng thế nhỉ....TT......
buuton
TÍCH CỰC
10 năm
@Hứa Hoàng Hiệp bạn nên hỏi lại bác @xtmobile-support để biết rõ giá 8tr750 ntn nhé. mình nghĩ thêm cái 200-400 là bh nguồn +mh
@Hứa Hoàng Hiệp yên tâm xài nhé bạn, chứ BH 1-2 Tháng sao mà yên tâm xài được
@Hứa Hoàng Hiệp bên mình thay đổi chính sách bán hàng ồi nhé bạn.
Giá trên website là giá đã bao gồm bảo hành 12 tháng (đối với máy brandnew ) và 3 tháng đối với máy cũ. Ngoài ra bạn có thể chọn thêm gói bảo hành nguồn và màn hình (gói này thì tính thêm tiền nhé )
bạn truy cập vào website để biết thêm chi tiết nhé http://xtmobile.vn/
mamama1124
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cho e hỏi mấy bác! Nhu cầu dùng 3g của e rất là cao? E đang băn khoăn giữa con gk và gro ( ngoại hình thì e thjck cả 2 ). E định lấy con gro nhưng nghĩ nhu cầu cao thì phải tháo pin thay pin ( đỗi giữa 2 pin ). Ai dùng lâu loại 2 pin này giúp e với : nếu mình thường xuyên luân phiên thay pin 1 với pin 2 tháo ra lăp vào như vậy liệu có ảnh hưởng gì không mấy bác. Dự là 15 này e vác lúa đi mua muk vẫn băn sờ khoăn quá
@mamama1124 cá nhân mình thì mình chọn gpro
tháo lắp nắp pin rất nhẹ nhàng và đơn giản.
pin gpro tuy ko bằng gk nhưng được cái cơ động, đi đâu cũng vác theo 2 cục pin nữa là số dzách, chả bao giờ phải lo nghĩ đến vấn đề hết pin nữa cả bạn ạ ^^~
dẹp lam con sky a880 là ngon nhất ;);););););)
@fjgjhgj 890 đẹp hơn nữa ^^~
pin 3 con này lướt fb wifi thì chịu được khoảng mấy giờ z mấy a : e đang phân vân gx gpro va a880
@kimthinh831 http://www.tinhte.vn/threads/so-sanh-lg-gx-f310l-va-lg-gpro-f240.2239325/
so sánh GX và GPRO đây nhé mọi người. Dành cho những ai đang phân vân giữa 2 em này

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019