Nên mua exciter Côn tay hay Côn tự động?

Mr.Hung007
8/5/2013 7:54Phản hồi: 58
58 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nếu mua côn tự động, vote chuyển sang Dream chiến.
Các bác cho em hỏi là nên mua exciter bản nào ah?
em thì thích mấy loại từ đời 2010 trở xuống, nhìn đẹp hơn?
Các bác cho em ý kiến nhé.Thank các bác quan tâm ah? hị hị
tachu86
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hung.310 Mình thấy đời mới nhìn đẹp hơn chứ, với lại nếu sơn, tem lại thì còn đẹp hơn bản cũ nhiều
@tachu86 sao em càng nhìn càng thấy thích loại 2010 nhỉ? nhìn mấy loại bjo cứ thế nào ấy, không cảm hứng lắm (Em không có ý ném đá bác nào đi ex đời cao đâu nhé :p). Thích em nó từ lúc mới ra, mà giờ vẫn chưa mua được.😃
tachu86
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình thì đi côn tự động, vì không biết đi côn tay, không muốn tập để rồi phá máy nhanh tàn. Mua côn tự động vì kết dáng em ex thôi. Nhiều người mua ex cũng chỉ vì dáng của nó.
Côn tự động thì khỏi phải nói về kỹ thuật rồi, đi như xe thường, giữ thì do người đi. Máy móc 2 bên như nhau. tốc độ chắc tương đương (không được rõ lắm) nhiều người bảo chỉ hơn nhau cái đề pa của côn tay nhanh hơn thôi.
E vít con ex côn tự động của e cũng lên hơn 110 rồi (lâu lâu phải làm phát cho nó đỡ trì máy, nhất là sau thay dầu)
tachu86
ĐẠI BÀNG
11 năm
bây giờ còn chưa muốn được thì bao giờ mới mua? lúc đó xe cũ hết rồi :v
lúc trước mình cũng như mấy bác ở trên, rất thik côn tay 😃
thế là múc 1 con GP đời 2009 chạy
khổ nỗi sống và làm việc ở tp, ngày nào cũng kẹt xe. Bóp ta nói nó muốn rụng cái tay
chạy được 1 năm bán luôn, đổi qua con RC màu trắng côn tự động xài tới bây giờ 😃 hoàn toàn hài lòng
1 VOTE CHO CON TAY
Côn tự động cho dể sử dụng bạn ơi !
Côn tay chạy phê hơn,máy bền hơn nhưng dọng nồi.
Côn tay
côn tay đi bạn ơi...mới đây mình chỉ mới tập chạy côn 30' thui là đủ tự tin chạy ra phố rùi, bây giờ mình mê côn tít thò lò lun.....mình cũng đang chờ GP 2013 mà lâu quá 😔(((
các bạn xem từ xe 67,mink,win 100 đấy có thấy ai bảo ko bền đâu,côn tay đấy.nếu mà nhanh phải thay côn như thế thì người ta sản xuất xe côn làm gì.mới ăn 1 em gp ra đường là gây chú ý ngay ,hehe.tự tin hơn cưỡi ab khà khà
ở đâu còn hàng tồn kho ex 2010 làm chiếc cho máu, đang do dự với mấy e mới này quá, không thích dáng mấy e sau này lắm.....các bác có biết chỗ nào còn hàng ko, chỉ e với
Vote con tu dong ^^
Mr.Hung007
ĐẠI BÀNG
11 năm
đã múc 1 em GP như các bác đã khuyên =)) đi rất ok, nhưng khó cái là cả nhà ko ai đi đc =)))
hungchng
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Mr.Hung007 Lựa chọn đúng đắn.
@Mr.Hung007 ít người mượn dc xe kaka
dao nhung cho em hoi em la con trai, nghe con tu dong kho di thi tap tam bao lau la biet di ? va con tu dong di suong = con tay k ? tks
thanh0974
TÍCH CỰC
10 năm
@The Wizard côn tự dộng có gì dâu mà phải tập, côn tay thì khoảng 30' là ok , tham khảo coi cách thức nhả côn bóp côn vào số là ok
@thanh0974 tks ban
muốn bóc thì côn tay thôi .
Dung wa con j xuk con tay thui
Chạy bình thường thì côn tay, còn hay chở con nhỏ hay phải thường chạy 1 tay cầm đồ đạc thì côn tự động.
Nếu mua côn tay thì nên mua xe có bình xăng đằng trước.còn côn tay mà bình xăng dưới háng thì chẳng khác gì pêđê..dân chơi 1/2mùa...prô cái đếch gì...mua côn tự động còn hơn
Nếu mua côn tay thì nên mua xe có bình xăng đằng trước.còn côn tay mà bình xăng dưới háng thì chẳng khác gì pêđê..dân chơi 1/2mùa...prô cái đếch gì...mua côn tự động còn hơn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019