Nên mua galaxy j hay LG G3 isai ?

vanhuemobile
13/11/2014 10:32Phản hồi: 23
Nên mua galaxy j hay LG G3 isai ?
Mặc dù hai sản phẩm galaxy j và LG g3 Isai không cùng phân khúc những rất nhiều bạn đang phân vân giữa hai model này , hãy xem video rồi cho mình câu trả lời chính xác nhất các bạn nhé !

Đánh giá chi tiết LG G3 Isai

Đánh giá Ưu nhược điểm Samsung galaxy j

Chúc các bạn vui vẻ ?

Mình sẽ update cho các bạn vide đánh giá ưu nhược điểm LG G2 Isai vào hôm tới ! mời các bạn đón xem
23 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

msdientu
TÍCH CỰC
9 năm
G3 isai tuyệt vời hơn hẳn chứ bác. Màn hình G3 rất đẹp cùng khả năng chống nước nữa bác ạ
@msdientu Bên bác phụ kiện đi kèm co những gì ạ
cùng câu hỏi với bạn 😕
Phụ kiện full bạn nhé ! hàng G3 Isai giờ toàn tự tay nhập code , chưa unlock trực tiếp từ nhật về . An tâm các bạn nhé .không lo hàng trung cẩu
hosino
ĐẠI BÀNG
9 năm
Galaxy J thẳng tiến
Nếu chọn galaxy j thì xem thêm cái này ạ
@vanhuemobile E thấy hàng bên nhật về chỉ cí mỗi giắc cắm làm enten làm gì có gì nữa mà full.box.🆒
@Trương_nPN Full box là sẵn nhà mạng bán có gì trong đó có như thế bạn ạ
@vanhuemobile Bên bác giá bnhiêu
ncn1992vn
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Trương_nPN Cùng thắc mắc
Giá hiện tại hình như là khoảng 6 tr đang lên rồi bác nhé
namcd84
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đã cưới 1 em g3 isai này. Trải nghiệm đúng như kỳ vọng. Mượt, màn đẹp xem phim thôi rồi
@namcd84 Màn quá đẹp luôn ạ , Với tầm tiền như vậy là quá Ngon rồi bạn ạ
Bác mua ở đâu thế cho e xin số dt e hỏi vài điều về e isai. Tks bác
2 con này con nào cũng ngon hết. Mõi con có ưu và nhược riêng. Tùy vào nhu cầu của mõi người mà sẽ chọn cho mình.
các bác khi nào g3 isai được lên 5.0 lollipop vậ??????? ^^
@dien-kool sao khi giới thiệu andoid 5.0 được 6 tuần thì số lượng người dùng cập nhật lên 5.0 chiếm 0.1% trên thế giới. hqa đọc báo có đọc dc 1 câu này. 😁
Woa... Giờ J là vô đối rồi
J hết hàng rồi lên loại khác thôi các bạn ạ , z3 nhật hoặc z3 compact mà chiến nhé
Thích thiết kế của J hơn ^^
hosino
ĐẠI BÀNG
9 năm
J hình như hết hàng rồi
trex
TÍCH CỰC
9 năm
Oài galaxy J đứng cạnh isai G3 nhìn khập khiễng có Ngu mới chọn J giá bằng note3 nên dùng note3 dùng gì hàng này, tham thanh ram 3Gb làm gì chip vẫn thế màn tối cam xấu ko so ip5 hay G2 isai nhất khoản chụp đêm đc, còn so G3 isai chẳng đc cái vì mang ra so , nếu như galaxy giá 5,9tr bằng note 3 mình sẽ chọn G3 isai note3 ss e470 active g2 ...chứ cái loại J màn tối om này cứ rẻ là treo mang cho Gà
Chinh xac, con j hang khua nhieu lam, ram 3g nhung ma bi cac phan mem linh tinh chiem het bo nho cung bang 2g, con cai vien ma crom xai it thang no troc ra nhin xau khung khiep, vote cho g3 isai:p

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019