Nên mua hàng tại VegaStore không các bác?

Apple Cắn dở
3/10/2014 8:29Phản hồi: 22
Em dành dụm đc gần 5 triệu, đủ lúa để múc 1 em A870 Brank new rồi các bác ạ.
Nhưng ko biết nên mua ở đâu?? Ghé qua vài cửa hàng uy tín trên nhattao thì thấy VegaStore đc đánh giá khá tốt, em tra google chưa thấy dính phốt nào cả.
Định cuối tuần qua xem tnao??
Các bác ai đã mua ở đây thì cho em xin 1 ít dánh giá với ạ!! em cảm ơn ạ.

Sky A870 ====> Giá 4tr7 bh 6 tháng
22 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

spec1al
TÍCH CỰC
10 năm
Ổn mua đi thớt
@spec1al cảm ơn bác nhé,bác mua ở đây chưa bác
@spec1al images.jpg
@bimbim1nghin tks bác nhé e xúc rùi,máy chất lắm bác ạ
lolowifo
TÍCH CỰC
10 năm
4tr7 like new mà bác
@lolowifo à em nhầm, là like new bác 😁
Cứ test cẩn thận cho chắc bạn ah. Mình mua 870 cũ ở vegastore rồi, cũng vì là tin tưởng ko test kỹ chỉ nhìn sơ sơ qua thấy hình thức khá đẹp đến lúc mang về mới thấy bị hở sáng 1 khoảng khá lớn ở góc trái màn hình và 1 điểm nhỏ như đầu tăm bị lòe màu.
spec1al
TÍCH CỰC
10 năm
@cuchuoict Cái hở sáng góc trái bác nói là do lỗi sơn, hầu như con nào cũng có chính hãng củng có, có con bị to con lại tí xíu, màu đen ít bị hơn trắng.
@spec1al Mình biết lỗi này nhưng máy của mình ko phải bị hở kiểu đó đâu bạn.
Vết hở dài khoảng 2cm. Rộng ra đến gần giữa màn
spec1al
TÍCH CỰC
10 năm
@cuchuoict Vậy xui cho bác rồi
@cuchuoict vậy hả bác nhưng em hỏi anh em trên cộng đồng 870 thì lỗi đó là bình thường bác ạ.máy fullbox cũng có con bị, chứ con 870 lành và ít lỗi. sáng nay em qua vegastore xem rùi, xúc 1 em 870 trắng bản L, máy đẹp mà bác nhỉ
Mr_AnhKu
ĐẠI BÀNG
10 năm
4tr7 like new. banh niu 5tr 6-5tr9
spec1al
TÍCH CỰC
10 năm
Mi
Nhiều người mua đánh giá tốt, cửa hàng củA ad vegaviet mà
@spec1al tks bác sáng nay em xúc rùi, hi vọng mãi như thế này. Mà Ad của vega là ổng nào bác
Tks các bác nhé sáng nay em qua VegaStore số 2Ngõ 89 Thái Hà xúc rùi. đi sớm quá đâm ra chưa mở cửa thế ngồi trà đá đợi 😁
1 lúc thì nhân viên đến mở cửa và cho em xem máy. A ấy mang ra 4 con 870 trắng nhặt lỗi toàn bản L.
Công nhận nhân viên vui tính.E ngồi tét đủ kiểu,tận 11h mới xong,Lần đầu dùng android chả bít gì 2 anh ấy hướng dẫn nhiệt tình lắm các bác ạ. .
E mua thêm 1 cái dock vs pin là 450k. e đc bh 6 tháng. về xài coi sao đã :D
Tks các bác đã tư vấn nhé
spec1al
TÍCH CỰC
10 năm
1 đống ad, mấy ông đó hỗ trợ nhiệt tình lắm
@spec1al uhm cảm ơn bạn nhiều nhé!!! thấy bên này cg uy tín quá , tin tưởng đc
Tình hình sao rồi bác 1 năm qua rồi con sắt L còn ok không ?@@ em tính mua ở vegastore đây mà còn đang phân vân quá 😁
heogavit
ĐẠI BÀNG
8 năm
cuối 2015 đầu 2016 mua con Note 3 giá khi đó 4tr5
mua về tin tưởng test qua loa về nhà test kỹ thì bị rè loa trong, đem đi qua đổi, tiếp tục con thứ 2 bị liệt nút nguồn, đem qua đổi con thứ 3 bị rè loa trong nữa và bị nứt mít, tới ngày thứ 14 rồi đổi tận 3 con đt, xong qua nó đưa cho 1 con nữa, mình test rất kỹ tất cả đều oke, về dùng đc 2 tuần bị chết cái cảm biến tiệm cận, mặt dù đã up lại rôm các kiểu,
và mình hứa sẽ không bao giờ chui vô đó lần nào nữa,
nếu có ng thân cũng sẽ khuyên họ tránh xa vega ra xa xa tý, hàng toàn lỗi mà k chịu test kỹ trước khi giao cho khách. nhưng đổi lại thái độ nhân viên rất vui vẻ
Thân.
Mình có qua đây 1 lần vào thề k bh quay lại lần nữa 😃😃😃
Nhân viên thì kém chuyên nghiệp vãi ra. G4 của mình ls991 qua nhờ uprom thì kêu k up đc 6.0 up lên là mất sóng này nọ. OK done mình đem qua cho bác thành uprom, bác ấy up cho vô tư.
Tiếp đến mình hỏi m7 lên đc 6.0 k? nhân viên ở đây đồng ý ok riêng m7 lên đc hết
mình gửi lại 3 con M7 yêu quý của ngon lành của mình, 1 con M7 Sprint nguyên zin vẫn chưa Unlockbootloader chưa S-OFF, Super CID, còn 1 con M7 UL mình đã Unlockbootloader, S_OFF, Super CID chỉ cần up CM13 lên là xong, minh chỉ yêu cầu up CM13 chứ k cần offical rom 6.0. Lúc mình đưa máy ngon lành, tối về bạn nhân viên nháy cho mình nói brick 1 máy m7! WTF? WTF? xong đòi thêm tiền unbrick máy. OK Mình đồng ý với điều kiện 2 con lên đc CM13. Sáng hôm sau, đến WTF M7 Sprint chỉ lên đc 5.0 WTF M7 UL chỉ vào đc bootloader??? Bạn nhân viên nói với mình hỏng ổ cứng trong khi trước đó lúc mình cầm máy đến nó vẫn yên lành, xong bạn ấy up cho mình cái rom Insert coin 5.0 cho con m7 Sprin nói là m7 sprint chỉ lên đc 5.0. Cái đkm nghe mà ức vcc. Xong chúng nó còn thịt của e 50k.😔:(
Kết: Mình chia sẻ cho ae làm gì tránh xa bọn này ra nhé, k có đạo đức nghề nghiệp, kĩ thuật thì kém.
@swatleader01 xin lỗi bạn
mình là Thuấn , bạn đã qua cơ sở nào để up rom và vào thời gian nào b nhỉ ?
71hau
ĐẠI BÀNG
7 năm
@MrThuấn VegaViet Mr.Thuấn cho mình hỏi store ở tp.hcm có nhận sửa sky 870 chính hãng. Bị treo logo vega khi khởi động máy không? Máy chưa root,

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019