nên mua IPHONE 4 ở đâu? Nhật Cường or Hoàng Hà mobile

cont
9/6/2011 14:5Phản hồi: 105
105 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ban mua o nhat cuong thi thay tot hon o hoang ha ak.mua o day co cap dc 3gs len iph4 ko b.

---------- Post added at 09:18 PM ---------- Previous post was at 09:17 PM ----------

hi ban dong gop them 2 cua hang nua minh lai cang phan van.hi

---------- Post added at 09:19 PM ---------- Previous post was at 09:18 PM ----------

thank b nha.the ban biet ban 3gs o cho nao khong
thuchl
ĐẠI BÀNG
13 năm
sang mục mua bán mà rao bán 3gs rồi cầm tiền mà đến vina, viettel, nc, ishop, mà mua nguyên seall là ngon rồi! chứ đi bán lại máy 3gs cho các thương giá trả giá thấp lắm!
thank b da tu van nhung minh ko mua cua viettel vs vina mua o nhat cuong or hoang ha duoc ko ban
Em vote một phiếu cho digiworld. E truoc co mua ho 1 con iphone 4 world 16 o day. Hang nguyen seal va phuc vu cung kha on.
(E phét làm cái j ạh.việc thật 100% lun.thì lúc đầu nó chỉ hơi khó bấm.thằng e có bit j đâu.nó làm rơi có 1 cái nhẹ.mấy hum sau mag ra thì bị nv nc bảo là e bị rơi rùi bọn a ko chịu trách nhiệm.thế là mang về.3 key cắm lun 10tr).
Bác nói chán thật nếu có lỗi thì đổi ngay chứ vì em cũng từng mua trên đó lỗi tuần đầu đổi lại dc mà.Còn về vấn đề rơi hỏi thật bác nếu bác có từng dùng nokia rồi thì bác biết,bác thử làm rơi chúng nó biết xem có BH ko chứ đùng nói hàng ngoài còn em thì vẫn thích nhật cường hơn.giá cả hợp lý hậu mãi tốt nói chung la ok .
còn istore thái hà ! giá tương đối đắt, nhưng hàng mình nghĩ rất ổn. nó là chiến hạnh. chienhanh.com.vn đó
thank b nhung minh muon mua may moi

---------- Post added at 10:05 AM ---------- Previous post was at 10:02 AM ----------

um sang thang minh mua

---------- Post added at 10:08 AM ---------- Previous post was at 10:05 AM ----------

um thank ban da dong gop y kien cho minh
bay gio thi thay nhat cuong ban hang kieu j vay.hom kia xem tren mang thi iphone 4 16gb mau den co gia 14tr750 hom qua xem lai thi ghi het hang goi dien thi bao o ly quoc su con hang nhung gia bay gio la 14tr9 khong the hieu noi ....................
nhật cường thì tai tiếng lắm còn hoàng hà thì k chuyên về iphone, theo mình bạn ra techland ở 35 hàng khay hay ishop chỗ bà triệu mà mua, chọn mấy chỗ chuyên về Apple ý
Em thứ 1 mua tại 24 Bà Triệu -->> OK, 2 tuần sau ra TECHLAND 35 Hàng Khay, lại thấy giá tốt hơn và Pro hơn nữa
Tóm lại duyệt cả hai địa chỉ, nghiêng về TECHLAND
Đa tạ!
o ishop thi dao nhi o do co duoc khong ca nha loai hoang ha thoi bay gio con nhat cuong va ishop mong ca nha tu van giup nha
sáng mai mình đi mua rồi. Chắc là DIGIWORLDhn -6 hàng bài hoặc techland hàng khay. còn địa chỉ nào không nhỉ ....?

@ ishop nào nhỉ?
nhật cường bạn à...em mua hàng ở đấy năm nay thứ 7 rồi...chưa phải ý kiến gì về hậu mãi mới thái độ cả...
em mua ở Hoàng Hà, rẻ, có giấy tở đàng hoàng, check active trên trang apple cũng chuẩn luôn. 1 đổi 1 trong vòng 1 tuần, bảo hành chình hãng 12 tháng, lúc mua tự tay em bóc seal luôn. Mua ở Hoàng Hà rẻ hơn mà bác. Họ làm ăn cũng uy tín lâu rồi còn lo gì.
ban khong mua o nhat cuong ak

---------- Post added at 09:32 PM ---------- Previous post was at 09:31 PM ----------

o cho nhat cuong lam sao ha ban minh chua mua bao gio

---------- Post added at 09:35 PM ---------- Previous post was at 09:32 PM ----------

minh chua mua o nhat cuong bao gio thay vai ban y kien la o nhat cuong sua may khong tot.minh chang biet the nao.de sang tuan sau xem no nhu the nao
leetran72
TÍCH CỰC
13 năm
1 Lời khuyên thôi,đừng mua ở NC,có mua thì lúc nó AT mang ra so với cái hóa đơn xem ngày AT với ngày trong hóa đơn xem có giống nhau ko,e mua 1 con AT trước ngày bán 10 ngày như bạn thanhmc nói đấy 😆,nhưng dùng mấy tháng rồi thấy máy cũng ngon 😁
AT la j ha ban minh khong biet gi ve iphone ban biet nen kiem tra gi khi di mua thi bao minh vs.the ban mua o dau vay

---------- Post added at 10:50 PM ---------- Previous post was at 10:48 PM ----------

la nhu the nao ha ban minh khong biet gi dau huong dan minh vs thank ban nhiu
2554
ĐẠI BÀNG
13 năm
Không ai đề cập đến cửa hàng 9b hàng lược hoặc bác Đào Toàn 144 triệu Việt Vương nhỉ? Đây là 2 thương gia uy tín nhất về iphone trong box mua bán iphone của diễn đàn tinhte đấy. Muốn mua iphone thì phải đầu tư thời gian để tìm hiểu chứ?
oh the ak ban.o day co hon nhat cuing khong ban minh khong biet nhieu lam ve cho mua mong ban tu van giup
2554
ĐẠI BÀNG
13 năm
uy tín thì hỏi mọi người đều biết. 2 chỗ này là bán hàng tốt, nguyên bản, và chất lượng nhất đấy. Chưa ai có phàn nàn gì cả đâu. ko tin bạn có thể hỏi mod là chị LienHuong đấy. ngoài ra bạn có thể mua của a Bob, nhưng a này ship hàng bên Mỹ thì hơi lâu 1 chút. Còn 2 chỗ mình nói thì được lắm đấy, về bán iphone là tốt hơn NC và Hoàng hà nhiều bạn ạ!
bác chủ thớt có hàng chưa, phát biểu cảm tưởng phát.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019