nên mua IPHONE 4 ở đâu? Nhật Cường or Hoàng Hà mobile

cont
9/6/2011 14:5Phản hồi: 105
105 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chua mua hi.noi that minh sn 94 bay gio muon mua may dung den khi thi dai hoc chang muon doi nua truoc doi nhieu qua roi.nhung toan la cua nokia bay gio chuyen sang iphone nen ga to khong biet gi.tot nhat cu xem xet them vai ngay nua roi mua cai mau trang 16gb vay khong mua den nua.hehe.ma khi di mua co phai kiem tra nhung cai j khong nhi bac nao kinh nghiem chi ho cai.thank cac bac rat rat rat rat rat rat rat rat nhieuuuuuuuuuuu.hi
Thực ra mua IP bây giờ cũng không khó khăn lắm, nếu muốn thực sự yên tâm thì đến Vinaphone hoạc vietttel là chuẩn nhất, còn nếu mua ở những chổ khác thì nên Alo cho các Pro đi cùng test máy giúp cho. như thế yên tâm hơn. Mất thêm 100K đến 200K bồi dưỡng cho các Pro thì bạn khỏi phải lo nghĩ, hiện nay có 1 số ng làm dịch vụ Test máy rất uy tín, hãy tra trên google sẽ thấy. hi:😆
anzure
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bạn nên mua của nhà mạng, có vấn đề người ta còn đổi cho. Mình tránh xa Nhật Cường, hội này bảo hành gì, toàn hành người ta là chính thôi ạ.
um thank b the thi minh se mua o 9b hang luoc duoc khong
Sang Giavu 14,2 mà bảo hành cũng đc.Tớ mua bên đó 3 cái rồi.
viettel giờ chỉ còn 32gb thôi, 17t global.
mình đáp 1 em ở digiworld rồi, haizzz, bh phần mềm 12 tháng. đổi máy 7 ngày, chắc cũng chả đòi hỏi gì nữa
hàng vina dạo này bán tràn lan tại các siêu thị nhé. các bác nên ráng mua hàng cty cho an tâm về chế độ bảo hành
xin chan thanh cam on cac bac.khong biet cai cam on o cho nao nhi e toan len bang dien thoai nen khong an cam on duoc cac bac(tai nha hang xom co wifi nen e cung tham gia dung ho nha ho cho do phi hihi) bac nao biet bao e vs.e da quyet dinh mau ip4 trang 16gb o 9b hang luoc nhung o day dang het hang nen phai doi 1 thoi gian.nho cac bac ma e tim duoc cho mua tin cay e rat cam on .sau nay trong qua trinh su dung co dieu gi khong biet mong cac bac tu van giup do
2554
ĐẠI BÀNG
13 năm
chú đã có sự lựa chọn đúng đắn! chúc chú sớm có máy để chơi ios 5. có icoud đấy!
hi thank bác that ra thi chu cua nick nay la chu that nhung nguoi dang dung la c.gai bac ak.tuoi doi con tre lam.hihi
2554
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hay quá! thế thì mình làm quen đi thôi! hjhj
theo mình thì cứ ra hệ thông istore ấy. chứ techland,digiworld, hay hitechw k ăn thua đâu. cố gắng mua đc của nhà mạng là hay nhất
9b hang luoc thi sao ban
thank b da dong gopp y kien
bạn nên mua chỗ nào mình biết , chứ bạn hỏi vậy sao bạn biết chỗ nào mà mua , giá tốt có chất lượng , mà thướng iphone4 thì ở đâu cũng vậy thôi
um thank ban nhung minh chang biet cho nao ca vi the moi phao nho cac bac tren tinh te tu van ho day
Bạn hãy tham khảo bài viết này nhé, biết đâu lại giúp ích cho bạn.
Mình vừa mua được 1 em ưng ý song, và mình cũng chính là người mà bạn đã nhắn tin trao đổi hôm vừa rồi.
Mình vừa mua được mấy hôm thôi, nhưng mình hoàn toàn hài lòng về em nó.
http://www.tinhte.vn/hoi-dap-chia-se-kinh-nghiem-169/mua-dien-thoai-ip4-ban-world-o-dau-va-kinh-nghiem-hay-doc-bai-vietnay-730601/
mình mua iphone 4 16Gb bản world ở hoanghamobile. test đầy đủ. ở đây bán là bản dành cho thị trường việt nam nên chất lượng chuẩn theo apple mà giá cả lại ổn. bác cứ yên tâm mà mua.
Cũng từ từ chủ thớt cũng có chỗ mua uy tín ...
hehe sau 1 thời gian hỏi han và làm phiền các bác e đã mua được chiếc iphone4 màu trắng ở 9b hàng lược và nhờ đến bác http://www.tinhte.vn/iphone-219/dich-vu-test-mua-iphone-ipad-cu-2g-3g-3gs-4-co-dam-bao-723785/index9.html#post8918988.e đã mua được máy hihi cảm ơn các bác rất nhiều.ak bác nào biết cách bảo quản iphone4 trắng đỡ bẩn thì pm gíp mình nhá
wa nhật cường có uy tín ghê đó nhĩ
bác bán 3GS hư?
giá bao nhiêu? Để lại cho e nhé!
cauchu2512
ĐẠI BÀNG
13 năm
cac pac cho em hoi gia IP4 16G cua hoangha va nhatcuong da ao gom 10% VAT chua vay.chu o íhop ban 14tr750 ma chua bao gom 10%VAT thi mac qua
em cung dang dinh mua 1 em ve dung ma cung phan van qua,ko bit mua o dau nua
hàng xt mà tính VAT ?
Bạn tính xuất hóa đơn ?
cauchu2512
ĐẠI BÀNG
13 năm
thì mình thấy trên ishop nó có ghi la giá trên chưa bao gồm VAT mà

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM