nên mua IPHONE 4 ở đâu? Nhật Cường or Hoàng Hà mobile

cont
9/6/2011 14:5Phản hồi: 105
105 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Kinh nghiệm để đời các bác ơi. Em mua con iphone 4 ở Nhật Cường bản quốc tế. được cam kết là hàng nguyên seal thế mà về kiểm tra trên mạng thấy được active cách đó gần 2 tuần rồi. đến hỏi thì được mấy thằng nhân viên bảo do bọn em nhập hàng bên Hồng Kông nên ở bên đó họ active sau đó lại đóng lại hộp mang về việt nam. (Thế mà hôm em mua hàng nó lại còn bảo em ra kỹ thuật để active rồi mới dùng được) đúng là bọn này bây giờ làm ăn chán lắm. lừa lọc đủ đường. cốt nhất là ra nước ngoài mua máy cho nhanh.
nhật cường thôi bác ơi e và bạn bè mua đến cả chục cái ở đấy rồi mà chưa bao giờ thấy lỗi có chăng là đem ra cài phần mềm để ngắm mấy e làm ở đó thôi hehe
Theo mình nên mua ở handheldcare ở 234 xã đàn.Dịch vụ ở đó tốt nhất,và uy tín nhất hn.
Hoi di nc ok lam bay gio muon toan nhan vien luoc do khong a
mr_loojc
ĐẠI BÀNG
12 năm
qua 72 nguyễn du, mình toàn dẫn bạn bè qua đấy , kiểm tra con nào cũng chưa active hết , giờ ở đấy vân con loại 32gb mà fw 4.3.3 , về JB ngon luôn
lai nua.NHAT CUONG no khon nan lam bac oi.no bao hanh kieu kg can khach wuay lai .chi biet ban roi thoi.nen mua cho khac di bac oi.keo hoi kg kip do
anh123
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình mua của Viettel, mình thấy viettel hay vina có đắt hơn mấy đâu. Còn giờ mua ở hoàng hà hay nhatcuong....đều như nhau thôi, cứ cửa hàng to mà chiến cảm giác an tâm, còn các bác có kinh nghiệm, kỹ năng thì mua ngoài vừa rẻ vừa tốt, nhưng gian thương giờ nhiều và cạnh tranh kinh lắm, ko cẩn thận là die ngay.
vay thy mua o nhap cuong dy. 25 nay myk cung dinh ra nhat cuong mua ip 4s. thang ban thang truoc no mua ip4 o duc linh no bao dung dc lam , nhung tinh hinh thang nay chua dung ip bao h nen chac cung ga mo. no bao myk len duc linh mua no wen cai anh chu no bao a yk' ban re cko. nhung thay nhieu nguoi keu duc linh qua len quyet dinh len nhat cuong mua dat 1 ty cung ok. lan truoc mua ip4 o day dung cung dc lam'
nếu chọn 1 trog 2 cửa hàg trên thì mìh chọn NC 😁 còn nếu ko thì mìh thấy techland cũng ok mà.
Có nhiều nơi bán mà. Bên Hoàng hà thì bán máy chính hãng thì phải, đại lý của FPT nên cũng ổn, mình mới mua con 3gs cũ ở đấy, đợt nọ cũng mua 5800, nói chung là ok, bảo hành nhanh gọn lắm. Còn techland thì đợt nọ mua Macbook ở đấy, thấy mấy anh làm việc cũng ok, thoải mái. NC thì mình chưa vào. Nói chung bạn mua ở đâu trong 3 cửa hàng này đều đc, vì có tên tuổi cả họ không mấy khi lừa đảo đâu. Hàng điện tử đều có xác suất lỗi, ai dính vào thì lại kêu họ bán hàng đểu với này nọ, âu cũng khó tránh, bán nhiều thế cơ mà.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019