Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Nên mua iPhone 4s nhà mạng ở VN hay hàng xách tay các bác ơi?

archenemy
17/12/2011 3:29Phản hồi: 44
44 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cái gì cũng có giá của nó,nếu bạn là người ham mê công ngệ bạn ko chỉ xài máy để biết những tính năng bt mà sẽ phá má máy,sẽ có rấtnhiều cáihay.Còn nếu bạn chỉ dùng như bt thì mua máy khóa mạng cho rẻ.để phá mã máy ổnđịnh ko sợ treo thì hàng quốctế ổn hơn.Nếu bạn là thanh niên ưa ngịch ngợm thì dùng bản quốc tế ấy.Máy khóa mạng cũng phá mã đc nhưng rất dễ phát bệnh...
Hàng xách tay ngon hơn bác ạ 😃
Theo em bác ko cần đắn đo,cứ hàng châu âu mà phang bác ạ,e đã sử dụng từ thời iP4 đến h,hàng của Châu Âu,chưa thấy lỗi gì cả,
Cái nữa la tiẻu chuẩn nhập hàng của Châu Âu cao do hơn so với VN,họ chọn lựa hàng còn VN thì ngược lại.
chỗ nào mua tiện thì mua , giá cả hợp lý thì mua, mua của nhà mạng nhiêu ae cũng phai mệt đấy
minh dang dug iphone4s 32 gb hang nuoc' Anh ....! luc moi' ra mua 28 trieu. sai chan? bi. loi? gi ca? neu mua thi mua luon hang chau au ....! cho chac' nha mang. Vt Va VN minh thay it tin tuong? lam ' ....! hay? them tien mak mua cai may 4s cho ngon chuc con ban. lua. chon. dug'
davidd
TÍCH CỰC
12 năm
1. Lượt này không nghe ai còn thắc mắc iP4s của VN không nhận sim Mobi ( trước đó hàng xách tay có )

2. Chọn iP4s của Vina chứ đừng chọn con Vịt

3. Nếu giá xách tay chênh lệch không bao nhiều cũng có thể suy nghĩ được
Hôm nay bên Vina đồng ý đổi mình máy mới nguyên hộp rồi 😃, test máy ngon lành ko lỗi gì cả vui quá 😁
rẻ và chính hãng chính là vina ( ít ra rẻ hơn hàng xách tay )
Chẳng ngu gì chọn hàng sách tay mà không chọn hàng chính hãng.
Còn các bác cứ phân biệt cái này ở VN thì dở hơn cái kia ở nước khác. Xin thưa rằng nó chỉ khác nhau cái hộp. còn tất cả như nhau. Chẳng phân biệt nước nào cả.
Lắm ông cái màn xanh với màn vàng rồi cái mã LL là hàng rẻ tiền - Dở hơi, apple mà nghe được tin này nó cười cho thối mũi.
Mua hàng xách tay rồi đến lúc đi "bảo" nó rồi nó "hành" cho 😆
đang định sút em vina mà nghe các bác bàn tán làm lăn tăn quá
vote một phiếu cho Vina nhà ta .
thangQTD
ĐẠI BÀNG
12 năm
em cũng định mua của vina nhưng tư hôm đến nay em điện hỏi nó toàn kêu hết hàng. nên đang phân vân chọn hàng sách tay?
nếu mà nói về chất lượng sản phẩm thì em thấy chất lượng hàng Châu Âu vẫn ngon hơn ! đặc biệt ở khoản màn hình, đa phần máy Pháp đều màn hình trắng xanh- tuyệt đẹp ! Đang dùng màn hình trắng xanh mà sang dùng mấy iphone nhà mình, cứ vàng khè, nhìn chán hẳn !
Còn về vấn đề bảo hành, để yên tâm hàng hãng thì cứ iphone Việt Nam là ngon rồi ! Còn nếu bác có nguồn hàng tin chắc từ Pháp hoặc Anh thì ngon, cứ xách tay mà lấy, khỏi phải lăn tăn ! Nếu mà hàng Châu Âu nguyên bản thì dùng 2 hoặc 3 năm chẳng vấn đề gì ! Đang có 2 con 3gs và 4 của Pháp, dùng thấy vẫn cực mịn ! So sánh với máy thằng em thấy nut Home của mình ấn nhiều hơn nó mà vẫn ngon hơn 😆
cứ sách tay và rẻ là mua thôi....! hàng của apple ko sài vô tư đâu cần bảo hành!
mr_metal
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ra vinaphone thì luôn nhận được câu trả nhời là: Hết hàng !, Hỏi anh ơi, bao giờ hàng về thì tụi nó biểu: Không biết. Ức chế, đi mua hàng xách tay. :|

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019