Nên mua s3 hay htc one x vào thời điểm này???

noname000
4/7/2012 11:43Phản hồi: 26
Mình chỉ có tầm 10-11 triệu thôi, chưa đủ mua 2 em trên, không biết trong thời gian tới giá cả 2 em nó có giảm k nhỉ?? hay là múc luôn em s2. Ai có kinh nghiệm vụ này thì tư vấn cho mình với!
26 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

s2 thì h thật sự là k nên mua bạn ah.11t của bạn là gần đủ mua con one X xách tay rồi.bên Trungmobile đặt giá 11.49.con s3 chắc sẽ còn tiếp tục xuống chứ one X mình nghĩ giá ổn định rồi.nếu có điều kiện tích thêm đc $$ thì làm con s3 thik hơn
vì sao k nên mua s2 vậy bạn??? giá s2 đã xuống kịch sàn chưa? xách tay s3 rẻ nhất giờ là 12,8tr , không biết mấy tháng tới giá xuống còn bao nhiêu nhỉ??? ai có kinh nghiệm k chỉ mình với, vì đt cũ của mình bị hỏng rồi!!!
tốt nhất nên xài SII đi bạn, đừng nên đú đởn mấy dòng cao cấp, sắp tới nó còn tăng giá mạnh nữa, vì PSD sẽ là nhà phân phối sam sung.
S3 đi bạn. Đừng mua s2
11tr ko thể mua S3, hàng xách thì ko có gói quà 10tr6 đi kèm, xài S2 còn có lí.
S3
Bạn có thể đọc qua bài này để xem con nào phù hợp với nhu cầu của mình hơn nhé ;)
s2 h khê lắm.chắc nó sẽ còn xuống thêm một chút nữa.s2 đc cái hiệu năng tôt nhưng màn hình độ phân giải k cao,nghe nhac chán với hay bị ám màu.s3 xách tay hôm nọ thấy bên trungmobile PR là đặt tr thì giá 12.5 thôi nhưng k biết tnao
hic, ai có kinh nghiệm phân tích hộ mình xem giá của 2 em nó trong thời gian sắp tới với!! mình nhịn được đến tầm tháng 9 - 10 gì đấy =))
@noname000 Bạn chờ S3 đi nhé. Trong tuần qua thấy hàng xách tay đã giảm 100.000 đồng ;)
@tieumichanhche Vậy là trong 10 tuần tới sẽ giảm được 1 triệu đồng!!!!
@noname000 hehe.thế thì e cố găng đợi khoảng hơn 100 tuần nữa lúc ấy ra....xin đc thì lấy về xài thôi bác nỉ.😁
hêhe.thà đói cũng k để con thiếu thốn đúng k bác?????nếu bác có 11 củ rồi thì cũng k cần phải nhịn lâu như thế đâu.e gia cát dự là khoảng 1 tháng rưỡi đến 2 tháng nữa s3 xách tay sẽ giảm xuống còn 12 hoặc hơn 12 tí con hàng công ti thì cứ hơn hàng xt 2 củ
nhienbynb
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mua s3 xai cho suong ban oi. Da mua roi thi mua luon s3 di. ^^
vãi bác. tính như thần ấy
Samsung Galaxy S3 đi bạn,nếu thích thì hãy cố gắng đợi thôi,để mua xong đỡ phải hối tiếc,sắp tới có LG OP 4X HD ra thì chắc 2 chiếc 4 nhân kia sẽ giảm giá thôi bác
Mình tưởng là có rồi chứ nhỉ 😁, thấy trên vật giá báo giá là 9,8 triệu!!!
hàng 2nd đó.
@quanghungtac optimus 4XHD P880 mới ra lấy đâu ra 2nd hả bác? Hàng chính hãng còn chưa thấy đâu nữa mà. Hi vọng con 4XHD ra thì one x và s3 giảm giá chút nữa là đẹp😃
14tr6 quất phát luôn đi.
với 11tr bây h thì one x thẳng tiến đi bạn , hiên h có nhiều bạn cũng đang lấy one x vs galaxy s3 nhưng luôn wen vs cái giá ( hàng Xt) , thích là mua đừng chờ đợi , đợi xong ko muốn mua hihi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019