Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Nên mua xe phoenix r125 2013 hay xe phoenix cũ r175???

manhyoung269
1/7/2013 5:43Phản hồi: 49
49 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chạy cup50 còn đỡ xấu hổ hơn là chạy con này
nhưng giờ e có 65tr, hok thêm 1 đồng nào nữa, nhưng e muốn chạy 1 con ôm bình xăng, mà nghe mấy bác nói zậy e hok giám mua, nhưng thật tình e nghiện mẫu đó, còn cbr 150 con mắt của nó hok đẹp + ik xe hok có pô về đô nữa chán lắm, chổ e mấy thằng chạy cbr hok pô bị tụi nó chữi vào mặt nữa là khác, e định mua con này về ik dạo gái thời tuổi trẻ cho nó oai, chứ e có 18t @@, định lớn mua xe đàng hoàng mà chạy
.... Mua cái xe "vô địch phi-o-nic" có khi chưa chở dc gái đã bị gái bỏ rồi. Gần nhà có bro kia cũng đi chiếc xe đó, sang nào cũng chạy qua nhà mình nẹt nẹt vài cái lấy hên hay sao ah. Rồi sau vài bữa thì thấy đẩy bộ đi ra. Hoi sao thế, xe e bị sao ấy, tự nhiên sáng dậy ko thấy lửa khói, điện đóm đâu cả. Và vài lần sau đó thì im luôn, khi vô tình sau đó thấy mình đang lui cui rửa con hornet919. Dạo này sáng ko thấy po xe kêu dậy giùm ngủ quên hoài.
thiệt tình e thích mẫu mã như phoenix nhưng e éo có tiền bác ạ, e đang học 12 e định tết mua để chơi cho sang ở trường mà bác kêu e cố cầy cuốc 20 triệu, e cầy lắm mới 65 triệu, hỏi thằng nào 18t cày như e, để giành lắm mới đc đó bác à, chán éo biết mua xe gì luôn
@PynKu CBR 2nd bạn nhé , thể bố mẹ bạn làm rứa ? xin phụ huynh 1 ít , CBR 2nd tầm 70 triệu mua cũng được , chứ bác đã vật lộn để kiếm đc tiền , mà mua chỉ để ngắm thôi thì đừng mua , nên tiếc công sức mình , và đầu từ vào những cái thật xứng đáng . không thì có thể chịu khó 1 năm nữa , CBR 2011 giờ tầm 70 thôi , nhưng xe thái thì bác nó khỏe thế nào
e thấy chiếc cbr 150 mẫu mã đẹp nhưng giá nó cắt cổ quá 80 triệu >>> kinh vãi, e rao hỏi mua xe cũ mà hok có chiếc nào giá 70 triệu cả 😔(, giờ làm sao đây trời hok lẽ mua phoenix r175 cũ ik cho nó mạnh hã các bác
@PynKu vào bikevietnam mà rao ợ :3 , phoenix mà đã bán thường là tã hoặc là chủ nhân nó ngấy lắm r 😆 , chờ đi rồi sẽ có , nôn nóng quá rồi hối hận đấy
hien80
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bác máu quá thì mua em nó thử đi , chạy thời gian rồi reivew cho an em mở rộng tầm mắt. RẺ BÈO LÙI XA ( Re Be Lu Sa ) chứ ko phải Rebel Usa nha.
mấy cái thông số kia của em đều là 175cc đấy , nghe mọi người nói là 125cc con chán hơn 175cc rất rất nhiều =)) , nhưng dù 125 hay 175 chất lượng tồi cũng k chênh lệch nhau mấy
e kiếm đc chiếc cbr 150 của honda bán giá 70 triệu, mà ở sài gòn thằng a nói ik xem nó bảo còn ngon chán, con này các bác thấy sao đc thì tuần sau thu xếp hành lý đem về, nó rút hồ sơ còn e sang tên, mà từ sài gòn ra đà nẵng là bao nhiu các bác
@PynKu =)) súc thôi nhưng nên thuê 1 thằng thợ bỏ ra 200 300k cho nó đến test lại xe cho chắc ship ra đà năng chắc 500 600k = tàu hỏa đc cái là đóng thùng không sợ xước sát gì hết , bác mua CBR date bn vậy
CBR 150 hoặc FzS (fz16) là ổn nhất. còn nếu khoái classic thì có thể là Gz150 hay En150
Chỉ thế thu ợ
minh chơi FZS roi đây...có ai máu ko để lại 55củ đây :v muốn lên xe khác
Thế bạn có mua Pn k
Chào bạn. Thấy topic cũng lâu nhưng chắc vẫn nhiều người quan tâm tới phoenix 175r. Bản thân mình đã chạy thử. Cảm nhận đầu tiên là xe khá ổn. Tuy nhiên ko thể so sánh nó với những ông lớn. Nhưng nếu chạy chơi thì ko có vấn đề gì. Nếu bác nào định mua em này có thể alo mình mình sẽ tư vấn giúp từ kinh nghiệm bản thân.
Số ĐT: 0944092925
mình xin góp ý luôn là nếu mua về để đi bt thì ok nhé :/ mấy bác kia toàn so tốc độ làm gì =))) đi trong cái đường hà nội chắc được 40 50 thôi @@ đường trường thì đóng lên hơn tí chứ có gì đâu. khuyên bác thích xe nào thì nhích xe đấy nhé, nhiều người ghét khựa nên họ không thích thôi =))))
Mấy dòng xe này để đi bt thì rất ổn nhé, thề đừng mua ex em ghét ex lắm lắm luôn tuy nó khá ngon =))))))
@tielles2 - quên đi, ai muốn hy sinh đời trai thì lao vào nó, ko tin cứ thử 😁. Chạy ổn nhưng ổn trong bao lâu, biết là chỉ đi kiểng nhưng giá quá chát cho chất lượng quá tệ. Chưa từng thử vì tháo dàn lông ra là hết mún chạy, đỉnh cao tởm lợm.
Cái topic này thấy đậm mùi quảng cáo, các bác bỏ công gõ phím làm gì cho mệt. Toàn mấy tay trá hình vào tự hỏi tự trả lời :p

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019