Next Launcher 3D v3.0.2 mới I cài k cần root-Launcher cực đẹp,3d thực ảo+Theme đẹp cập nhật mỗi ngày

pretty.boy70
8/12/2012 14:21Phản hồi: 631
631 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cái này chắc hao pin lắm nhỉ
hgkhai
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nó không có widgets, turn on/off Mobile Data nên rất bất tiện khi connect Mobile Network.
.Neo
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hgkhai Có mà bạn :|

Sent from my GT-I8160 using Tinhte.vn
@hgkhai Ai bảo bác hok có, cài next widget có liền à 😁

Sent from my Galaxy Nexus using Tinhte.vn
hgkhai
ĐẠI BÀNG
11 năm
@likethesun18
hgkhai
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nó đâu có hỗ trợ Widgets ngoài đâu bạn, Widgets của nó thì turn on/off đâu có được.
Nó hỗ trợ ít widgets quá, bạn có thì gởi cho mình với.
hgkhai
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nhưng nó vẫn hỗ trợ ít widgets quá. Nếu nhiều được như cái chuẩn thì ngon: Bookmarks, Messages, ...
mình thấy các bác cứ gài cái droidwall vào là hết lo ngay 😁 tắt ko cho thằng ch play vs next laucher dc kết nối internet nữa, vậy là xong, chừg nào có việc j cần lên ch play dơn thì turn off cái droidwall lại 1 tí, dơn xong lại bật lên là mãi nó ko check dc bản quyền của mình
bị check chủ top up link khác đi
@Mít Lazy cài ở đây xem bạn. ver 1.17 rồi mình ko thấy check. ko cần firewall tắt nét gì hết
http://gamehay.hexat.us/mblog/b40045-next-launcher-launcher-3d-tuyet-dep-cho-android.html
@tranxuanthang K check mới gê chứ.cái nào nó cũng z thôi.chưa thấy cách nào khắc phục được hết
@romiudieu right, là chiện sớm muộn chứ nó đã check từ bản 1.15 roài, mình cứ chặn ko cho nó vào net thì mún check cũng ko check dc
@tranxuanthang mình thấy bác này cũng quảng cáo bên appstore.vn
Từ 1.15 bản nào cũng bị check 😔
1.18 đây.có thêm hiệu ứng đấy
http://www36.zippyshare.com/v/49931108/file.html
rất đẹp. nhưng có cần phải 2 nhân trở lên mới được không? cái này chạy nặng không bác
@lminhv ăn ram khá nhiều nhưng rất mượt, không cần 2 nhân đâu. Mới có cái theme windows8 khá ngộ
@anxongjong cái widget lấy ở đâu vậy bạn
@andr01d cũng chẳng biết, vì không còn dùng next từ khi bị check license. Cái hình này nó minh họa cho cái theme windows8 của next launcher nên tui nghĩ nó theo theme luôn. Theme này đã có bản full bác nhờ chủ topic kiếm nhé.
Đã có 1.18 trên apktops rồi ae 😁
hgkhai
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cho mình hỏi: Mình sử dụng Next Launcher nhưng đôi khi có cuộc gọi đến màn hình không cho mình trả lời hay từ chối là bị gì vậy? Giống như bị treo máy vậy? Như vậy là bị gì vậy?
Nếu không sử dụng Launcher thì không có vấn đề gì cả.
có ai giống mình không vậy? mình xài app này từ 1.13 => 1.17 rùi...tự nhiên bị check cái out lun...jo muốn cài lại 1.18 thì không được, nó báo là không đủ dung lượng, mình cái từ 1.15 => 1.18 đều không được, trong khi dung lưỡng bộ nhớ của mình còn tới 100MB, không hiểu lý do tại sao luôn...hix
kyle23
ĐẠI BÀNG
11 năm
Dùng được 1 lúc nó báo là bản copy xong tự động xóa luôn.
solano
TÍCH CỰC
11 năm
Đưng vào Mảrket Nữa là Nó Hết Check 😆
Cập nhật:
Link Kleii tốc độ cao:
Next Launcher 3D v1.18 apk (mới nhất trên gg play - k bị check market)

P.s: nếu trang chủ yêu cầu anh em đăng ký thì anh em vào đây đăng ký: http://tinyurl.com/8trfdcy
đúng cái em đang tìm! thanks bác!
@heomoi9x ok bạn....chúc bạn dùng vui!
@pretty.boy70 Bác ơi! Cái luncher này có mấy cái theme đẹp quá mà nó bắt thu phí. Bác có thể lấy được không ạ? Ví dụ là theme classic dành cho next lucher 3d chẳng hạn. Em thấy cái đó đẹp quá.
@baodomhoa1 mình đang cập nhật lại link die...khi nào xog mình sẽ cm nha bạn....
.Neo
ĐẠI BÀNG
11 năm
Vẫn bị check bạn ơi

Sent from my GT-I8160 using Tinhte.vn
zời, đã nói là droidwall chặn 2 cái mảket vs nẽt này ko cho vô mạng là ko sao mà :v chứ bản cũ nó đã chặn, mấy chú mong chờ bản mới hơn nó sẽ thôi ko chặn à ? cải tiến hay cải lùi zậy 😆
@soi900 cái đoa ở đâu z. lucky patch cũng ko biết xài. patch dc 2 cái đầu. bây giờ cài thì báo ko đủ dung lượng. hic
@proseries9 do bạn dùng lucky patch nên mỗi lần cài là nó báo k đủ dung lượng...
droidwall ở đây bạn nhé:
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.googlecode.droidwall.free&feature=search_result#?t=W251bGwsMSwxLDEsImNvbS5nb29nbGVjb2RlLmRyb2lkd2FsbC5mcmVlIl0.
mình dùng cái này thỉnh thoảng vẫn bị ko nhận đc tin nhắn mặc dù người gửi đã có xác nhận gửi tin thành công
😔 vẫn bị chặn bác ơi,làm thế nào để dùng ok bi h, e dùng android 2.3.5 nên k dùng lucky patcher đc

Sent from my IM-A820L using Tinhte.vn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019