Next Launcher 3D v3.0.2 mới I cài k cần root-Launcher cực đẹp,3d thực ảo+Theme đẹp cập nhật mỗi ngày

pretty.boy70
8/12/2012 14:21Phản hồi: 631
631 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mấy bác muốn cài theme mới thì vào appstore.vn đánh vào next Launcher ở chỗ tìm kiếm, dùng theme neon vẫn đẹp nhất, còn về check linces thì thua, bị hoài chán quá
mình dùng bản của bác thớt có thấy bị check đâu
nghibinh
ĐẠI BÀNG
11 năm
sao mình lại bị chứ cài buổi tối sáng mở mạng lẽn là bị check
Fix lỗi hình...& cập nhật những hình ảnh trong phiên bản mới
Bác ơi! Bác có cái theme classic của next luncher này không? Cái đó trên ch play mất phí hix.
vừa cài hôm qua, sáng nay nó vẫn bị check bác ơi.....đang xài S3....
angel199321
ĐẠI BÀNG
11 năm
Dùng droidwall mà vẫn bị check

Sent from my IM-A800S using Tinhte.vn
ghệ mình dùng bản 1.17 gần 3 tuần nay, dùng droidwall chả bị j bạn ơi
angel199321
ĐẠI BÀNG
11 năm
@soi900 Bạn set droidwall như nào, m chăn cả 3g và wifi next mà vẫn ngỏm, rết lại cái tịt luôn

@angel199321 bạn coi kĩ coi nha, bạn fải enbale cái droidwall, đánh dấu tất cả những ứng dụng khác, chỉ bỏ đánh dấu thằng next này và CH Play ( nếu bạn ko chặn CH Play thì sẽ bị check ) trong cái đống bùi nhùi có cái mục là all ( nếu bạn đánh dấu vào mục này thì tất cả đều vào mạng dc thì bạn có cho fép hay ko )
nhmols
ĐẠI BÀNG
11 năm
bản 1.17 không bị check nhưng 1.18 là cỡ nào cũng bị check tuốt
@nhmols bản nào nó cũng check hết bạn à, nhưng bạn chặn NEXT và CH Play thì nó ko vào mạng dc, check = niềm tin ?
là đánh dấu next + CH Play hay k bạn?
ko, là ko đánh dấu 2 cái đó, đánh dấu tất cả trừ 2 cái đó và 1 cái ghi là all.... bạn chịu khó đọc kĩ khi sử dụng là dc
angel199321
ĐẠI BÀNG
11 năm
@soi900 Set xong thì ko cần chạy ngầm ứng dụng droidwall đúng ko ạ

@angel199321 vẫn xài chớ bác, nó có widget đấy, bt` cứ để nó on, khi nào cần lên mảket dơn cái j thì of nó 1 tí, dơn xong lại on, mình xài suốt từ hôm tới h chả bị đếch gì, với lại giờ appstore vn đã có chức năng update các soft trong máy roài, chả cần lên market nữa

droidwall này fải root nhé
Hình như cái droidwall cần phải root máy mới dùng đc các bác ạ 😃
.Neo
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ko cài widget nó ko check

Sent from my GT-I8160 using Tinhte.vn
Van bj check play store.bac ak
bực mình vl, mình đã chỉ cách cụ thể rõ ràng để dùng ko bị check mà éo xem, toàn nhắm xài bừa roài lên than vãn

động não chút đi mấy chú
Chplay mà chặn thì nói làm gì nữa. Ae chỉ cần ko cài widget là được. Hồi trước lỡ cài thành ra phải gỡ cài lại. Nhưng tiếc lắm widget của next lúc chuyển màn hình sẽ thấy nó có nhiều lớp trông rất đẹp. Chắc widget cũng phải chờ cra ck quá
ch play bạn fải dùng liên tục như FB à :| mình chặn nó suốt, cần gì thì lên appstore.vn down về, còn đỡ dc vụ "thiết bị không tương thích" nữa

còn widget thì lwan gì ???? bạn đã gài nó tự check, ko gài widget gì nó cũng tự check
.Neo
ĐẠI BÀNG
11 năm
@soi900 Bạn thử 1 máy ko cài widget là biết thôi, mình thấy sao thì nói vậy, dùng 1 tuần nay rồi.

Giờ thì mua rồi khỏi lăn tăn vụ check

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019