Ngân hàng câu hỏi về Galaxy S2 luôn cập nhật

harrynghiem
3/8/2011 2:35Phản hồi: 2.264
2.264 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình muốn thay cái hình hiện lên làm thumbnail trong menu nhạc này thì mình phải làm như thế nào???
siverrally
ĐẠI BÀNG
9 năm
@BeMario2606 Đó là do bài nhạc của bạn lưu hình đại diện, phần mềm chơi nhạc chỉ hiện lên thôi, muốn thay bạn phải dùng máy tính, search phần mềm chỉnh sửa thông tin bài hát về mà chỉnh, phần mềm gì mình k nhowss rõ nhưng tìm là ra thôi
P/S: K liên quan cơ mà hội S2 còn nhiều quá nhỉ, nhớ hồi xưa quá
mình có con s2 bị lỗi
Firmware upgrade encountered an issue . Please select recovery mode in Kies & try again
kies không nhận không odin được chạy cứ đứng im là sao
mình có con s2 bị lỗi
Firmware upgrade encountered an issue . Please select recovery mode in Kies & try again
kies không nhận không odin được chạy cứ đứng im là sao
keongot09
ĐẠI BÀNG
9 năm
mấy Bác giúp mình tí,mình dùng kies update lên nhưng trong mục firmware information không thấy mục update galaxy s2 của mình đang dùng android 2.3.3.
@keongot09 Phiên bản 4.1.2 tiếng Việt nè, bạn down về up qua Odin nhé: http://samsung-updates.com/details/17659/Galaxy_S_2/GT-I9100/XXV/I9100DXLSD.html
keongot09
ĐẠI BÀNG
9 năm
@benhviendienthoai24h cảm ơn Bạn, mình mới làm được rồi. dùng bản này là được rồi phải không Bạn?
@keongot09 Bản này là ok rồi, bạn thích thì root máy rồi vọc tiếp 😁
Cho mình hỏi chế độ Car mode là gì mà gần đây máy có hiện tượng tự động bật sau đó tự động tắt liên tục? Thành ra đang chơi game hoặc làm việc gì lại bị thoát ra ngoài. Với cả không tắt được máy nên rất tốn pin. Ai biết lỗi gì và cách khắc phục k giúp mình với. Cảm ơn
thớt nào rành về s2 gt-i9100 cho e hỏi cái..
máy của e cứ bật dữ liệu mạng nên là mất sóng.. không sao vào được.. ai pít bệnh bảo e cái 😆 tks
thớt nào rành về s2 gt-i9100 cho e hỏi cái..
máy của e cứ bật dữ liệu mạng nên là mất sóng.. không sao vào được.. ai pít bệnh bảo e cái 😆 tks
@bùi tiên hậu Liên quan đến sóng thường là phần cứng có vấn đề, bạn mang ra tiệm kiểm tra xem sao.
bapxaobo
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mình có GT-I9100T SSN:-I9100TGSMH bị brick soft vẫn vào được download mode mình tìm mọi cách không làm sao biết được nó thuộc nhà mạng nào để down ROM Stock về up, nên mình up nó rom 2.3.6 của I9100 (CODE_I9100XWKK5_CL754841_REV02_user_low_ship.tar.md5) trong lúc chạy thì nó bị đứng ở partition nguyên cả ngày không thấy nhút nhích nữa nên mình tắt hết thì vào lại download mode thấy tên máy đã chuyển thành I9100 bây giờ mình up rom nào cũngbị đứng hết!!!! Ai có kinh nghiệm gì chỉ giúp mình với
@bapxaobo Bạn tải rom của I9100T về nạp vào chứ đâu cần biết nó nhà mạng gì. Trên samfirmware có rom gốc đó bạn.
bapxaobo
ĐẠI BÀNG
8 năm
@benhviendienthoai24h Mình lên đó rồi nó chia ra nhiều nhà mạng mà bạn cuar úc, có của thái lan nữa mong bạn hix mong bạn có gì giúp mình thêm!!!!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019