Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Nghiên cứu máy màn hình to: Note 3 hay G Pro 2

dinhtuan39
22/8/2014 4:34Phản hồi: 84
84 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bancuamay
ĐẠI BÀNG
9 năm
1 vote note 3 nhé
ko bị lỗi lầm j cả
chứ lg hay bị lỗi chết cảm ứng lắm

NThanh2111
ĐẠI BÀNG
9 năm
@bancuamay Chết cảm ứng với G2 thì nhiều thật chứ dòng G pro thì bên LGViet chưa thấy ai than phiền về cảm ứng
LG G2 với Note 3 thì cái nào cũng ngon. Nhưng nói thật chứ ko có bút thì Note ko bằng G2. Nói về khoản sáng tạo thì G2 ăn đứt.
hockhiem
ĐẠI BÀNG
9 năm
Quá chênh lệch g2 thắng tuyệt đối
nhtdx1
ĐẠI BÀNG
9 năm
Từng xài nhiều lg, đang xài note3 và a890. Về hiệu năng, pin, các máy ram 3gb như nhau hết. Nhưng phải công nhận note 3 nó hơn 2 thằng đồng hương ở cái chụp ảnh và cái flipcover, đặc biệt là cái flipcover xịn xài rất tuyệt.
MarauderSC
ĐẠI BÀNG
9 năm
@huyhoang312 thế bạn đã thử dùng Note 3 bật app giống như vậy xem có bị load lại không chưa ? Máy mới khởi động ram trống bao nhiêu ( chính hãng ko dùng mấy cái app đóng băng ) ? Tên Vật Vờ review cũng là 1 hình thức PR, có thể thổi phồng sự thật chứ không có chuyện bố láo nói không thành có nhé.
@MarauderSC =)) xin thưa trog video bạn up đều là máy xt chạy rom cook cả thôi,mình dùng note 3 hàn rồi.đa nhiệm vù vù.còn review là nó quay tay ra tiền.xem vui thôi,còn thuê qc sp j thì nó nâng bi sp ấy
MarauderSC
ĐẠI BÀNG
9 năm
@huyhoang312 quay video bạn cầm Note 3 chạy đa nhiệm như trong clip rồi post lên đây thì mình tin nhé, quản lý ram kém là bệnh chung của Sam rồi, không chỉ Vật Vờ mà rất nhiều người cũng phản ánh là Note3 bật app đa nhiệm toàn phải load lại.
@MarauderSC trả công cái thẻ 50k đi rồi mình quay cho
Các bác rảnh quá nhỉ ai muốn dùng gì thì dùng sao phải vào ném đá nhau, rq cho bọn đó có dc hưởng lương ko vậy
linhanh1976
ĐẠI BÀNG
9 năm
đang tính mua note 4 mà đọc đc bài này mình lại thick e này , giờ k biết chọn ai, máy này ở hn có còn bán k các bác nhỉ, minh thấy nói k s nữa
@linhanh1976 Qua bên nhattao ấy,thiếu gì..cơ mà em lg này xài ngon vãi...chỉ ghét nhất mấy cái phím ảo thôi...cam tuy chưa đẹp nhưng tạm dc,âm thanh headphone ăn đứt note 3 nhé
Lobby Fam
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Azion Bạn vào Setting->Display->Hide home button (bỏ chọn hết thì sẽ yêu phím ảo ngay thôi)
@Lobby Fam Chỉ hide theo app nhé,ngoài homescreen ẩn niềm tin hả bạn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019