Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Nghiên cứu] Sử dụng sóng WiFi để nhìn xuyên tường

Blaze1st
4/8/2012 13:5Phản hồi: 136
136 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Xời, tới lúc biết giá bán của thiết bị, các bác sẽ ko muốn nhìn/ngó gái, hàng xóm nữa đâu 😆
Nhìn các cụ phán thì công nghê lày không lên có, vì có nó chủ nhân toàn dùng làm việc đen tối. Nhưng có cái công nghệ nhìn xuyên... thích thật😁:p

Sent from my GT-N7000 using Tinhte.vn
sóng truyền qua tường được nhưng làm sao có thể có ánh sáng truyền qua tường được. có chăng chỉ là mô hình giống như hồng ngoại thôi
janchou131
ĐẠI BÀNG
12 năm
cái này giống Hack trong CF quá ^^~
Cướp vẫn có thể nhìn thấy lại 😁
Chỉ là phát hiện vật di chuyển thôi mà.................
thế này thằng nào giám đi cướp 😃
MikenAngelo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thế này thì quan sat có rõ nét được không ? người ta Đã nhìn xuyên tường bằng Camera hồng ngoại rồi mà ? :eek: Với nhiệt độ cơ thể >= 37 C vậy là sd dc tốt Camera hồng ngoại
Lỡ như nơi cân Sd không có Wifi hay "bị cúp điện" rồi sử dụng thế nào ??? Trong khi camera Hồng ngoại thì sử dụng lúc nào ko được.Mà nạn nhân sao phát hiện đc đag bị quan sát ! @.@
@MikenAngelo bác không hiểu rồi,cướp nhà băng thì chỉ có cướp nhúc nhích với lại để nhin bằng hồng ngoại thì phải trong khoảng trống nghĩa là nhiệt độ cơ thể phải tới dc cảm biến của máy thu mới tạo hình,ở đây nó đứng sau cái tường dày cui thì hồng ngoại nhìn bẳng niềm tin,cốt họ chẳng qua là họ biến wifi thành 1 cột phát sóng như kiểu sóng âm để sóng dội lại vào máy thu của cảnh sát qua đó mới phát hiện đc vật thể chuyển động,bác mún biêt chút chút của dang này thì bác xem battle ship nó có cái dang ứng dụng phao báo sóng thần để phát hiện kẻ đich khi có sự chuyển động mạnh trên mặt nước đó
sangnh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mấy pak chém kinh quá, còn chưa phổ biến mà 😃
thế cướp bi h vô bank phải bắn cái router wifi nữa thay vì chỉ bắn camera thôi nhỉ 😁
hoặc tụi cướp mua cái này để dò ngược lại tụi police :D
bboy297
ĐẠI BÀNG
12 năm
phải như trong rainbow 6 mới gọi là kinh khủng :]]
Sắp được soi em bé hàng xóm tắm rồi
chính tỏ sóng wifi rất không tốt với cơ thể con người, vì tác động tới da thịt và nhịp tim.

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
ng0on
Giống Ghost recon future soldier quá ,khác tí là nó hiện ngay trên mắt kính ,ở đây là trên tablet
vagabond205
ĐẠI BÀNG
12 năm
hi
Toàn dê ko mà mình cũng dê :p
đánh dấu đề tài hay để nghiên cứu
kadata
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tội lỗi @@

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
labonline