Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Người dùng tại Anh đã có thể đặt hàng trước Asus Transformer Prime

yugilord
9/12/2011 15:46Phản hồi: 58
Người dùng tại Anh đã có thể đặt hàng trước Asus Transformer Prime

Nếu đang sống ở Anh và mong muốn sở hữu chiếc tablet đình đám [TAG]Asus Transformer Prime[/TAG], bạn đã có thể đặt hàng sản phẩm ngay từ bây giờ thông qua nhà bán lẻ [TAG]Clove[/TAG]. Được biết, Clove sẽ cung cấp cho người dùng 2 phiên bản Asus Transformer Prime gồm bản 32 GB có kèm phụ kiện bàn phím rời và 64 GB không kèm bàn phím. Cả 2 phiên bản này được bán với mức giá ngang nhau là £459 (£550,80 khi đã kèm thuế VAT). Clove cho biết họ sẽ có hàng dự kiến vào khoảng tháng 1 sắp tới.

Transformer Prime là chiếc tablet đang được [TAG]Asus[/TAG] đặt rất nhiều kì vọng sẽ tiếp bước thành công của đàn anh [TAG]Transformer[/TAG]. Với việc trang bị chip xử lý lõi tứ [TAG]Tegra 3[/TAG], sản phẩm được xem là một trong những mẫu tablet mạnh nhất hiện nay. Ngoài ra, máy còn sở hữu màn hình cảm ứng 10,1 inch, 1GB RAM, camera sau 8 MP (camera trước 1.2 MP), cổng xuất HDMI, 64 GB bộ nhớ trong (có thể tăng thêm thông qua khe gắn thẻ nhớ SD). Đặc biệt, pin của máy cho thời gian sử dụng lên đến 12 tiếng và sẽ tăng lên 18 tiếng nếu có gắn thêm bàn phím rời.

Nguồn: SlashGear
58 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

iDratini
TÍCH CỰC
12 năm
Ôi.... Thế Việt Nam thì bao giờ? Nhìn thanh mảnh nhỉ.... Đẹp và khỏe....
Em cũng đang thẻm rỏ dãi đây.
crisronaldo
ĐẠI BÀNG
12 năm
thèm quá, hic, mong sao nó sớm về Vn
Hoãn tất cả lại để đón em này thôi.
Hi vọng các anh gian thương làm giá vừa vừa thôi :p
Co' 3G ko ta....?
đây là bản không co 3g đâu, chỉ có wifi thôi.
Tới Tết múc con này là ngon rồi.
thèm e này mà chỉ biết nhìn thôi....!👼
magiclove14
ĐẠI BÀNG
12 năm
ngày nào cũng hóng giá con này khi về VN..hic..nước thì nghèo mà cái cóc khô gì cũng mắc hơn thiên hạ:banghead:
nước mình được xếp vào "top ăn chơi" đó bác, hàng công nghệ tuy đắt thế nhưng vẫn bán chạy ở VN, bảo sao các hãng ko "ưu ái" khách hàng Việt :giggle:
nước nghèo nên ưu tiên tiền làm việc khác, mặc hàng này thuộc loại xa xỉ!
Chịu nhất em này cái khoản battery trâu😃

Sent from my iPad using Tinh tế
trong box rao vặt có 1 số bạn rao bán kìa..giá máy khoản 500$ dock thì thêm 150$ nữa về VN khoản 14tr..
Hàng HOT sắp có mặt tại Toxic.vn và Wot.vn rồi kaka
rước em này về đón tết
Ước chi cưới được em nó 😁
giá cao quá nhỉ ! nhưng Tegra 3 Quad Core, 8 chấm 64GB và nhất là pin 12 tiếng thì quả là đáng đồng tiền bát gạo 😃
duccanh510
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thèm nhưng không đủ sức đú
giá cao quá @@
giờ cũng hết đam mê MTB rồi.
Đang ham iPod.
Âm nhạc là mãi mãi.
Hiện tại giá chịu ship về VN các bác í đang để 600$ hoặc 13tr5 cho bản 32 GB, nhưng mà hot quá chắc lên nữa @@
Sướng nhất mấy bác ở Anh rồi, chuẩn bị $ đi thôi 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019