Nhà mạng Beeline đổi tên thành Gmobile, giới thiệu "Tỷ phú 3"

TDNC
17/9/2012 11:31Phản hồi: 435
Nhà mạng Beeline đổi tên thành Gmobile, giới thiệu "Tỷ phú 3"
Logo và khẩu hiệu mới của Gmobile (Beeline)

Chiều nay, công ty cổ phần GTel Mobile đã chính thức đổi tên nhà mạng Beeline của mình thành Gmobile, đồng thời giới thiệu gói cước "Tỷ phú 3" mới. Beeline vốn là tên thương hiệu được hợp tác kinh doanh giữa công ty cổ phần viễn thông Di động Toàn cầu (Gtel Mobile) và VimpelCom của Nga. Tuy nhiên, sau khi VimpelCom bán hết cổ phần của mình hồi tháng 4/2012 thì thương hiệu Beeline được biết cũng sẽ được rút khỏi thị trường Việt Nam vào khoảng 6 tháng sau, tức 10/2012.

Như vậy, đúng như dự kiến, thương hiệu Beeline giờ đây sẽ biến mất hoàn toàn trên thị trường, đồng thời cái tên Gmobile sẽ xuất hiện với hình ảnh logo tuy được làm mới hoàn toàn nhưng vẫn giữ 2 màu chủ đạo là vàng và đen, cùng với khẩu hiệu "Nghĩ mới, làm mới". Gói cước Tỷ phú 3 cũng được Gmobile giới thiệu ngày hôm nay, với mức giá 35.000 đồng, khách hàng sẽ nhận được một sim Gmobile và tài khoản 1 tỷ đồng có giá trị trong vòng 10 năm.

Hiện Gmobile đang có khoảng 3 triệu thuê bao (vốn là thuê bao Beeline cũ). Sự thay đổi về tên thương hiệu không làm ảnh hưởng đến việc sử dụng di động của người dùng nên họ vẫn có thể tiếp tục sử dụng như bình thường. Trang chủ mới của Gmobile sẽ là: www.gmobile.com.vn thay cho www.beeline.vn. Chi tiết về gói cước Tỷ phú 3, xem tại đây.

Theo Gmobile
435 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

oh men lại tỷ phú, sợ mấy gói tỷ phú lắm rồi
chipM
TÍCH CỰC
12 năm
@phanmemseo.vn Goi ty phu da lam gi ma ban so nhi?
@phanmemseo.vn tỷ phú nói cho quá, chứ chẳng qua là gọi nội mạng miễn phí. hằng tháng nạp card 20.000 phí.
nhờ gói tỷ phú này mà các nhà mạng trong nước mạnh tay giảm giá cước trong cuộc gọi nội mạng.
lốc đi qua cuốn theo các vật khác quán tính đà đi theo
@phanmemseo.vn bữa trước có dùng vì gói tỷ phú rồi chuyển qua chát chít ko dùng anh been nữa.
sắp đc làm tỉ phú nữa rồi.vui gê.
tỷ phú là thích rồi! nhưng tiếc là chưa dc sài gói tỷ phú nào!
lại có sim tài khoản 1 tỉ rồi 😆
hay nói theo cách của bạn- trừ tiền theo cách của chúng tôi
@hhehhe Đó là Vt, đừng có nói càn làm mọi người chưa dùng nghĩ sai, từ lúc mình dùng sim Bl làm sim chính cho việc gọi điện thoại, mình giảm được một đống tiên cước điện thoại đấy, gọi nội hay ngoại mạng nếu biết cách dùng thì đều rẻ hết, và tài khoản thưởng cũng trừ như tài khoản chính, tài khoản thưởng dùng để đăng ký tin nhắn không giới hạn cũng tốn 1k như chính, không như ông nội Vt các dịch vụ nt mà dùng thưởng thì tốn gấp đôi chính.
@hhehhe Đây là triết lý của Viettel mà, đâu phải của Beeline đâu. Bác có nhầm ko?
mr dinh
TÍCH CỰC
12 năm
cảm ơn beeline.vì có beeline mà việt nam đã có người người thành tỉ phú, nhà nhà thành tỉ phú.
những tí phú không tiền 😁
hungcbvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình ở miền núi chưa dùng mạng này bao giờ.
anhdetinh
TÍCH CỰC
12 năm
mấy ông ôm sim không biết sao đây ta 😁
Tỷ phú tự sướng. Có 1 tỷ trong tài khoản mà không gọi được vì:
-Không có sóng để mà gọi.
-Có sóng thì không biết gọi ai. Có mấy ai quen xài Gmobile đâu mà gọi ?
@.win8pro. Sóng Gmobile chỗ mình cực kém. Chán. Cũng có 01 cặp sim đấy nhưng chán quá đưa đứa em dùng rồi.
beluxubu
TÍCH CỰC
12 năm
@tethien Xem lại bài tui viết, có chữ NGU nào trong đó ko? là chú em tự nhận nhá.
Tui xài MOBIFONE, biết chưa? nhưng cái mồm chú em nói nghe rất buồn cười. Bộ xài GMobile bắt buộc phải xài gói tỷ phú hả?

Sinh viên người ta ko có tiền thì người ta xài, có sao đâu. Chú em chắc đâu có trình độ làm SV đâu mà biết.
@.win8pro. Mình cũng mới dùng mạng Gmobile được mTHấy quảng cáo ghê quá, nghĩ là mình có thể tiết kiệm được cho bản thân, Ai ngờ còn thấy mệt hơn ấy. Sóng thì kém, chập chờn, muốn nhắn tin hay gọi đt phải ra đường đứng hoặc là lên sân thượng. Ở thành phố mà như thế thì chả hiểu ở quê mạng thế nào nhỉ. Nói chung là phí cái máy mình mới mua để lắp mạng Gmobile
@thuynguyen1910 Hok bít bạn sao chứ mình ở Nhà Bè mà sóng "căn đét"
Đổi tên để làm gì nhỉ?
shakaro
TÍCH CỰC
12 năm
@HoangGiang731989 Thay chủ thì phải đổi tên chứ.
huusang137
ĐẠI BÀNG
12 năm
@HoangGiang731989 Sặc, anh Giang đi núi nào về thế.hay chắc bận bán hàng đêm về lại đếm tiền nên mới hỏi thế.Nó ko hợp tác nửa p đổi tên chứ sao.Dạo này làm ăn ngon chứ bác
@huusang137 Hì, dạo này bận quá nên cái khoản này tự nhiên "miền núi" quá 😁
bboyleeu
TÍCH CỰC
12 năm
lại tỷ phú.trước hơn tỷ mình còn vứt bỏ nữa là=))
ShocksGunz
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cắm vào dcom làm điện thoại! 😃
xe360.vn
TÍCH CỰC
12 năm
@ShocksGunz Ý tưởng hay... nhưng ko khả thi ...
madam77
TÍCH CỰC
12 năm
Sợ tỉ Phú còn hơn sợ Chí phèo nữa
@madam77 gì vậy má, sao lôi kon zô
vẫn cố đấm ăn xôi ở VN à @@
😁 sống dật dờ thế này đấy 😔
logo chẳng hấp dẫn tí nào, nhìn hơi thường
thích hợp cho mấy cặp bồ bịch :p
@thaitran1987 nấu cháo thành cơm luôn, mệt nghĩ :p
@thaitran1987 Bồ bich thì dùng Vinaphone thỏa sức alo như mình nè bạn, 1 tháng tổng cộng có 94k mà gọi điện với nhắn tin không giới hạn. Thật ra là tổng cộng 1500 phút một tháng(50 phút mỗi ngày) với 500 tin nhắn mỗi tháng. Tuy vậy dùng không bao giờ hết 😁
vậy là trong 10 năm tới là húp cháo sao...hay chỉ là chiêu câu khách 😁
@J_Android chỉ call nội mang free thôi , số thuê bao nội mang còn thấp nên ko ảnh hưởng , còn ngoai mạng vãn có phí , kiếm lời bằng call ngoai mạng đấy , trong 10 năm nếu hướng phát triển tốt có khả năng leo top 3 VN đấy , minh kết xài beeline vì đớ tốn phí , chỉ chán mỗi cái ko có 3G

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019