Nhà mạng Beeline đổi tên thành Gmobile, giới thiệu "Tỷ phú 3"

TDNC
17/9/2012 11:31Phản hồi: 435
435 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nhieu tien thi buon phien, ace dug co tham nhe lai tham day minh cu lam dan thuog thoi.lm ty phu suot ngay fai gd met.met.😁
Gmobile giờ là mạng của Công an rùi. Bộ công an mua lại của phần rùi mà
thi3f2605
TÍCH CỰC
12 năm
mình lúc đầu cứ tưởng lại ông nào ngu đâm đầu vào tranh giành thị phần mạng di động VN nữa chưa thấy hậu quả nhà mạng nhỏ sao còn nhảy vào 😆 hóa ra là anh tỷ phú đổi tên ạ
trungtc92
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tên mới nghe hay hơn tên cũ😁
missu88
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình đi đà lạt công tác, trên đường đi, 1 sim mobi nt ko được, gọi lúc được lúc ko, sim beeline thì ko nt ko bít nhưng gọi điện bình thường
--> ko pr, chỉ nói lên cảm nhận
hồi xưa chưa có nhiều mạng nên mọi người tập chung 3 mạng lớn, nên thành thói quen, và tâm lý số đông...
@missu88 bác này ko pr, nhưng đang marketing!hehe
phuongaltec
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tôi là tỷ phú, tôi là tỷ phú.. nhưng tỷ phú tiền ảo
anhkiller
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cố làm cái gì. Thuê bao tại VN đã cận ngưỡng bão hòa rồi, cơ chế chính sách nhà mình lại càng ko có cửa cho các DN viễn thông mới phát triển nữa, kiểu gì vài hôm nữa gói tỷ phú kia lại chẳng bị tuýt còi.
@anhkiller Nó là C.a chuyên tuýt còi thì ai tuýt được nó bạn. Vẫn dùng gói tỉ phú đc gần 3 năm rồi (từ hồi mới ra) chả có ai tuýt nè
anhkiller
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Mai Văn Sơn Năm 2011 đã bị sờ gáy 1 lần rồi bạn, link đây này
@anhkiller Cuối cùng thì sao? Có làm sao không bạn?
Tất cả việc tuýt đó chỉ để trấn an 3 ông lớn thôi. Sau rồi, đâu lại vào đó thôi.
thấy cả tháng nay mấy post bán sim đã đổi thành logo chữ "G" rồi mà.
Mình thấy xài cái này cũng được mà. Vừa rẻ lại có thể gọi thoải mái k phải lo nhìn đồng hồ 😁
Ko biết mấy bác rớt mạng như thế nào chứ đối với mình xài beeline ko bao h bị như vậy.
_ Khu vực sài gòn: Từ Quận 10, Q.3, Q. Tân bình,phú nhuận,bình thạnh,quận 7,quận 2,củ chi,tây ninh,khu vực miền tây như: đồng tháp,cao lãnh hoặc ngoài vũng tàu sóng lúc nào cũng full sóng. Gọi tẹt ga hoàn toàn ko có hiện tượng rớt sóng. Gọi rất rõ.
_ lúc trc khi có dzụ tỷ phú tháng nào cũng vài mil tiền nấu cháo đt. Giờ có em này tháng có 20k rất tiết kiệm,hehehe.
_ chưa bao h xài 3G,vì dùng vina nhanh hơn,nên ko có nhận xét.
maze
ĐẠI BÀNG
12 năm
@louislolitta bác này giống mình đây, làm cặp sim gọi buôn dưa với người yêu cho đỡ hao 😆
ở Q3 gọi sân bay TSN chưa rớt mạng bao h, chỉ có tin nhắn thỉnh thoảng bị trễ. Cứ tính ngày buôn 1 tiếng dt + send qua lại chừng 200 tn thì nạp con mobi chắc chết 😃)
vụ gọi 10p tính tiền 1p thì mất hứng lắm, gọi phải lo canh giờ cúp hay em ấy đang nói say sưa chợt mình gọi lại hỏi em ơi nãy h em nói gì dt anh cài 10p tự ngắt thì chết à :">
traind
CAO CẤP
12 năm
Hãy làm tỉ phú theo cách của bạn
Chúc mừng các tỉ phú 😃
bao nhiêu năm mới xấy dựng đc cái thương hiệu beeline h chuyển qua cái tên nghe tàu tàu.đổi tên mà ko đổi chất thì cũng chết sớm thôi
huncaicoi
ĐẠI BÀNG
12 năm
@meosu8x thế nào là nghe tàu tàu vậy bạn?
* Giá đã bao gồm VAT. Các cuộc gọi nội địa và quốc tế được tính theo block 6’+1
**Hàng tháng sau khi nạp 35.000 VND, tài khoản Tỷ phú sẽ được gia hạn 30 ngày và 35.000VND sẽ được chuyển vào tài khoản khuyến mại 2.

- Thời hạn sử dụng: Không thời hạn sử dụng nếu có giao dịch bất kỳ trong vòng 45 ngày.
- Số tiền khuyến mại áp dụng cho chương trình Thứ 3 May Mắn sẽ được cộng vào tài khoản khuyến mại 1 dùng để gọi nội/ ngoại mang và nhắn tin nội mạng.
@thaihue_nh9 Bác này đang "mần" cho GMobile hả
@levanvu.mkt thôi đi bố
Tui mà dc làm trong đó cũng đỡ khổ, ko phải lông nhông thế này.
Tui coppy đoạn đó từ web của gmobile đó, ý tui mún nói khi coppy đoạn này là hàng tháng phải nộp 35k để được làm tỷ phú đó bố.
namma2001
TÍCH CỰC
11 năm
@thaihue_nh9 35k đó mình vẫn xài ngoại mạng dc cơ mà
1tỉ này không biết gọi cho ai cả

Sent from my TÔNG LÀO using Tinhte.vn
kerropi1787
ĐẠI BÀNG
12 năm
M có 2 sim tỷ phú + 2 máy beeline, tưởng nó đổi cho 1 củ còn vui hơn.
hth_hoaimy
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mong là nhà mạng này phát triển cho nó phong phú😁
Kiểu ni được tám tha hồ với em yêu mà không lo nghỉ 😃
Beeline đã tham gia vào thị trường 1 cách sâu hơn rồi , , , rất vui lòng và hân hạnh

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019