Nhà mạng Beeline đổi tên thành Gmobile, giới thiệu "Tỷ phú 3"

TDNC
17/9/2012 11:31Phản hồi: 435
435 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình thất gói Tỷ phú 1 là hay nhất chỉ 20k một tháng mà gọi free nội mạng. Chưa kể thứ 3 khuyến mãi 100% khi nạp trên 50k mà tặng vào gọi ngoại mạng luôn !
@hiepthong Vì nó quá ngon nên nó bị 3 thằng kia ban =)) Dù sao thì dùng Bl vẫn tiết kiệm, chi phí từ lúc dùng bl chỉ còn 1/3 so với trước :X
nhokryn1221
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nếu thật sự các bác quan tâm đến BL thì nhiều gói cước và dịch vụ rất hấp dẫn mà nhiều nhà mạng chưa làm được mình đã tin và dùng BL với gói cước BigNkool thật sự rất tốt chỉ mỗi tội e nó chưa có 3g thôi nhưg mình tin sẽ sớm thôi GMobile sẽ phát triển tốt hơn để cho nhiều người dùng VN biết đến và dùng ngày càng nhiều hơn ! Mình ko phải PR nhưng xài BL goi BignKool thật sự rất tốt mình dùng làm sim chính hơn 2 năm rồi ! Các bác nên nghiên cứu về nhiều gói cươc khác của BL đừng quá nhắm vào Tỷ Phú ! Chúc GMobile sẽ thành công !
prin77
CAO CẤP
12 năm
Đang sử dụng tỷ phú 1 rất hài lòng,xài hơn 10 tháng rồi.nhà ai cũng có 1 sim nên liên lạc không tốn tiền,nhắn tin với gấu cũng rẻ có 1k 1 ngày,không hiểu nhiều bác sợ cái gì nhỉ,1thang không nạp nổi 20k sao
goldbow
ĐẠI BÀNG
12 năm
ủng hộ gmobile mình đang được sài sim gmobile tài khoảng 0 vnd vẫn gọi nt nội mạng phà phà(không phải gói cước tỷ phú nha).
Bây giờ đùng 1 cái Gmobile tuyên bố phân phối iphone 5 là đắt hàng ngay ^^
đã đc sang tay 😁
Ko biết G mobile chịu đấm ăn xôi được bao lâu đây nhẻ
nhokryn1221
ĐẠI BÀNG
12 năm
Dù xoa đổi tên ntn đi nữa mình vẫn trung thành với nó vì thật sự xài rất tốt và tiết kiệm ! Những ngừoi nào ếch ngồi đáy giếng thì đừng to mồm kẻo bị chửi là ngu !
Nghe thì rất hấp dẫn nhg giá trị sd ko cao

Sent from my LG-P940 using Tinhte.vn
bâyh cứ đem nano sim bán giá tầm 7-80k là thành công ngay á mà =]
1 tỷ mỗi ngày trừ 20tr cho máu.😁
Hehe lại được đổi tên rồi , dung Gmobile goi rẻ hơn hẳn anh Vt , sợ anh VT lắm rồi .
@mylife8285 Khong duoc dau
😁 Chú nào nước ngoài đầu tư vào các ngành chủ chốt của VN mà trụ được cũng thuộc hàng hiếm... chú VimpelCom này cũng... không ngoại lệ :D Độc quyền mãi thôi.
Tất cả nhà mạng Việt Nam như shjt,chất lượng 3G mà cứ chậm và chập chờn như đúng rồi.Đôi lúc xài mà cứ có ai đại diện của nó mà chửi thẳng vào mặt.Những lúc việc rất gấp và quan trọng mà bị thì chỉ muốn đáp luôn mấy cái máy vào mặt họ luôn.
Thông cảm vì bức xúc quá😃
hgs0013
ĐẠI BÀNG
12 năm
vote cho Gmobile.
Mấy bạn chưa dùng beeline thì đừng ném đá nhé, tôi dùng beeline từ ngày đầu có mạng beeline, thấy có những chuyển biến tích cực: hồi 2010 về quê phải đi ra ngoài đường mới có sóng, sang năm 2011 thì phải đứng ngoài sân, bây giờ thì ngồi trong nhà 8 vô tư ==> sự phát triển của nhà mạng đấy chứ. K biết các bạn dùng thế nào, tôi thấy k có gì để phàn nàn với mạng beeline cả, dạo trước cũng thỉnh thoảng đang nói thì bị rớt sóng, hay mất sóng gì đó, nhưng giờ đỡ rồi! Trong khi gói cước rẻ (tỷ phú 1) nên dùng để gọi nhóm rất thích hợp.
cả nhà mình xài beeline, nhìn chung là gói cước tốt, sóng chưa tốt
BienXanhNT
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đang dùng beeline, nói chung là good, nghe, gọi, nt nội mạng miễn phí, cháo với mấy thằng bạn ở xa thì chỉ có mà cháy máy, hết pin thui, hy vọng là sớm có 3G, thời buổi khó khăn tiết kiệm là Quốc sách
maibinh9000
ĐẠI BÀNG
12 năm
@BienXanhNT Cty mình mấy đứa bạn cùng làm đều sài ,nghe gọi vô tư
muadtdd02
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình trở thành tì phú rồi 😃
Mình vẫn tin dùng các gói cước của Beeline (cũ). So với 3 đại gia thì link hoạt và rẻ hơn nhiều. May mắn là GTelMobile thuộc nhóm lợi ích của bộ Công An nên ko bị closed. Xác sim hiện tại vẫn là Beeline, sau này để lại làm kỷ niệm :rolleyes:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019