Nhà mạng Virgin Mobile Canada chuẩn bị bán ra Bold 9900

vuhai6
14/6/2011 23:29Phản hồi: 162
162 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

buiquan2988
ĐẠI BÀNG
13 năm
Dòng Bold vẫn là mơ ước của mình...😃
Chả hiểu các hãng cứ đua nhau nâgn tốc độ chíp và Ram để làm gì các bác nhỉ? BB em chỉ cần nghe gọi, sms và email
dongden
TÍCH CỰC
13 năm
ví dụ giờ có mấy cái bảng exel cty attach trong mail, muốn xem cũng mệt lắm ạ 😔 chờ caculating ko biết khi nào cho xong, máy này sẽ rất tiện vì có màn hình cảm ứng, những ai dùng máy dạng này thì sẽ nhận thấy rất nhiều điểm mạnh ;)

đúng là lăn tăn mỗi Pin thôi, trc 97 mà dùng nhiều cũng phải sạc trong ngày, có hôm chưa trụ đc đén tối nhưng chắc cũng yên tâm hê hê. đủ 1 ngày dùng là được. Con này mà viettel hay mobifone phân phối là sẽ mua và quay lại với BIS chắc rồi 😃
em_ut
TÍCH CỰC
13 năm
Đó chỉ là nhu cầu của bạn thôi, cũng là hướng sản xuất của RIM là nhắm tới đối tượng doanh nhân trước đây. Giờ RIM muốn mở rộng thị trường hướng tới nhiều đối tượng khách hàng khác nhau. Hơn nữa càng ngày khách hàng dù là ai đi chăng nữa cũng phải đòi hỏi cao hơn. Với lại OS mới sẽ có nhiều cái mới nên đòi hỏi cấu hình phải tương ứng.
Xấu quá ...
rocky man
TÍCH CỰC
13 năm
Ơ... Em này không có 3G à :sluggish:
con này cũng khủng đấy nhưng mình ko phải fan of Rim 😁
bantayden
TÍCH CỰC
13 năm
Mặt trước y chang Bold 9000, chỉ là nâng cấp phần cứng, os, cảm ưng...........
Nhìn Avatar Bác mà không nhịn được cười. Thằng cu này chắc bị mẹ không cho bú đây, giơ ngực ra trước mặt mà không cho bú. 😁. Sao chụp được những tấm hình như thế. Có PS tí nào không vậy.
bantayden
TÍCH CỰC
13 năm
Em cũng k nhớ lấy ở đâu nữa, bác có thể tìm theo từ khóa "funny filipino jokes". ;)
con này nhìn đẹp đấy nhưng với cái màn hình bé tí mà cảm ứng thì có vẻ không thích hợp, thích mỗi cái dáng và os của nó thôi
Trích Wikipedia
nibiru
TÍCH CỰC
13 năm
Em hỏi ngu tí, bb os7 này có liên quan gì đến cái qnx os trên playbook ko. Hay là nó chỉ là bản nâng cấp từ os6. Vì nghe nói là qnx có thể cài soft android. Nếu os7 mà xây dựng cug nền tảng với qnx thì ngon quá

Sent from my laptop using Firefox 4.1
Bác hỏi thế có gì là ngu? 😁 Cái OS7 này vẫn chưa là QNX đâu, chắc phải ver sau 😃
nibiru
TÍCH CỰC
13 năm
ko biết về sau nó có cho update lên ko chứ nếu như thế thì một mình dòng này chơi 1 kiểu chắc là khó chơi quá
TinNghia
TÍCH CỰC
13 năm
con này về giá bằng ip thì làm 1 em còn không thì để ngắm thôi.
pisces232
ĐẠI BÀNG
13 năm
hy vọng giá e này dễ thở chút để anh em sv còn có thể tiếp cận hehe.
màn hình bé mà cảm ứng thì bấm chệch suốt mất
vn.share761
ĐẠI BÀNG
13 năm
pin có 1230 thui nhỉ, mong em nay ra sớm để bold 9780 xuống giá mà lam con.
tungvo
ĐẠI BÀNG
13 năm
tainguyen26
ĐẠI BÀNG
13 năm
màn hình kích thước 2.8" hơi nhỏ nên có hổ trợ quay HD 720 cũng cải thiện, chi bằng bỏ hết bàn phím QWERTY đi thì hay biết
savodang
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ra là vậy, em ko fảii là fan của RIM, với lại mới dùng có con BB cùi của thằng bạn la 7k mấy ý. Chưa được dùng dòng bold bao h 😃
Rất kết thiết kế theo kiểu Bold truyền thống thế này, chỉ hy vọng pin sẽ sử dụng được lâu. Màn hình này ngốn pin lắm đây
khanh239
ĐẠI BÀNG
13 năm
trông ngon quá, trừ cái pin 😁
cmknight
ĐẠI BÀNG
13 năm
con này ưng hết, trừ mỗi khoản pin, bét cũng phải 1500 mAh chứ có 1230 thì cũng hơi đuối và cái mặt ốp sau nhìn không sang bằng Bold 9000.
Ha_TM68
TÍCH CỰC
13 năm
. . . thì có pin DLC Seidio 3700mah cho 9900 nó mà em. Hy vọng ko phải dùng đến backcover
ducanh77
ĐẠI BÀNG
13 năm
Pin: 1230 mAh. vụ này băn khoăn quá đi, k khéo lại giống Bold 9k thì chán lắm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019