Nhà mạng Virgin Mobile Canada chuẩn bị bán ra Bold 9900

vuhai6
14/6/2011 23:29Phản hồi: 162
162 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

BB cần chi cảm ứng nhỉ (màn hình cũng chỉ 2.8 inch), đâu cần phải đua đòi theo thị trường, phải giữ bản sắc riêng chứ.
Minh chứng là BB95xx có ra hồn gì đâu.
Pin mà như 9700, lướt web nhanh cỡ 1 nửa iphone thôi là em sắm 1 cặp liền 😁
BB Torch 9800 ra mắt ko như mong đợi. Rim tường rằng người tiêu dùng sẽ thích thú với việc màn hình cảm ứng đa điểm + phím qwerty nên cho ra đời em Torch 9800 với màn hình 3.2 inch. Nhưng ng tiêu dùng ko thích BB như vậy, nếu màn hình 3.2 ich như vậy thà mua iphone hay dt android với màn hình cở 3.5-4.3 inch thì hay hơn, chạm sẽ thích hơn. Ngày đó 9800 ra mà CPU chỉ có 624MH, lúc đó cũng có iphone va dt android 1Ghz, cộng với việc đối tượng của Rim là doanh nhân nên em 9800 ko được mong đợi, . Lần quay trở lại này RIM đặt nhiều kỳ vọng vào 2 em Bold Touch 9900 và 9930 với tốc độ vượt trội 1.2Ghz cùng với việc kế thừa theo dòng Bold nổi tiếng + với màn hình chạm đa điểm 2.8 inch + OS 7 + và kích thước mỏng 115 x 66 x 10.5 mm. Hy vọng RIM sẽ có doanh số bán ra nhiều trong lần ra mắt 2 em này.
Riêng mình thí thích tất cả các dòng của BB, ai chê thì chê, vì 1 lòng đam mê BB. Hảy tưởng tượng trong tay bạn cầm là Bold Touch 9900 thì bạn sẽ thấy hảnh diện đến cở nào...
nhìn không manly bằng BOLD!
nhưng cấu hình này mà dùng HĐH RIM thì chắc chạy hơi bị mượt đây!
sck84
TÍCH CỰC
13 năm
cũng mong cũng ngóng.......chỉ để xem " trên tay" của a cuhiep hay sonlazio....thôi, chứ cũng ko đủ ngân lượng mà chạy theo công nghệ. Tạm thời ấp ủ ước muốn đợi có $ rùi mới cưới e nó đc. giờ hài lòng với 9kR. ^^
Nhìn đẹp quá , có mỗi tội em vẩn còn đi tìm câu trả lời cho câu hỏi" Tiền Đâu?" nên đẹp cũng nhìn ngó mà thôi .
hothusa
ĐẠI BÀNG
13 năm
Giá thế này (>1.000 usd) với mình thì phải đợi vài năm nữa cho giảm giá rồi mới đủ xiềng mua 😔
Mịa, con này đẹp quá đi. Làm sao để sở hữu nó đây mà tài chính không có. 😁
Nhà bác có súng chứ? Tối nay 2 anh em mình đi làm 1 quả kiếm đạn...
TRIODE
ĐẠI BÀNG
13 năm
Con này nhìn giống em Bold béo cầm chắc tay lắm đây
Sao không Chip 2 nhân, Ram 1GB đi nhỉ. Đú tý cho oai ...
alexzai
TÍCH CỰC
13 năm
k thích lắm chỉ thích nó như Bold béo thay trackpad+camera+pin OK
sắp thấy em e nó về việt nam rồi hí hí
Chờ con 9930 ra mua luôn 😁
cmknight
ĐẠI BÀNG
13 năm
anh Bùi join lại BisVN đi

---------- Post added at 11:33 AM ---------- Previous post was at 11:28 AM ----------

ship về vài con bán đi anh :D 3700 mAh thì phải có cover riêng rồi chứ ạ :p
inter-milan
ĐẠI BÀNG
13 năm
Một phóng cách thiết kế mạnh mẽ mà nhiều Fan của BB đã thích thú, nay lại có thêm OS7 với cấu hình mạnh mẽ nữa thì chắc sẽ cuốn hút tín đồ BB đây.
Chờ xem OS 7 thế nào.
namanhdien
ĐẠI BÀNG
13 năm
Con nay se dem lai doanh so cho BB day. Moi toi qua pin ko ung. Gia nhu pin tot hon thi se uu tien mua hang dau
nhìn con này mà chảy k* ròng ròng,hic,thèm quá xá!
namanhdien
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ma thuc ra minh cung ko tin la Rim se ban con nay qua 15tr. Tu trc toi nay chua e nao vuot qua muc do ca
Mình thì cho rằng:

- Với thực tế Torch pin có dung lượng tương tự nhưng thời lượng sử dụng lại khá tốt chứng tỏ RIM đã cải thiện khả năng sử dụng pin rất hiệu quả và ngày càng hiệu quả hơn.
- Màn hình lớn hơn 1 chút, cảm ứng đa điểm, CPU tốc độ cao hơn nên khả năng rất cao là RIM ko liều mình tạo ra 1 con phone có thường lượng sử dụng chưa đến 1 ngày.
blackhatn01
ĐẠI BÀNG
13 năm
Trang wen bày đã rao bán Bold 9900 giá 12,5tr là sao các bác nhỉ ....? http://thegioiblackberry.vn/detail/product/blackberry-bold-touch-9900/684
Đọc mà buồn cười nhỉ 😃
Không hiểu nổi cái giá đó ở đâu ra, mà cũng có thể trang web này đăng tin ... tương lai, chừng khoảng gần 1 năm nữa là có giá đó không chừng 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019