Nhạc chuông cho iphone 5s

Betopro
5/12/2013 10:34Phản hồi: 9
Các bác ơi, cho e hỏi 1 cái là e ip5s nó có cho copy nhạc chuông vào máy không vậy, e dùng mọi cách cắt và cho vào, dowload các phần mềm rồi nhưng sao không cho đc, cho vào nó chỉ hiện lên dòng chữ mờ, ko thể nào cho vào đc, các bác giúp e vs;)
9 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thanh.tuyet
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bạn tạo bằng phần mềm itune trên máy tính. Rồi đổi đuôi tênnhạc.m4r cóp vào iphone = itune hoặc itools , ifunbox cái nào cũng được hết
Cách tạo bạn search google nhé mình sợ post link diễn đàn khác ko được
với cụm từ khóa:"Tạo nhạc chuông iPhone cực nhanh bằng iTunes" nhé😁
Betopro
ĐẠI BÀNG
10 năm
@thanh.tuyet mình dùng hết các kiểu ở itune r. nó chỉ hiện dòng chữ mờ chứ ko fai rõ, có lẽ nên tìm hiểu phần itools 😃 thank bạn
thanh.tuyet
ĐẠI BÀNG
10 năm
iTool có luôn mục tạo ringtone rồi tự đưa vào máy đó bạn cũng tiện chúc bạn thành công;)
Mình mới mò ra xong. Bác tải itool mới nhất. Cắm ip vào. Mở phần ringtone lên. Lấy đoạn nhạc nào mà bác thích. Mp3 cũng đc. Rồi ném vào ringtone. Vào cài đặt nhạc chuông cài là xong
@Tuấn Anh Hvcsnd Lúc trước mình làm dc qa ITools, nhưng bây giờ thì ko làm dc nữa. Nó cứ báo là: unable to ascertain the compatibility of Itunes. Please check out iphone
bạn biết là bị sao ko?
@canhchimtudo2014 Bạn dùng itool bản tiếng tàu mới nhất hoặc gỡ itune và các thứ có liên quan đến apple rồi caid lại itune 11.1.3 hoặc thấp hơn nhé.
Bạn vào zedge trên pc ,chọn mục ringtone tải về pc. Từ pc đồng bộ với ip qua itunes.như đồng bộ nhạc ấy. Chỉ khác mình vào mục ringtones thôi image.jpg
Betopro
ĐẠI BÀNG
10 năm
cảm ơn các bác nhé. e đã thành công vs em itool 😆
hồi trước mình làm nhạc chuông qa ITools dc, nhưng bây giờ ko đc nữa. cứ thông báo là ko xác định dc Itunes. mọi người biết là bị sao ko?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019