Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Nhận xét, đánh giá GZ150-A sau 735 km đầu tiên

Thevioletofmine
2/10/2012 15:47Phản hồi: 1.019
1.019 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Xe này đi thích. Mình cũng thích Su nhưng chỉ là côn tay thôi. Các dòng xe khác thì do thiết kế chưa ưng lắm
Nha co ong duong ong co chiec này minh dc chạy ké khá nhiều..... Mấy bác nên chạy thử roi danh giá chứ đừng nhin vao thông số ma danh gia 1 chiec xe. Dau tien cam giac chạy xe phai nói phê như con tê tê giam sóc quá êm de ba hơi chậm nhưng xe tang toc rat manh khi co trớn . đố bác nào dám chay tốc độ cao rồi bóp côn thả trớn sau khi chay chiec nay minh moi biet phanh động cơ quang trong nhu the nao. Từng chi tiet tren xe rât đẹp sắc sảo
bingo1989
TÍCH CỰC
6 năm
chiếc này mua xe cũ chạy tầm 8-10k km thì giá khoảng bao nhiêu các bác?
gsm_mytho
ĐẠI BÀNG
6 năm
em đang đi Ex150 đang muốn chuyển sang GZ, anh em nào muốn đổi gió thì giao luu em biển tỉnh Tiền Giang.. ODO 8000
Đánh giá xe rất chuẩn
gsm_mytho
ĐẠI BÀNG
6 năm
em cũng mới tìm đươc 1emđi 19000 K. giá 40. xe chủ đi 5 năm còn rất đẹp. về tháo tựa lưng, dán bình xăng den, ghi đông ngang rất gấu,d9ii rất ngọt
mình đang muốn 1 chiếc. mà 33t ko biết đi có hợp ko...bạn nào tầm tuổi mà đang chạy chiếc này tư vấn giùm minh. mình ở cà mau thấy có vài người chạy thôi. giá hiện tại khoảng 50-60 bữa hỏi mà quên ròi. cảm ơn
cuongnm11
TÍCH CỰC
6 năm
@tvaman Xe này mới 63-64 giá hãng. Bạn tuổi vậy là quá hợp rồi còn gì nữa. Nó chững chạc, nhưng không quá già.
dangpmc
ĐẠI BÀNG
6 năm
@tvaman NẾu bạn chơi thêm 1 áo khoác da không tay nữa, giày bôt Docter là hợp luôn, tuổi nào cũng chạy được
@tvaman hi. vậy để coi giá thế nào ròi xúc luôn. có chút phân vân với raider.
Bài rất chi tiết. Không biết bác chủ giờ còn sử dụng nữa không nhỉ ?
@HLG114 Mình bán cách đây hơn năm rồi. Mua Suzuki gd110.
@Thevioletofmine Pm bác ơi.
@Thevioletofmine Con xe đó có phải hao hao giống con Win không bác nhỉ ?
@HLG114 Đúng rồi, trừ tiếng máy là khác nhiều, vì nó nổ rất êm, không nổ giòn như Win.
Bác nào thay lốp khác mà tốt hơn lốp theo xe thì cho em xin thông số với.
Bác nào làm cái chắn bùn cho em xem ké với.
😆 bây h là 63tr
bây giờ tầm giá dưới 100m, còn xe nào kiểu dáng classic như vầy không nhỉ
đang muốn coi còn nhiều lựa chọn khác không.
tientran3010
ĐẠI BÀNG
5 năm
@isaacele xe này vẫn bán mà bác. dưới 100m làm con rebel 300 2nd, dáng này còn có honda shadow 150 nữa
@tientran3010 Theo ý mình nếu tầm 100m thì nên chọn con nào 2 máy, loại 2nd nhưng đi sẽ không phải lăn tăn gì cả nữa.
rebel 300 thì cái yên sau nó không ổn, hay đi phượt xa chở ghệ ngồi mà ngồi xổm vậy mệt lắm.

GZ 150 có chiều ngang, hok biết nhà trọ chứa tiện không, để bữa nào ra cửa hàng sờ thử

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019