NHỜ CÁC PRO TRỢ GIÚP Q10

Haisanlucky
27/11/2014 12:42Phản hồi: 7
E sắp tới được ông già cho xúc q10 (3 ngày nữa) , đã cầm thử trên tay và giờ ko biết có gì thay đổi và nó liệu giờ có đáng để mua ko , các bác có gì chỉ giáo cho e 😁 e học sinh cấp 3 ạ , em biết ko nhiều nên các bác cứ chỉ bảo e thêm ạ
giờ lên q10 e cần đâu tiên khoản : camera trước và sau nhiều 😆 e đi chụp ảnh và có lúc quay phim
và một cái nữa e lo khoản pin và sóng sánh 3g vào mạng của e nó nhiều :D
( vì e hiện đang dùng 99 , ko gì phải chê hơn ngoài pin , sóng nhiều lúc vào nhanh lúc tự dưng chậm TRẦM TRỌNG , lại phải sang dùng wifi :D )
Thanks các bác,pro đã đọc
7 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

rainway_ds
ĐẠI BÀNG
9 năm
MÌnh đang dùng và mọi thứ như bạn nói đều ok. Vấn đề quan trọng là bạn tìm được chỗ uy tín để quất là ok
t.symbian
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chào bạn Hải sản, bạn đang sử dụng 9900 thì thấy nó đáp ứng được nhu cầu của bạn không ( ngoài pin yếu và sóng không ổn định)?
Q10 còn làm tốt hơn cho việc chụp ảnh và quay film so với 9900. Pin của Q10 thì xài khoảng 1,5-2 ngày, nếu bạn cần 1 điện thoại pin lâu hơn thì xem xét thương hiệu khác vì smartphone giờ xài 2 ngày là ok rồi.
Với ngân sách 5-6tr thì bạn cũng có thể chọn LG G2 used (còn bảo hành) hoặc LG G2 Docomo, pin cũng tốt.
shjsen
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nói chung đang xài 99 mà lên Q10 sẽ thấy các chức năng đáng giá từng đồng xu một 😁, mình rất hài lòng về q10 , pin cũng tốt lắm.
khanhvlxd
TÍCH CỰC
9 năm
q10 hơn 99 nhiều lần, mặc dù về dáng nhiều mem (có mình) không thích bằng 99
HuyHayHoc
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mọi thứ (pin, sóng sánh, ứng dụng) đều chuẩn hơn 9900. Camera hơn 9900, nhưng nếu so với các flagship bây giờ thì ko bằng
rainway_ds
ĐẠI BÀNG
9 năm
@quanghuy0604 thì giờ nó cũng có phải flagship nữa đâu
Thanks các thým đã trợ giúp , còn 1 ngày nữa ra hàng rồi , e ra tét lần nữa rồi ngon lành như vầy thì chắc xúc thôi 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019