Nhờ tư vấn mua xe?

ttvinh222
26/3/2015 16:1Phản hồi: 88
88 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình và thằng em vừa lấy 2 con xe. Mình lấy con Si vành đúc, còn thằng em lấy con rsx fi. Sau khi lấy về thì nó đang chán con rsx 😆
JNG
TÍCH CỰC
9 năm
@nhocvjp92 bít là vậy, nhưng thực tế thôi bạn, chúng ta phải chấp nhận sự thật đó mà vương lên 😃
nhocvjp92
ĐẠI BÀNG
9 năm
@JNG 😁 Mấy thằng bạn em làm công an cả, lương tháng cũng 7 8tr, mà cưới mấy ẻm học cao đẳng y, ở nhà không chả xin được việc. Nhìn mà nản, thà lấy xấu tí có việc còn hơn :v
JNG
TÍCH CỰC
9 năm
@nhocvjp92 công an thì nó kiếm tháng vài chục chai đấy, vợ ở nhà chứ đi làm chi cho mệt :v
nhocvjp92
ĐẠI BÀNG
9 năm
@JNG 😁 ở quê làm lính mà kiếm mấy chục chai thì mấy hôm ăn kỷ luật với dân nó đập cho thôi bác à :D. Nói thế 1 đứa đi làm 1 đứa ngồi nhà không. Sau kiểu j cũng nảy sinh mâu thuẫn :D
"tướng y như cu ly và côg nhân" ý bạn nói như côgn nhân và cu ly thì khôgn ai yêu
bạn hơi bị sỉ nhục người khác đó.
mình cũng công nhân nè
JNG
TÍCH CỰC
9 năm
@haiandduyen thực tế thôi bạn, ko phải xúc phạm gì, bạn cứ thử cạnh tranh cua gái với mấy thằng kỹ sư bác sĩ, cử nhân mà có công ăn viêc làm ổn định xem thế nào 😃
nhocvjp92
ĐẠI BÀNG
9 năm
@JNG Thì cũng kĩa nồi nào vung ấy bác à. Chứ công nhân tán em bác sĩ, hay giáo viên, ngân hàng thì khó lắm :3
JNG
TÍCH CỰC
9 năm
@nhocvjp92 nhưng mà mấy em công nhân mà xinh xắn chắc ko an phận đâu nhỉ 😁
nhocvjp92
ĐẠI BÀNG
9 năm
@JNG :v đấy là ngược lại rồi mà :D
thôi nói chuyện xe đi mấy ông ơi. tào lao bí đao quá.
nhocvjp92
ĐẠI BÀNG
9 năm
@haiandduyen Thế bác đang đi xe gì 😁
@nhocvjp92 mình đang đi wave S 100cm3 mua năm 2007. đến giờ vẫn đi không hư hỏng gì
vừa ròi có tiền nên mua AB 125
đang đi
đợt này mình nhận lương , mình bán con wave thêm tiền mua si để đi đường trường, vì mình hay đi huế vs đà nẵng, còn bác ?
nhocvjp92
ĐẠI BÀNG
9 năm
@haiandduyen Ngày trước cũng đi wawe s 2007 giống bác, cũng mới đẩy lấy ex 4 của ông anh để đi phượt 😁
ngon nhỉ
nó đủ nuôi cả họ nữa mà. cưới ai cũng được miền là tình yêu ( hoăcj mấy con em đó hàng vip )
nhocvjp92
ĐẠI BÀNG
9 năm
@haiandduyen 😁 đi thế thôi. Giờ có xèng ốp ô tô thôi :v
Cảm ơn sự tư vấn của cả nhà e, em đã quyết định chọn cn Jupiter làm bạn đồng hành của mình
@ttvinh222 chúc mừng bác, đó là sự lựa chọn chính xác và khôn ngoan.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019