Những điện thoại thông minh làm xôn xao Tinh Tế năm qua

sonlazio
30/12/2009 17:6Phản hồi: 90
90 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nhân dịp năm mới mong E IP của mình giảm giá để có thể cầm nó nhưng hóng mãi chẳng thấy gì cả chán quá.
e khoái nhất cây Dell Streak. nhìn là thấy phê roài.
Đã có N900 của Nokia thì cho N97 vào thấy thừa 😁
Năm 2009 đã kết thúc với rất nhiều điện thoại và thiết bị công nghệ hiện đại được ra mắt.
Hi vọng sang năm mới 2010,sẽ có thêm nhiều bước tiến công nghệ mới.Để ae trong diễn đàn lại có những giây phút hồi hộp,sung sướng cùng nhau chia sẻ những con máy mới,những kinh nghiệm và nhất là niềm đam mê công nghệ bất tân.

Chúc gia đình tinh tế:
- Những thành viên ban quản trị diễn đàn sẽ định hướng,xây dựng diễn đàn ngày càng lớn mạnh cả trong nước lẫn ngoài nước 😃
- Những thương gia trên diễn đàn một năm mới làm ăn phát đạt.mua may bán rẻ rẻ cho ae thành viên,hihi 😁
- Những anh em member như em càng lúc càng "tinh tê" hơn để xây dựng diễn đàn trong sạch và vững mạnh đúng như tên của diễn đàn vậy.
..................................

Chúc tất cả mọi người năm mới sức khỏe,hạnh phúc,công việc hanh thông,.......và dù bận đến đâu cũng ko quên vào tinhte hằng ngày 😃
năm mới chúc Tinhte tiếp tục phát triển để trở thành trang tin công nghệ hàng đầu VN!, chúc BQT mạnh khỏe
vậy là đã tổng kết cuối năm rùi à ! anh em có ăn nhậu gì không !? hì !
hd2 mang nhieu so 1: mang hinh lon so 1, gia cao so 1 va bi loi cung so 1 luon. chan may cai lo nay qua roi. huhuhu
JDung
TÍCH CỰC
14 năm
toàn hàng khủng long bạo chúa
dungdepzai
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mình thấy SATIO dùng cũng khá dc.tuy nhiên chờ em nó hơi lâu.SATIO đến thời điểm hiện tại cũng chỉ bị lỗi phần mềm thôi chưa thấy phần cứng bị sao hết.dùng em nó khá ổn hehe
Nếu đủ tiền thì BB 9700 và Moto Droid là 2 chú điện thoại sẽ có trong túi của mình 😃
idou mà chạy WM thì bán sống bán chết gì cũng phải mua cho dc 1 con, kể cả cạy két 😁
Năm mới chúc mọi người tốn ít tiền để mua dt hơn :D
HAPPY NEW YEAR 2010. Chuc toan the anh em tinhte nam moi AN KHANG - THINH VUONG - SUC KHOE - THANH DAT.
chúc tinh tế năm mới vui vẻ. hehe, một bài viết tuy chua đủ nhưng chất lượng,
maximux3000
ĐẠI BÀNG
14 năm
Happy new year every body
zukenhoang
ĐẠI BÀNG
14 năm
năm vừa qua quả là cuộc đổ bộ của các siêu phẩm về fone. Hy vọng năm nay sẽ còn hoành tráng hơn, mong thằng iphone thay đổi thiết kế iphone tí tí ở version 4, công nhận giờ vẫn đẹp nhưng bắt đầu nhàm nhàm và thấy chán chán, dân SG cầm iphone vung vẩy khắp mọi ngóc ngách tp
Biết đâu năm sau lại có con F-Mobile chạy Android nào đó ra đời làm khuynh đảo thị trường điện thoại toàn cầu thì sao :-"
mufasa
TÍCH CỰC
14 năm
tiếc cho palm pre nhứt, từng được kỳ vọng rất nhìu nhưng đã ko "đình đám" như mong đợi 😁
chúc anh em tinhte năm mới vui vẻ
Thích nhất E72. Sau đến N900... khi nào mình có khả năng mua 2 con này nhỉ....? hix...

Thân!
dkchoi
TÍCH CỰC
14 năm
Với tôi, Bold 9700 là mong đợi, chờ đợi... lẫn ước ao.
Đến ngày hôm nay vẫn chưa đạt được điều đó. Đến bao giờ? Câu trả lời phụ thuộc vào tài chính.
leduy_89
ĐẠI BÀNG
14 năm
Quá đẹp quá tuyệt. Năm mới phải kiếm tiền cưới một em mới được. Thanks!
Mọi người năm mới vui vẻ hạnh phúc!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019