Những điều cần biết về Intel Ivy Bridge

Duy Luân
24/4/2012 0:21Phản hồi: 155
155 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vẫn là USD thui, Core 2 vẫn xài tốt đấy chứ, chạy theo công nghệ làm chi, để mang tiếng là yêu công nghệ, mà thực chất là đang làm giàu cho Mỹ và Trung Quốc, còn người VN, nước VN vẫn nghèo ....
Buồn cho Dân Việt, Nước Việt, đọc báo để phân biệt cái mới cái cũ, chứ đâu có làm cho mình giàu hơn, giỏi hơn được ... chạy theo Công nghệ có ngày là chết đấy!
VD: mấy bộ SB, IB cho laptop cũng là 2-4 nhân nhưng giá trên trời (vài trăm USD) = mấy bộ Core 2 (50 USD/con) + thêm Công nghệ gì gì đấy của Intel (cái này thì ai tính đươc là bao nhiêu), có ai xài hết mấy công nghệ của Intel đâu, vậy là bị Intel dụ rồi, Thế đấy, ai bảo dân VN k chịu học, ngiên cứu cái mới cái tiến bộ làm chi, giờ phải rút hầu bao mua của người ta, mà mấy cái này đâu phải người VN không ngiên cứu và Sản xuất được đâu.

Vài lời chia buồn, vì mình cũng là Người VN mà. 😔(
Bà Mẹ chạy đua công nghệ cho cao lắm dzô rồi mục đích chỉ đọc báo với đường truyền thuê bao 165k/1tháng chắc xứng đáng lắm đây. Hết thuốc
@danhnguyenkt Cái đó tùy nhu cầu và mục đích sử dụng của mỗi người..Mà ngoài ra mục đích sử dụng ko thiên về job hay bất cứ gì liên quan tới lapt. Mà có lẻ vì một số mục đích ngoài lề cơ 😆
mình còn chơi em máy bàn pen 4 Prescott đây, còn tốt lắm
vumyduc1992
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Ninja_salaiyang mình đang dùng sandy bridge mà đang chán đây,muốn có ivy
khoe the roi thi chan ji nua ha ban
vumyduc1992
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Ninja_salaiyang mình hay chơi game nên cảm nhận nó quá yếu bạn à, tại ko có card rời ấy mà
@vumyduc1992
Ban hay that do 😆 biet la can card roi mak lai muon nang cpu, du co gt3 cua haswell thj choj game cung vut
vumyduc1992
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Ninja_salaiyang laptop thì nâng kiểu gì bạn ơi
van de la ban chan laptop choi game kem, thj phaj ban phai kiem 1 laptop co card roi manh, chu ko phai ban chan sandy, muon len ivy, neu van card on thj ban co len haswell thj van chan doj, ban hieu ra van de chua?
vumyduc1992
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Ninja_salaiyang trời,bác ko hiểu vấn đề rồi,em hay chơi game nhưng ko muốn mua card rời vì thứ nhất nó ko full màn hình đc,thứ 2 nó nhanh hết pin,nên e ko thích,cứ để card on hay hơn,nên em chọn ivy,mà có đếu tiền đâu,e chỉ thích thế thôi mà
@vumyduc1992 The thi bo tay cmnr, hy vong la intel 3 4 the he nua thj vga onl no dc xap xi vga roi, khj do chak bac cung co tien roi hehe
vumyduc1992
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Ninja_salaiyang muốn thử xem có cải thiện thêm ko ấy mà bác
octieu2610
ĐẠI BÀNG
11 năm
bán laptop mua dàn i3 vs một em vga về chơi pikachu cho đã tay bác ơi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019