Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Những hình ảnh thực tế của Samsung Galaxy Note 5 và S6 Edge Plus?

ART+
23/7/2015 18:17Phản hồi: 198
Những hình ảnh thực tế của Samsung Galaxy Note 5 và S6 Edge Plus?
note51.0 copy.jpg

Ngày hôm nay thì chúng ta lại có thêm những hình ảnh rò rỉ mới nhất được cho là của Samsung Galaxy Note 5 cùng với Galaxy S6 Edge Plus. Đầu tiên là về S6 Edge Plus, những hình ảnh lần này không khác là mấy so với lần xuất hiện trước, có vẻ như đây sẽ là thiết kế cuối cùng của chiếc phablet với màn hình cong hai bên này. Với Galaxy Note 5, từ ảnh thì ta thấy được Samsung vẫn dùng triết lý kính + nhôm ở viền như trên S6, tuy nhiên khi so với Note 4 hiện nay thì nó có vẻ mềm mại và được bo tròn hơn.

Galaxy S6 Edge Plus được dự đoán sẽ sở hữu màn hình kích thước 5,7-inch, vi xử lý 6 nhân Snapdragon 808, bộ nhớ trong 32GB và camera chính 16MP với hệ thống chống rung quang học. Galaxy Note 5 có thể sẽ dùng màn hình Super AMOLED 2K hoặc 4K, vi xử lý Exynos 7422 mới, bộ thu nhận sóng LTE do chính Samsung phát triển (không còn xài linh kiện từ Qualcomm nữa), RAM 4GB, và có thể dùng cổng USB Type-C.

Với hình ảnh rò rỉ ngày càng nhiều thì dường như chắc chắn Samsung sẽ giới thiệu Galaxy Note 5 cùng S6 Edge Plus ngay trong tháng 8 tới đây.

Screen Shot 2015-07-24 at 1.12.11 AM.png

198 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chụp trong tối nhìn xấu kinh
@dichoinha1 tui nghỉ chụp bằng camera của Bphone =))
BengPr0
CAO CẤP
9 năm
@Kill me or Love me Thấy ông cũng vớ vẩn vl. Người ta cmt gì kệ người ta. Đâu có đụng chạm gì ai đâu. Cớ sao xúc phạm người ta thế. Ko thích thì inogre người ta đi là xong mà
Cé Ci
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Chinh L Ng thằng béo này la liếm kinh bạn nhờ. nó cm như kiểu cho có mặt ^ ^
@cardmanhinh.com hâm mộ bác quá, tile nào cũng thấy bác mở bát, bác rảnh quá nhỉ 😆
Samsung có quả lỗ loa nghe thoại xấu vl mà ko bao giờ chịu thay đổi!
bantayden
TÍCH CỰC
9 năm
@hlong_creditor Từ dòng cao đến thấp đều dùng cái màng loa thoại nhựa xi mạ này thôi bác, nhìn tởm lợm ra được
Thua cả mấy con asus giá cùi
Sâm mà thay đổi cái màng loa thoại này thì may ra mình có tí lời khen về thiết kế và chất liệu
còn không thì nhìn cứ như nông thôn đua đòi
@hlong_creditor cái nào thì cái nhưng cái mà bạn nói là tui đồng ý liền, cái loa thoại muôn đời vẫn vậy, nhìn ko thiện cảm chút nào😔
@hlong_creditor Thẩm mỹ người hàn có vấn đề thì phải. LG cũng thế xấu kinh đi được.
G530
Trứng
9 năm
@hlong_creditor Con cai camera loi nua chi pan.minh xai ss ko op lung cai cam no ko con cho nao de tray
Niềm hi vọng mới của Samsung nói riêng và của Sam fan nói chung....trước bộ đôi iPhone 6s của Apple.
@Wind my love Có chưa? Tao lao
@Wind my love chẳng mong SS đánh bại Apple về cái gì cả, chỉ mong dc sử dụng sản phẩm TỐT , MẠNH và ĐẸP nhất trên thị trường
Nhiệm vụ đầu tiên của bộ đôi này là dìm chết bộ đôi S6 cái đã !
@dualshock Rồi sau đó chết chìm với bộ đôi S6
devilkut3
TÍCH CỰC
9 năm
S6 + đẹp , Note 5 chắc thay mỗi kim loại 😁
thuyfoet
TÍCH CỰC
9 năm
@devilkut3 S6+ đẹp mê ly.
S6 có vẻ sexy hơn, hay là do chưa nhìn được hết body của Note 4 nhỉ ?
Tad Upin
ĐẠI BÀNG
9 năm
@nguyenhieu100289 note bạn vẫn chưa được nhìn à 😁
Đã có S6 edge rồi mà còn tung ra S6 edge plus, chẳng khác gì đạp đổ cái danh hiệu màn hình ấn tượng nhất của S6 edge mới được có vài tháng.:oops:
@Ed Nguyễn Bố chưa đủ trình để phán...cả 1 tập đoàn đấy ạ
@Ed Nguyễn năm ngoái có note 4 edge thì bạn cứ nghĩ s6 edge + là dòng kế thừa của note 4 edge đi. Samsung làm vạy mình thấy hợp lý vì note sẽ là chiếc duy nhất có s pen độc đáo.
ngudungsua
TÍCH CỰC
9 năm
@Ed Nguyễn s6 edge ngon hơn mà, nhìn cấu hình s6 egde là ko ngon bằng
@ngudungsua Thời buổi này mang cấu hình ra hù trẻ con hả bạn ơi..
chup bằng cái iphone!
@handoivodoiht3 cùng ý kiến 😁
Note 5 ra nhanh đi, để mình mua Note 4.
@DanVo2013 Sao hôm Note 4 giảm giá tận đáy ko mua bác, mình nghĩ Note 5 ra Note 4 chính hãng giảm ko bao nhiêu đâu
Sao bữa này mấy bác CARD lại bùng nổ giữ dội vậy nhỉ. Thật không thể tin nổi :eek:
Tấm đầu tiên: Nếu có thể bình tĩnh cầm điện thoại chụp như vậy thì sao không canh góc khác cho nó rõ ràng hơn, toàn diện hơn một chút (các cạnh bên để xem nút, hoặc mặt lưng để xem chất liệu chẳng hạn). Hay đây chỉ là mô hình các bác tự chế tạo ra rồi đăng lên câu like???
Nói chung mình vẫn đợi ngày nó ra chính thức, thời đại bây giờ thông tin là không kiểm soát được, thật giả khó lường @@!
Em Note 5 này nhìn giống Minote của Xioami thế. Cơ mà nhìn Minote chất hơn ở cái mặt lưng cong.
@manhtuyen1010 vãi hàng tàu.mua xì uor me đi mà xài :eek::eek::eek:
xwinglaq
ĐẠI BÀNG
9 năm
@manhtuyen1010 Con minote nhìn mặt trc ok, nhìn sang mặt sau hết muốn mua
Ra tháng 8 là sáng suốt, đã yếu thì không nên chơi đôi công. :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
namsla
TÍCH CỰC
9 năm
Sam sung đẻ như ga đẻ trứng. Ra thêm máy mới mầ chả thấy tò mò gi
@namsla Ko quan tâm thì comment làm éo j
chụp bằng iphone
@nta139
Trời ơi cái viền màn hình mỏng lét 😃 hình Note 5 này khác với mấy cái rò rỉ lúc trước. Vậy là có hy vọng nó sẽ dùng Type C thay vì vẫn micro usb.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019