Những thủ thuật và kinh nghiệm giúp bạn sử dụng Evernote hiệu quả hơn

Duy Luân
16/3/2013 15:44Phản hồi: 143
143 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình duoc free mỗi tháng 2 GB nè mà không biết làm gì với nó hjc
Evernote mình vẫn thường dung, rất tiện, tuy nhiên có quá nhiều chức năng thì phải.
mình hay dùng cái note và cái memo là ổn rùi. tks bài của bạn nhé
Rickell
ĐẠI BÀNG
10 năm
tài khoản evernote trên android, ios dùng chung đc trên PC, sao BB không thể đồng bộ chung 1 tài khoản đc như vậy nhỉ các bạn? hay là do mình cài đặt chưa đúng, giúp mình với . Thanks !
Dunghero_PT
ĐẠI BÀNG
10 năm
Trên Ipad: Đang ghi âm thì mình không chụp ảnh được, hay là mình không biết nhỉ??? cái này không ổn, vd như mình cứ để cho ghi âm và mình vẫn chụp được ảnh thì mới hay chứ muốn chụp lại phải dừng ghi âm, không ổn !!!
jmnguyen
ĐẠI BÀNG
10 năm
Luân ơi! mình muốn đưa các note của evernote ra desktop như 1 note tick thì làm sao, rùi còn nhắc nhở nữa chứ... trên đt thì có báo nhưng máy tính thì ko mặc dù setup reminders trên désktop rồi đồng bộ nhưng máy tính ko báo j hết chỉ có đt ???
Các bác ơi cho mình hỏi
Mình muốn share note của mình cho 1 người khác cũng dùng evernote thì làm thế nào @@
Có cách nào cài đặt cho evernote thông báo cùng 1 ghi chú mà trong 1 tháng không bác
one_love
ĐẠI BÀNG
10 năm
em xin đào mộ xíu, vừa chuyển từ android qua xài ios. đang thắc mắc 2 điều:
1. Khi xài evernote trên ipad, ko có 3g hoặc wifi thì ko xem được nội dung trên evernote ( bất tiện quá ).
2. Mỗi lần vào evernote là mỗi lần đăng nhập ( cũng bất tiện vl 😃 ) hehe. Mấy anh có cao kiến gì help em với 😃
sututam
ĐẠI BÀNG
9 năm
có phần mềm nào ghi chú mà chỉ cần load dữ liệu một lần, sau này muốn dùng thì chỉ mở offline là xem được, không cần online không các bro
evernote tuy hay, nhưng mình hay đi ctac trên núi, nhiều lúc ko vào được mạng, muốn đọc lại ghi chú thì ko load được
dinhvannhan
ĐẠI BÀNG
9 năm
@sututam Ban nang cap len Evernote Plus voi gia 35000dong/thang
dinhvannhan
ĐẠI BÀNG
9 năm
@sututam Ban nang cap len Evernote Plus voi gia 35000dong/thang
mandung
ĐẠI BÀNG
9 năm
Có cách nào đổi font chử lớn hơn trong evernote được không vì tôi hay giảng bài bằng evernote thông qua apple TV mà font chử nhỏ quá
mandung
ĐẠI BÀNG
9 năm
Có cách nào đổi font chử lớn hơn trong evernote trên ipad được không vì tôi hay giảng bài bằng evernote trên ipad thông qua apple TV mà font chử nhỏ quá học trò không thấy rõ,xin mọi người hướng dẫn giúp
namsuper
ĐẠI BÀNG
9 năm
up
hoaluuly1
ĐẠI BÀNG
9 năm
thanhks thớt
Cái này mà so với spen của ss , cũng có note thì cái nào hay hơn nhỉ?
Chủ thớt và các ban cho minhg hoi phiền chut.(minh ko biết T.A nên hỏi).
Mình đang sai Snote tren note 4 hom truoc co đồng bộ ghi chú lên evenote. Mây bữa trước nhiều việc ko để ý hôm nay kiểm tra note thi bị mất mất mấy file ghi chú quan trong. Liệu giờ mình email đén QT cua evenote co lấy lại đc ko. Va có cần nhớ rõ tên file ko vậy
Chủ thớt và các ban cho minhg hoi phiền chut.(minh ko biết T.A nên hỏi).
Mình đang sai Snote tren note 4 hom truoc co đồng bộ ghi chú lên evenote. Mây bữa trước nhiều việc ko để ý hôm nay kiểm tra note thi bị mất mất mấy file ghi chú quan trong. Liệu giờ mình email đén QT cua evenote co lấy lại đc ko. Va có cần nhớ rõ tên file ko vậy
Vàng Pao
ĐẠI BÀNG
8 năm
mới dùng. đang làm quen. quá hay. thanks thớt
mountain90
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mình vẫn dùng em này hằng ngày cho công việc. Mod cho hỏi mấy hôm nay em nó đòi renew(mất $) thì có cách nào lách luật ko nhỉ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019