Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Những tính năng mới và hữu ích trên LG Optimus G: QSlide, Video Wiz, QMemo

Duy Luân
4/3/2013 12:26Phản hồi: 211
211 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sau này lg g hay g pro gì cũng xách dép nếu s IV ra
SOS911
ĐẠI BÀNG
11 năm
lg muôn thuở vẫn là thảm họa chụp hình, sao không cải thiện để fan bớt thất vọng ta
nemo1560
TÍCH CỰC
11 năm
nếu so với bản g và LTE 3, chỉ là nâng cấp thêm 1 số tính năng. còn cấu hình ko khác nhau bao nhiêu - G: CPU S600 và LTE 3: S4, ram vẫn 2G. còn chụp hình thì khỏi nói. LG có bệnh chụp ko dc đẹp. theo cá nhân mình là LTE 2 vẫn phục vụ dư cho nhu cầu của mình rùi, bỏ thêm tiền mua G thấy chỉ thêm dc cái cam 13 Mpx + cái headphone nhìn pro hơn thui.
@nemo1560 uh cái này bạn nói đúng nhưng chưa chuẩn... bỏ thêm it tiền nhưng đc cái màn hình nè... máy đẹp hơn rất nhiều nè...+ một số tính năng khá thú vị mà khi cầm trên tay sự dụng mới thấy nó hữu ích.. đơn giản nhưng lại tinh tế.. nói chung còn tuỳ nhu cầu+ túi tiền+sở thíc về ngoại hình nữa bạn
mình gà hỏi chút
qslide dùng cho app thường có được không nhỉ @@
mình dùng bản f180 của hàn, và sử dụng rom gốc 4.1.2 nhưng lại không thấy tính năng Qslife ở đâu, anh em nào biết chỉ mình với...
@vsamye Ban qua topic khòng cua riêng ai co

Sent from my LG-F180 using Tinhte.vn
quochiephb
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hình như room gốc ko có

Sent from my LG-F180L using Tinhte.vn
không biết có được lên ăn roi 4.3 sớm không đây
o070o
TÍCH CỰC
11 năm
có mấy bạn chê Camera con G dữ quá ... mình mới quốc con G F180L cho gấu ... mọi thứ okie với tầm giá chỉ tiếc cái pin mau hết ( chip 4 nhân , MH độ phân giải cao mà 😃 )
@o070o phải nói là quay phim FHD + chup anh đủ sáng khá tốt... còn thiếu sáng thì rất tệ...công nhận pin nhanh hết nhưg cũng dư sức một ngày nếu biết cách dùng...về khoản pin mình thấy s3 cũng vậy..ngang cơ thôi. máy choi game thì phê đừng hỏi..k biết giật lag là gì....có điều chơi dc 30p thì hơi ấm..nhưng không bao giờ nóng...nói chung mấy cái đấy là yếu điểm chung của SMP rồi...bỏ ra 8,5tr mua máy mới e này mua về k tiêc tiền đâu
Minh moi tau mot e...chay ban rom tieng viet...nhung bi mat di tinh năng video wiz,,,co cach nao khac phuc k moi nguoi...
danh_mat
ĐẠI BÀNG
9 năm
2015 rồi nhé bác..hề hề..chuẩn bị ra g4

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019