Những ứng dụng hay, chất lượng dành cho người dùng iPhone

Blaze1st
26/12/2012 13:6Phản hồi: 128
128 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

son10293
ĐẠI BÀNG
11 năm
Sao mình không tải đc cái google maps nhỉ, nó cứ báo tài khoản của mình chỉ dùng đc với Store Việt Nam thôi, cái đó là ở Store US
Mình tải ko được google maps nhỉ. Cứ báo là store VN ko tải được store Mỹ
Ba
Bạn đợi một chút nó sẽ hiện App ra .
bauman
ĐẠI BÀNG
11 năm
Kể ra mà bác đưa mấy app giúp đỡ học tập thì hay hơn!
bauman
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chuyển qua dùng Sony đi bác, trên Sony có cái TrackID, hoàn toàn như thế, cài mặc định, chạy ngon lành cành đào!
hơn 1 nửa trên đã có trong máy mình😃
gmaps cần id bên mẽo hay sao ấy 😔 có ai giúp em ko :(
cho em hỏi lúa 1 tí : Push Mail là có phải khi có mail nó sẽ tự động báo trên thanh thông báo Notification và bắt buộc phải luôn luôn mở 3G hay GPRS đúng ko ạ ,mình ko phải làm thao tác là "làm mới" để biết có mail mới hay chưa đúng ko ạ
Cái Flipboard xài pro quá ta, nhưng mà làm cách nào để add trang tinhte vào hả các bạn, chỉ tớ với 😁
9kute.com
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thích mỗi cái map mới của Google ! Tiện hơn của iOS 6 😁 Ngon + đẹp
Thêm cái ứng dụng thu tiền kiện cáo từ SS nữa.
Link
App thì đầy rẫy, chắt lọc thì chỉ bằng đầu ngón tay...ít quá nhỉ
@deconbebong Chắc bác nghĩ cái danh sách trên là tất cả app hay nhất của ios rồi đấy nhỉ =)). Xin thưa nhầm rồi nhé 😁
@finalmagic Mình không nhầm đâu bạn à. Mình cũng đã từng xài iphone rồi mà. Nói cho vui vậy thôi nhưng mình thấy sự phong phú của IOS giờ k còn là điều bí ẩn như dưới thời SJ nữa rồi.
Nói thật cũng chỉ là những đòi hỏi quá cao! Mình đọc quá nhiều bxh dành cho IOS mãi rồi. Cuối cùng quay về nền tảng đã đc thiết kế sẵn vẫn thấy rất thoải mái! Notes, mail, Pega , lịch việt ... Và cả app map mình dùng cũng k có vấn đề j quá thể cả. Mỗi loại ứng dụng có biết bao nhiêu nhà cung cấp , đánh giá cũng nhiều! Cơ bản bạn thích và hợp với ứng dụng nào thôi! Không nhất thiết cứ phải thay theo đánh giá!
Có cái IM+ Pro là ngon nhất
Instagram giờ tai tiếng quá roài
Cũng muốn có 1 chiếc Iphone 4,4s hay 5 để thỏa lòng đam mê công nghệ. Nhưng tiếc là điều kiện kinh tế không cho phép 😃 Bạn bè chơi cùng hầu như xài 4,4s nên cũng hay mượn vọc thử..
Sinh viên xài Bold 9000 cũng tạm ổn r.. Có Viber, IM+, Beejiver, Line, Wechat... Nói chuyện đc với mấy ng bạn xài IOS, Android..
Vài dòng tâm sự a.E đừng trách móc lan man k chủ đề nhé! Hehe
Đã có hết tất cả mấy app này, và đang dùng 1 vài trong đấy, nói chum là ngon 😁
linhvu231
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình đang sài nhiều cái trong danh sách của bạn nêu
binhnn
CAO CẤP
11 năm
có ai bỏ tiền mua không ta?

Xu hướng

Bài mới