Nhưng ứng dụng hay cho Samsung Wave

axenlupanh
27/8/2010 7:13Phản hồi: 248
248 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

phần mềm hiển thị pin hay đó ! :d:d:d
kidz7
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sao sam sung s5753 của e k cài được ứng dụng vâym
Có thể do ứng dụng đòi hỏi phiên bản Bada cao hơn cậu à.
kidz7
ĐẠI BÀNG
12 năm
the H nang Cap LEn phien ban moi a
Phải bạn à 😃
Gõ có dấu TV bạn nhé :p
mym.emory
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có bác nào có pm ghi âm cho wave2 thì shre giúp mình với ~.~ thx nhiều!

Sent from my GT-S5570 using Tinhte.vn
mym.emory
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thx 2 b đã tìm giúp:d mình tìm mỏi mắt cũg ko thấy @@ tiếc qúa.cứ tưởng ngon ăn r 😆 lúc b vancaobs đưa link mình tưởng s8500 và s8530 dùng chung dc rom đó :d thấy bên forum.mysamsung.com cũng giới thiệu rom này cho cả wave 1 và 2 :d

Sent from my GT-S5570 using Tinhte.vn
cac pro oi sao e download ve may tinh bang link:http://www.mediafire.com/?lis4p1lfm7hx77a nhung e khong cai duoc pro nao pit chi e voi ? co the nhan wa email e cag tot ( duy.thang1080@yahoo.com) thank you cac pro nha ............?:dance:
Cho em hỏi những cái apps trên có hỗ trợ cho dòng máy samsung S5250 525 không ạ,và làm thế nào để kết nối 525 với pc.Em kết nối hoài mà không được.
- Tuỳ từng loại, 1 số cái thì ko & 1 số cái còn đỏi hỏi xem phiên bản Bada 1.2 hay cao hơn mới cài được trong khi máy cậu cao nhất mới 1.1 cậu à
- Còn kết nối với PC thì cậu cài Kies nhé. Cậu vào dưới down Kies về cài:
http://www.samsungapps.com/about/onPc.as
- Sau đó cậu vào Kies, vào Samsung App trên Kies chọn máy cậu & tìm những App tương thích hay free cài. À, lúc cài bản Kies mới nhất ở trên vào, phần Samsung App sẽ ko hiển thị, cậu xem bài dưới để chép đè file vào hệ thống thì sẽ hiện mục Samsung App nhé.

@ Dùng máy mới lập nick hả cậu? Sau này nâng cấp máy lại làm nick khác sao? Mà cậu ở HN chứ - nếu ở HN thì Chủ nhật này có buổi Offline, mời cậu tham gia.
Chủ nhật em đi học mất ùi,em ở Hn ạ,mà chép đè file như nào hả bác,bác chỉ em được không.Tý nữa em thử cài mấy apps hay trên này xem nó có tương thích không bác ạ!
Chép đè là bạn copy cái file down về, paste vào thư mục chứa file hệ thống - nó sẽ hỏi có Overwrite ko thì bạn Yes thôi.
Chiều cơ mà cậu, tầm 14h - 17h.
Hì cat chủ nhật đi học bác ạ,giờ đó đang học anh ngữ ùi.Học sinh mà bác,có được rảnh đâu,mà năm nay cuối năm ùi bác ạ
Học xong qua chơi cũng được mà cậu.
cac ban oi giup minh voi.hien gio minh dang dung may samsung wave s5753 dung he dieu hanh androi.minh co 1 thac mac la: may cua minh xem duoc nhung phim co dinh dang nao? neu conver flie thi kich thuoc la bao nhieu? co phan mem nao co the xem phim ma khong fai chuyen duoi file ko? may minh co the nang cang he dieu hanh duoc ko? Mong cac ban giup minh! Thanks!
Máy cậu dùng Android được à, đâu có nhỉ, chỉ có Bada thôi chứ.
Bạn có thể hướng dẫn cụ thể hơn cho mình cách tải về và bỏ vào kies để cài cho máy được không
Rất cảm ơn bạn!
Chép vào Kies ko nhận nên tốt nhất cậu ... down qua Kies rồi cài cậu nhé.
Cam on Phithuyhoahoa
Minh vẫn làm theo cách cậu hướng dẫn và down được tốt, Nhưng có một vài ứng dụng thi không thấy còn ở SS App mà ở trang đầu topic này lại có, nên minh down thử theo cách đã hướng dẫn nhưng không biết cách cài vào điện thoại.
À hôm nhò bạn cài fw2.0 thấy nói có chức năng ghi âm cuộc gọi.
Bạn hướng dẫn mình cách dùng nhé
Thanks!
- 1 số cái tùy khu vực thị trường nó còn hay ko nữa cậu à
- Nếu cậu đang dùng FW có ghi âm cuộc gọi thì lúc gọi hay nhận cuộc gọi có nút Record phía trên đó cậu - chữ REC màu đỏ

Vậy là hôm đó bạn cài cho minh FW không co chức năng ghi âm rồi, tiếc quá!
Tại vì mình thấy FW gốc dùng ổn định hơn, nếu cậu cần thì cuối tuần này rảnh call mình nhé.
Thanks ban!
Sang tuần nếu rảnh mình lại phiền ban. Ví cuối năm nên cũng bân quá.
Ko sao, lúc nào cuối tuần rảnh call mình cũng được.
Cho mình hỏi chút vơi! mình dùng wave s8530 khi cài ứng dụng hay game vào máy nó hiện đầy ở phần menu và vi trí thì lúc này lúc khác. Vậy có cách nào hay phần mềm nào để gom ứng dụng lại 1 chỗ như kiểu thư mục ko ah? Cảm ơn nhiều.
Ko cậu à, mặc định nó thế.
Nếu cậu lên FW 2.0 thì có cho phép tạo thư mục trong menu lẫn MH chờ để xếp các App vào cho gọn tuy ý.
Máy mình là hàng xách tay thì có up dược lên 2.0 ko vậy bạn? máy mình la wave s8530 anycall hàn xẻng ah.
Hi up tốt 😁 mình cũng đang sài hành Fake HQ mà. lên 2.0 cho đỡ thèm chứ đợi các pác SS bản chỉnh thức nản quá 😔
mọi người ơi, mọi người có phần mềm nào như phần mềm f-secure của nokia cho samsung wave 2 ko?
Wave - Bada chưa có Virus đâu bạn nên ko cần App diệt virus 😃
Chưa có đâu bạn :p
thật là chính xác
Ko phải, mình là ng` hay để quên đt ở nhiều nơi. Có lúc để quên điện thoại mà ko bik làm sao để tìm. Đành phải dùng cách tìm như thế. AI bik pm nào chỉ giùm mình với
ai có trò chơi bổ dưa cho mình xin, tìm hoài ko ra.
Cái đó là chém hoa quả - Fruit Ninja, hiện trò này hết free rồi.
Nếu cậu dùng 1.2 thì Spoof chơi xem.
to: Phithuyhoahoa
Mình liên lạc với cậu qua điện thoai nhưng không được. Chiếu nay bạn có nhà không?
to: Phithuyhoahoa
Mình đã nghiên cứu và làm được rồi bạn à. Rất cảm ơn bạn!
Ko có j cậu à.
cái này down về có dùng đươc cho bada ( em dùng wave 575 mà thấy không được) không vậy các bạn. ai hướng dẫn mình cách sử dụng với
1 số cái còn đi theo phiên bản FW nữa bạn à, giờ nhiều cái nó nâng cấp đòi FW 1.2 trở đi mà máy bạn mới chỉ có 1.1 thôi 😃
Sao ko làm thêm link down giống mấy cái đầu nữa....? ghét down bằng app quá...
cho e hoi may cai ung dung nay co cai dc cho ss wave M s7250D o vay ban ma may minh co ho cho choi game cau hinh hd o ban

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019