Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Nhưng ứng dụng hay cho Samsung Wave

axenlupanh
27/8/2010 7:13Phản hồi: 248
248 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sinh viên nghèo nên chưa được bada bao giờ
Mình đang xài SS Wave 575. Vào những ứng dụng hay cho SS Wave mình đã Download những ứng dụng trên Web tinh tế bằng mediafire qua IDM giải nén nhưng mà k biết cách cài vào Máy ĐT dù đã kết nối SS Kies !!! Mong các bạn giúp đỡ !!!
@kingterry Bạn chép vào máy hoặc thẻ rồi cài trược tiếp được nhé
Những ứng dụng rất là thích ! Nhưng download rất nhiều xuống PC mà chẳng cái nào có thể cài vào hết !

Có Bro nào giúp đỡ mình với !! Thanks
@kingterry có báo lỗi gì không bạn
bada co chay jar ko ban
@phamquang9x Có hỗ trợ Java
uh, thank ban na
co ai con wan tam toi samsug wave1
@nguyenthanhdat15251 Bây giờ nếu nó còn 500 ngàn chắc sẽ có người quan tâm
@minhcuongpro1234 Thế thì hơi quá cậu à, giá 2nd cũng còn tầm 1 triệu hay hơn - nhiều ng thà giữ lại dùng còn hơn bán vì ngoài HDH ra thì so với những máy phổ thông thì tính năng vẫn tốt chán.
@Phithuyhoahoa mình nói thật chứ giờ 1tr mình cũng không mua con này, mình mới mua lại con mobistar S01 cũng 1tr ngon gấp mấy lần con này, nói chung nếu chỉ dùng để nghe gọi nhắn tin thôi thì cũng được, phần mềm quá củ chuối thôi chứ phần cứng cũng tốt mà, thiết kế đẹp và chắn chắn.
@minhcuongpro1234 Mình chỉ cần dùng những tính năng phổ thông, nhất là camera đủ dùng. Tiếc là ko giữ được ...
@Phithuyhoahoa nếu bạn xem trọng camera thì nên dùng N8 camera ngon gấp mấy lần con này.
minh cug vay co ban nao bik cach nao de xem phim tren youtube ko minh vao xem no cu de Hay thu lai.la sao
@nguyenthanhdat15251 lúc trước mình có dùng qua con Wave 2 hình như mã 8530 gì đấy thấy xem youtube bình thường mà
@minhcuongpro1234 co gi ah chi em dum cai nha em moi bik xai Dt nen mu ve Dt chag bik gi ca nen ah co gi chi giup tan tih dum em nha
@nguyenthanhdat15251 Cái e72 của mình còn xem được thì chắc chắn wave sẽ xem được thôi bạn
em xai wave 1 vay co xem Youtube dc ko ah vs xem phim tren mang em nghe noi la xem dc ma
co
con ai xai dau ma xem vs ko co
tbv8298
ĐẠI BÀNG
10 năm
a oi, chi e cach nap app vao voi. E vao kies rồi mà vẫn không được o_O
topic mang tên ứng dụng hay cho ss wave mà các bạn vào chỉ nói về giá trị của nó ,tại sao không lập một topic mới mà trình diễn .
nếu thích dùng opera mini thì vào www.m.opera.com/ mà download miễn phí opera mini về dùng
ductai1999
ĐẠI BÀNG
10 năm
Có phần mềm chụp ảnh bằng cảm ứng cho con Wave S8500 bada 1.0 ko bạn cho mình xin với 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019