Nói chuyện cùng chú mèo nào

3230
16/8/2010 7:35Phản hồi: 43
k bít ai đa up lên chưa nếu có rồi thì mong anh e thông cảm, nhưng thấy hay lên up lên cho a e thử xem đánh giá thế nào
phần mềm khá vui nhộn với hình ảnh 3d của chú mèo, bít cảm nhận khi cham ngón tay vao ưa màn hình. khi ấn mạnh sẽ như bị đánh, khi vuốt ve thì lại tỏ vẻ thích thú
cái hay nhất là chú mèo có thể nhại lại tiếng nối của mình bằng một giọn nghe rất buồn cười, nói tiếng việt cũng hay vì giống phần mềm ghi âm wa mic rồi phát lại bằng tiếng khác nghe cũng buồn cười :wavespin::wavespin:
các pác thử nhé, có thể cài và search trực tiếp trên market nhé
talking tom cat
43 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ko có lick dowload à.ko biết phần đấy là j` luôn
nếu bác có link down hoặc đính file lên dd cho anh em xài lun thì bài viết sinh động và hay hơn đấy!
hwithv
ĐẠI BÀNG
14 năm
Đó chính là app: Talking Tom Cat

Bạn có thể cho mèo ăn, và vuốt ve mèo cũng như nói để mèolập lại
Link: http://www.4shared.com/file/Ls6Vz4fb/Talking_Tom_10.htm

Hoặc tải miễn phí trên Market
nobita81
ĐẠI BÀNG
14 năm
hì, mới tải trên market hồi chiều...... tận 12mb nhưng khá là thú vị , chả thấy tiếc công download ^^!
sicunhen
ĐẠI BÀNG
14 năm
còn cái hay nữa là có thể ghi lại cuộc trò chuyện để gui đi cho bạ bè nữa,
hay lắm đó anh em, cười muốn lộn ruột
Cho nhỏ em 5 tuổi chơi....nó sợ rồi nó mê luôn...công nhận tui còn mê huống chi con nít..Vui thật áh....
tmhung
TÍCH CỰC
14 năm

Thuỳ là tên bà xã mình , đoạn này giống như con mèo chửi bà xã mình là Thuỳ heo bị đánh té chổng vó 😆
3230
ĐẠI BÀNG
14 năm
h thằng nhỏ nhà e mê tít, dỗ cho ăn cũng dễ.
một phần mềm xứng đáng để download
trongkham
TÍCH CỰC
14 năm
sao em tải về trên market chơi một lát nó báo sorry;the application talking tom(processcom.outfit7.talkingtom)has stopped unexpectedly.please try again.nó là free mà sao không chạy đươc vậy ta.bác nào biết không.
hwithv
ĐẠI BÀNG
14 năm
Thử tải file mình post xem sao?
khổ quá các bác ợ . con gái út em nó chơi hôm nay ko ngủ trưa lun :eek: . thanks các bác đã giới thiệu pm nhé
trongkham
TÍCH CỰC
14 năm
em tải bản trên market cũng vậy,tải bản của bác cũng vậy,chơi 1 lát là nó ko cho chơi nữa,nhưng qua ngày mai no lại cho tiếp,hình như 1 ngày cho chơi dược mấy phút thôi hay sao ấy,con gái em cũng thích lắm.có bác nào bị như em ko.
hwithv
ĐẠI BÀNG
14 năm
Theo như Androidzoom.net thì phiên bản mới nhất trên Market là 1.1.5 , không hoạt động trên 2.1 đau:

1.1.5: works on Galaxy Spica/Portal 1.5, but NOT 2.1

Tham khảo: http://www.androidzoom.com/android_applications/entertainment/talking-tom-cat_jksj.html
Bạn coi lại xem nhé. Mình thấy trên MS bình thường mà.
dctt1984
ĐẠI BÀNG
14 năm
Phiên bản trên Market hiện tại là 1.2 Free, có thể chạy trên 2.2 mà nên chắc cũng có thể chạy trên 2.1 được
laktrui
ĐẠI BÀNG
14 năm
bác nào có bản full không vậy cho mình xin đi, thanks
loveslow
ĐẠI BÀNG
14 năm
Của bạn đây :wavespin:

talking_tom_cat_pro.rar
http://www.mediafire.com/?m333bdcj3njo68p
win123vn
ĐẠI BÀNG
14 năm
sao mình dow về nó lại là file 4shared_Desktop_323.exe nhỉ?
loveslow
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bâm vào tải xuống ngay bây giờ ấy
win123vn
ĐẠI BÀNG
14 năm
ý bạn là sao? mình dow về là file exe nên mình ko dám chạy
ban oi day la ban may cham vay?
đúng rồi,ai có bản full thì share với
mrbit
ĐẠI BÀNG
14 năm
cái bản pro nặng kinh khủng í
toàn bảo là bộ nhớ máy không đủ
mặc dù đã xóa hết cả app đi còn 50mb rồi =((
mình bắt đầu thấy chán I5700
Tớ cũng bị như vậy. Cài trên Milestone bộ nhớ trống hoàn toàn mà vẫn báo không đủ bộ nhớ! Đợt trước cài Need for speed Shift cũng kô cho cài vì báo kô đủ bộ nhớ, sau đó kiếm đc bản dành cho Milestone cài vào ngon lành luôn! Nếu bạn thích chơi game thì kô nên dùng I5700. Spica kô có chip đồ họa và cấu hình màn quá thấp nên chẳng chơi đc game 3d khủng nào cả.
mrbit
ĐẠI BÀNG
14 năm

cái talking tom này đâu có đồ họa nặng đâu mà I5700 không chơi được
mình vẫn xài bản free ngon ấy chứ
nhưng cài cái pro lại không được.
thế mới thắc mắc =((
e cũng thế..cài bản free thì đc mà cài bản pro lại ko đc...
win123vn
ĐẠI BÀNG
14 năm
ok, mình dow dc rồi, hóa ra là nhấn nhầm chỗ he he
huhjun
ĐẠI BÀNG
14 năm
Spica chạy ầm ầm có sao đâu bác. Nhưng bản pro không hề hơn bản free nhiều đâu. Được vài chức năng mới (như con chym), cũng chẳng đáng là bao.
ntha82
ĐẠI BÀNG
14 năm
Ai có con nhỏ thì đây quả là một app hữu ích, rất vui nhộn.. bé nhà mình hôm nào đi học về cũng đòi chơi em mèo với em hà mã một lúc... Tks for sharing 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019