Nói thật đi, nếu được chọn giữa iP6 và BB Passport ae chọn cái nào

thitcho_mamtom
14/1/2015 16:50Phản hồi: 99
99 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

leson5487
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bản thân cái thớt đã gây war cmnr 😕😕😕😕, close topic !!
tuanday
TÍCH CỰC
9 năm
Vẫn thích bb, hôm trước qua khắc tên cũng đã trên tay PP. Quá đẹp luôn, cảm giác sang trọng y như lần đầu tiên ra mắt bold béo. Cơ mà tổng hợp làm việc với giải trí thì vẫn xài IP6. Sau này thừa tiền sẽ tậu thêm PP về để ôm ấp, sờ mó mỗi ngày 😁
Tiện thể bác nào cứ đề cao bảo với chả mật thì xin tha nhé. Ai hack, hack gì của các bác. Có phải thủ tưởng hay cố thủ tướng đâu là cứ nhai cái bảo mật bên mép. Bb chỉ cần đưa cái bàn phím vật lý ra là vẫn vô địch cơ mà 😆)
Ý kiến chủ quan: mình thích PP vì phong cách hay, độc, lạ, đáp ứng yêu cầu công việc tốt và đẹp.
Ý kiến khách quan: iphone hơn PP
IP đáp ứng 100% nhu cầu giải trí (phim, game, ứng dụng.......) trong khi PP đáp ứng khoảng 40%
PP đáp ứng 100% công việc thì IP co thể đáp ứng đến 80% thậm chí hơn.
IP hơn PP về nhiều mặt. Có thể gọi IP là sự hoàn thiện của Smart phone.
Nếu lựa chọn thì mình vẫn iu PP.
Passports
Passports
minadad
ĐẠI BÀNG
9 năm
tớ thì dẹp đt IOS cho công việc, nhìn như chảnh không tới 😁
hiện dùng PP cho công việc, Android cho số phụ, và Ipad cho giải trí
Nói thật nếu chọn IP6 và BBLassic mình chọn BB, còn Passport thì minh fhonj IP6 vì không có chổ bỏ passposrt. Hi hi
cq_khanh
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đặt câu hỏi trong topic của BlackBerry thì khả năng là sẽ chọn lựa pp nhiều hơn rồi nhỉ? Bản thân đã dùng ip6 và bán đi mua pp. Tới thời điểm này thì có lẽ là chính xác
@cq_khanh Hì. Cảm thấy đáng k bac? E k co công viẹc ji nhju. Thế sài co đáng không bác? Bác cho ý kiến voi. Tại chua sờ mó nó được lần nào.
dancely20
TÍCH CỰC
9 năm
thích 6+ hơn
Chọn cả 2 bạn ạ. Môi cái có điểm mạnh riêng. Ip6 vẫn hiệu quả và toàn diện nhất nhưng xét về làm việc thì Ip6 ko bằng PP, hoặc thậm chí ko bằng cả Nokia Lumia 930.
quocthai3250
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ô tóm lại pp vô đối trong top nầy kaka. Mình cũng đang dùng pp bàn phím thật là tuyệt vời. Tuy nhu cầu giải trí kém nhưng pp đem lại trong công việc thật hửu ích khi chat mail xem word exel ok chat chíc trên BBM Thật là thích
Vào box BB hỏi thành viên chơi BB là bạn có lựa chon BB không thật là bó tay bác, em không phải dân chơi BB, cũng không đam mê lắm nhưng ở nhà có một con 8300, một con 8800, một con 9000. Nhưng mấy con đó chỉ là súng phụ cầm theo con súng chính là G2. Nếu cho lựa chọn thì cả hai em kia đều không chọn mà sẽ chọn: Z30 hoặc Z3 hoặc Classic
CuongQuat
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nói thật là vứt hai cái này đi. để dùng hàng ngày (nghe gọi nhắn tin) thì dùng Nokia cũng được. Chứ mang hai con này so sánh mà chả biết hàng ngày bác dùng cái gì thì chịu. phải bác hàng ngày chỉ xem phim thì mua cái ipad nhỉ. ( còn mình yêu dâu đen)
tonybom
TÍCH CỰC
9 năm
Tớ chọn PP.
conan141256
ĐẠI BÀNG
9 năm
SUY NGHĨ LÀM GÌ CHO MỆT....BB THÔI
Với ý tưởng thiết kế đầy táo bạo, e chọn PP <3
mình thì đang dùng bb với macbook..và chưa có ý định đổi qua ip..:v
huydcc
TÍCH CỰC
9 năm
E đang dùng ip6 và bold 9k.mấy bác ở trên cho e hỏi là PP nó làm đc công việc gì mà IP k làm đc thế ạ?
Mo0n
ĐẠI BÀNG
9 năm
EM CHỌN CẢ 2 😁 VẬY ĐI CHO NHANH!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019