Nokia 2700 bị khoá mật khẩu không khởi động được máy.

anhdong208
1/6/2011 8:24Phản hồi: 21
tình hình là con Nokia 2700 của e bị khoá mật khẩu máy,bây giờ khởi động lên nó yêu cầu nhập mật khẩu bảo vệ mà e quên mất ko nhớ mật khẩu.
Bác nào biết cách mở khoá mật khẩu thì giúp e với.
em xin cảm ơn và hậu tạ ạ! :d
21 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dùng phoenix flash lại máy ở chế độ death phone là ok ngay
anhdong208
ĐẠI BÀNG
13 năm
nhưng phần mềm Phoenix đó lấy ở đâu và làm như thế nào hả bạn?mình ko phải thợ thuyền nên hơi gà 1 tý.hj 😁
tôi cũng vừa gặp 1 Trường hợp giống hệt như của đồng chí này. đồng chí lên hỏi ông google.com.vn cách
NÂNG CẤP THAY ĐỔI FIRMWARE, ông này quan hệ rộng sẽ chỉ cho đồng chí hết những j cần làm để nâng cấp 1 firmware
thử *#2280# xem, or bấm cùng lúc * 3 gọi tắt nguồn
anhdong208
ĐẠI BÀNG
13 năm
mở máy lên là nó bắt nhập mật mã bảo vệ luôn,làm sao khởi động dc máy mà bấm *#2280# chứ.
còn cái cách format 4 ngón kia là của dòng S60 bạn ơi.2700 là s40 mà.
mà cậu cũng học Thuỷ Lợi ah?khoá bao nhiêu thế?mình khoá 49.
49CD, hiện đang làm công trình trên đường Tô Hiệu, Hà Đông. Tớ làm bên dân dụng.
@hieuwru tks a ^^ e xài con e75 mất pass ko khởi động lại đc vậy mà *#2280# máy chạy bt...suýt tốn 150k cho care r tks a lắm lắm
Các bác ơi ........ con N2690 của e cùi bắp nó bị khóa em nhớ mật khẩu nhưng mà bàn phím tự nhiên k ấn dc mà máy mới nữa ....
Flash phone lại đi, bằng Phonenix ở chế độ dieth phone
cám ơn bác nhưng e down pm Phonenix 2009 trên mạng về cắm đt vào nó k nhận thế mới đau chứ 😁
Hãy cài PC suit của Nokia hoặc Ovi Suit vào máy thì mới có driver để máy tính nhận diện điện thoại của bạn được
bb_9650
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có vào được trong giao diện đâu mà *#2280# hả bác?
ra quán bảo nó chạy lại phần mềm xem sao bác nhé. Thân gửi
@bb_9650 e bấm nút * nó hiện lên cái bảng rồi từ đó mà *#2280# ngon lành thôi a ^^
bb_9650
ĐẠI BÀNG
12 năm
được thế thì ngon quá, ủng hộ bác luôn
chắc tại hên thôi a hjhj bt đt mà bị khóa là hơi phiền chứ k đơn giản như e bị đâu
tất cả các trường hợp trên không biết làm thì flash phone lại là ok ngay chứ gì mà cay cú.
fp là sao a chỉ e kĩ hơn tý đc k ạ? tại e cũng đang muốn tìm hiểu thêm hjhj
có nhiều top nói về flash phone lắm bạn bạn lên google search dùm mình nhé.
ồh e làm đc r tks a d0m nhé
;)
làm kiểu gì vậy a ơi e ko làm đc
aoxanh990
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cách cuối cùng là chạy lại phần mềm bằng Phoenix bạn nhé
bạn có thể tham khảo ở http://axmobi.net/chay-phan-mem-dien-thoai-nokia-don-gian.html

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019