Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Nokia Belle C6-01 v4 Final 111.040.1511

thanhtudh
15/2/2012 9:43Phản hồi: 328
328 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

alanvan
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình chọn Refurbish mà, đang flash lại xem thế nào
P/s: đã mở đc bản đồ, lỗi do thẻ nhớ.
thanhtudh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Uh. Cho mình ít nhận xét nhé. Thank bạn nhiều.
alanvan
ĐẠI BÀNG
12 năm
hic hic update qua nokia suite lại ko mở đc bản đồ rùi, nói chung cảm nhận ban đầu là tốt ^^. có điều bạn để effect dep dep kem theo, ai ko thích co the tat ma
mrtthanh
ĐẠI BÀNG
12 năm
chủ top ơi cho mình xin cai mod camera đi thanks nhiều hihi tính làm thử một cái cho riêng mình mong chủ top giúp đỡ
thanhtudh
ĐẠI BÀNG
12 năm
@mrtthanh theo yêu cầu của bạn đây. Tải về và ném vào rofs2 theo đường dẫn sau nhé private\10202be9\10282EDC.txt
siverrally
ĐẠI BÀNG
12 năm
thanks bác Thanhtu, đang xài bản v2 của bác rất good, đangtải v3 về, chốc nữa flash xong sẽ review lại cho ace hé 😁
bác Thanhtu bây giờ e muốn đổi Effect thì phải làm thế nào?
hieudkt
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cuối cùng cũng chờ được đến hôm nay. Thanks a lot !!! CFW của bác luôn OK nhất.
thanhtudh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nghe được câu này của bạn mừng quá😃
@thanhtudh trước mình tự cài cái thay đổi effect thì mình đổi effect được nhưng giờ dùng fw này bác cài rồi mình ko biết đổi effect kiểu gì 😔
hieudkt
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hì, tui chờ ver 3 của bác mấy tháng nay 😃 Trước có xin xỏ bác làm ver 3 mà bác bảo bận nên cứ tưởng sẽ không có chứ. Giờ ít pro quan tâm đến anh em c6-01 quá. tui cũng muốn làm tự làm cfw nhưng làm thử rồi flash toàn dead phone :oops: Đang flash máy đây rồi. tét xong sẽ báo cáo bác
Ban thanhtu oi minh flash xong ma khong vào ban đồ đc la sao vây bạn, máy kai kon lai ok, chay muot
hieudkt
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cài xong mọi thứ ổn cả, chỉ mỗi galery widget bị lỗi mở mãi không lên. có ai bị như mình không?
Vinhtp6
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tối nay vừa làm chuột bạch cho Thanhtudh. Mới flash xong, máy đang tự động cài lại các phần mềm. Khổ nối bản này của Thanhtudh chưa hack, bực mình quá, bao nhiêu phần mền giờ trở thành vô nghĩa. Thanhtudh kiểm tra lại và chèn Installserver vào nhé!
có bác nào biết tải chương trình từ mediafire không? e tải hoài mà không được, nó toàn chuyển đén trang web khác, ai biết chỉ e với, chứ bác thanhtu upload lên mediafire e không download được.e xin cảm ơn trước.
uhm. ban nay chua hack ah, mong ban thanhtu hack dum cho AE
mình thay ban nay rat muot.
siverrally
ĐẠI BÀNG
12 năm
các bác nói làm em sợ, làm j có chuyện chưa hack phone, cái đó cơ bản nhất mà, mới flash xong, đang bỏ thẻ vào cài lại ứng dụng, để lát nữa xem sao đã. hjzz
siverrally
ĐẠI BÀNG
12 năm
đúng là chưa hack phone thiệt, trời ơi, thế sao mà cài ứng dụng đc................................
tuy nhiên kết cái trình phát nhạc, tuyệt đẹp.công nhận máy mượt hơn trước.
- có vài vấn đề như vầy :
1. chưa hack phone
2. Camera chụp hình tốt, ảnh chất lượng (4mp) nhưng mỗi khi chụp, thao tác lưu hình ảnh của máy rất lâu, tầm 5s, như vậy là không ổn, nghĩ cũng đúng thui, cpu có 680mhz mà chụp file ảnh 4mp máy chịu j nổi
3. khi ấn nút đỏ, chữ tắt nguồn với Riavvia gì gì đó ( chắc là reset) bị lỗi font
có bạn nào bị lỗi radio ở bản này không
tui bi nua, chan qua
thanhtudh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thông cảm nhé mọi người, mình sẽ fix và đưa lại link. Xin lỗi vì sự bất tiện này nhé. 😕

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019