Nokia Belle C6-01 v4 Final 111.040.1511

thanhtudh
15/2/2012 9:43Phản hồi: 328
328 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đã flash bản mới nhất của bác kết quả như sau ạ
- em đang lỗi k nhận đc tin nhắn và k vào đc mạng thì đã fix đc
- hiệu ứng rất đẹp
- em k thích cái pin xanh xanh lắm 😔
- dùng rất mượt
đã flash lại và chạy mượt.mình có 1 vấn đề duy nhất là cài Fmobi xong vào điền email vs pass thì load xong cứ báo lỗi thôi.trước dùng thì ko thấybij thế 😔
có bác nào bị thế ko ah
Thanhtuhd cho mình hỏi luôn là muốn thay effects thì làm thế nào vậy ?
thanhtudh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn muốn thay
effect gì? của jinhao ah? effect của jinhao mình để mặc định tại C:\data\prebuiltmedia\effects, bạn có thể copy effects khác của jinhao chép đè vào đó.
@thanhtudh thanks ^^! ah tiện cho minh hỏi cách Fix radio bằng cách xóa mod reboot với
Vinhtp6
ĐẠI BÀNG
12 năm
trinh phat video ko co tieng Viet ban a. Ban truoc van con nhung ban moi nhat chi tieng Anh. Sr vi dang onl bang dt.
Vinhtp6
ĐẠI BÀNG
12 năm
trinh phat video ko co tieng Viet ban a. Ban truoc van con nhung ban moi nhat chi tieng Anh. Sr vi dang onl bang dt.
xao không nghe được nhac trên pm zing mp3 và NCT hở bác
thanhtudh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình sửa xong rồi nhưng chưa đưa lên. Đang tìm xem có gì ngon ngon nữa đưa vô luôn.
alanvan
ĐẠI BÀNG
12 năm
xem lại chỗ bản đồ luôn bạn ơi, update bản đồ là ko zo đc ah. Pin thấy hao hơn bản V2fix thì fai.
thanhtudh
ĐẠI BÀNG
12 năm
@alanvan Bản đồ ah. Mình chưa thử cập nhật. Bản đồ hình như chưa hổ trợ Việt Nam nhiều lắm thì phải. Cap nhật cái lái xe đó làm gì bạn. Chắc chuẩn bị fix rồi đưa lại link tiếp thôi
Thanks ban nhieu nha. Dung ban chạy mượt hơn nay choi game asphats 6 chua thay bi bat (suong ghe 😁 ) nhung hinh nhu bi vo hieu hoa mat cái khoá máy từ xa, gửi cả chục tin nhắn cũng không có tác dụng gì. Bạn có khác phục được không vây? VS flash xong thay Effect làm màn hinh xoay xoắn mù mịt -> đang sướng nhưng khoi phục lại cái danh bạ la không xoắn nữa -> chan ghe.
thanhtudh
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Chusca Bạn lưu danh bạ trong máy ah? Sao không lưu trong Sim, có chuyện gì còn có Sim tốt hơn. Mình chẳng bao giờ lưu trong máy.
uh minh lưu trong máy vì danh bạ nhiều quá. Ban có khắc phục được lỗi không khoá máy từ xa đuoc khong?
thanhtudh
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Chusca Để mình test lại xem nhé
Minh cung chua cap nhat ban do vi khong su dung thuong xuyen cho lam tiet kiem duoc hon 20MB de danh choi game 😁
oke thanks ban nhieu
Ngon đó bác😁 !Em C601 ít người mod quá😔 !Mà Bác cho em những cái MOD mà bác cook và cách dùng của chúng thì tốt quá nhỉ?Em muốn tự cook cho FW của máy mình thì tuyệt quá!Bác cho em được không?Cám ơn nhiều!😃;)
thanhtudh
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tuchantinh Đây. Mình lấy ở đây hết nè
http://forum.dailymobile.net/index.php?topic=51861.0
@thanhtudh Cám bác ơn nhé!nhưng toàn tiếng em đành pải mò vậy!😁
đang dùng bản CFW của bạn được 2 ngày nói chung la ổn.nhưng bạn cho mình hỏi có cách nào bỏ được cai mod camera và nút rebot không.nặng MB quá mà chât lượng ảnh không thấy khác nhiều.thank!!!!!!!!!
tinh hinh la dung ban cua thanhtuhd dc may ngay , thay bieu tuong silen, wifi khi bat khong thay hien tren thanh stt. Co cach nao khac phuc ko? Minh onl bang dt , thong cam nhe
sau khi flash CFW - Nokia Belle C6-01 v3 Fix (29/06/2012) không cài đặt được quickoffice là sao vậy chủ thớt. có cách nào không
Sử dụng CFW này Cài đặt quickoffice 50% báo không thể cài đặt
Đúng là không cài được thât. khắc phục đi chủ thớt ơi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019