[Nokia Beta Labs] Bubbles - Bong bóng phím tắt trên màn hình chờ

haiquan0220
4/2/2011 19:34Phản hồi: 252
252 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vua flash lại fw bằng phoenix 2k10..
giờ lại chạy ngon ovi store và qt rồi kekee....
mấy bác có mấy cái hình nền như trong hình ko , share em với ,hồi mới mua máy cũng có mà em lỡ format mất sạch rồi 😁
Đây nè bạn, bài số #6 http://www.tinhte.vn/hoi-dap-chia-se-kinh-nghiem-450/mat-widget-movie-teasers-tren-n8-lam-sao-lay-lai-536966/
ý mình nói đây là file gốc hẳn hoi không phải là cài trực tiếp từ ovi ban ơi.

---------- Post added at 09:41 AM ---------- Previous post was at 09:39 AM ----------

cái bác nói là hack máy phải không? hướng dẫn cụ thể với ban ơi
mún có file cài ovistone thì từ trình duyệt web mặc định của máy n8 dzô địa chỉ store.ovi.mobi/default/index/operasplash
sẽ tải dc ovi và file cài sẽ dc lưu lại trong dt...
Còn hack máy cũg dễ mà.. Hum wa tui mới hack lại fw 13.16đơn giản mà....
đổi mấy cái ảnh thế nào thế .. mình làm theo hướng dẫn nhưng mà nó ra độc máy cái ảnh của nó thôi ko thấy ảnh của mình để chọn đổi 😔
Shinzx
TÍCH CỰC
13 năm
mình hướng dẫn rùi mà...bạn tìm hình ảnh của bạn..chuyển nó sang thư mục E:/hình ảnh/hình nền...thì mới cài được
cảm ơn bạn nhá 😁
tại nhiều qá mình ko xem hết đc các trang
cài xong lại phải khỏi động lại máy :| thì mới đc
toi cai dc roi nhung co ba cua bong bong thui muon them lam the nao vay chi giug voi
Shinzx
TÍCH CỰC
13 năm
zừa mới del xong...tốn 40mb ram cho cái khóa màn hình chẳng đáng tí nào....đợi khi pr 3.0 ra dùng cho sướng

---------- Post added at 12:56 PM ---------- Previous post was at 12:47 PM ----------

trong mấy hôm dùng kái này ngoài tốn ram thì có vẻ khả năng giải phóng ram của máy cũng kém hẳn...càng dùng càng thấy ram tụt.....chạy game xong thoát ram vẫn ít hơn trước khi chạy...zừa rùi del xong thấy lại bình thường....ram giải phóng nhanh..không bị mất ram
Hix! Cài xong thì thấy ok lắm, nhưng sau sd một lúc thì hình như chức năng cảm biến xoay màn hình lại mất tác dụng! kô gỡ bõ đc ứng dụng đành phải restar lại máy, lúc đó mọi chuyện lại trở về con số 0.... Cá bác tận tình hướng dẫn mình nha! thích lắm nhưng đau đầu vì những vấn đề trên quá!
Cài vào Nokia N8 co duoc dau
Chỉ có file qmlviewer thôi
Tắt khởi động cũng chẳng có gì
Mà muốn gỡ bõ cũng chẳng được sau thế bồ
Xem lại các trang của chủ đề này thật kỹ đi bạn 😁
Shinzx
TÍCH CỰC
13 năm
Mún xóa bạn vào trình quản lý ứng dụng đã cài xóa bỏ mục bubbles lock là được....còn nếu mún xóa thì hết thì bạn vào tham khảo trang http://betalabs.nokia.com
lam thế nào để xóa cái file QT đi cái em cài vào rồi h thaói hết bong bóng ra rồi nhưng còn file kia ko thaói đc
lovelykio
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình cài rồi, nhưng chẳng thấy gì cả. vào QT thấy icon của nó, nhấp vào thì nó đưa đường dẫn các ổ đĩa lên. Sau đó mình làm gì nữa các bạn. Mình mới xài nên chưa biết nhiều. ai chỉ mình với
vitcon75
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cái này chỉ nhận ảnh ở phần wallpapers thôi hả các bác ? ko add ảnh chụp được ạ ?
Shinzx
TÍCH CỰC
13 năm
có add ảnh chụp được..mình có hướng dẫn vấn đề này rồi...bạn đọc lại những tin trước nha
mình có cài N-DESK CHO N8 cài thì giao diện đẹp ok. rùi. nhưng mỗi lần khóa mình nhấn vào nút menu thì phái nhấn giữ rất lâu nó mới mở khóa. còn nếu gạt khóa thì nó vào lun. nhưng nếu làm thế mình cài chương trình mở khóa bằng bong bóng cũng như ko. ko bik có phải cài n- desk vào là nút menu nó thế ko. chú mình bỏ n-desk thì menu lại xài ngon lành. thân.
hic

minh c6-01 ko bik dc vay may bac' 😕😕😕😕
Xài ngon lành bạn ạ.
Có ai dùng trên C6 được không? M thử cài QT 4.07.1 rồi nhưng k thấy được :p
Cái này xài cho con N97mini được ko ạ? Lên trang nokia down thì nó bảo ứng dụng này ko cài được cho con N97 mini😔 à, sẵn tiện e hỏi luôn, cài TV cho nó sao ạ? ( ngoài cách cài lại OS) e cám ơn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019