[Nokia Beta Labs] Bubbles - Bong bóng phím tắt trên màn hình chờ

haiquan0220
4/2/2011 19:34Phản hồi: 252
252 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nhìn đẹp hơn cả bubble của win 7 nữa
mình cài phần mềm này vào bộ nhớ máy .. h k làm sao xoá đc .. làm thế nào bây h 😔(
híc, E cài cho c7 mà khởi động lại rùi chả thấy gì, Bác nào biết chỉ em với. híc. E mới dùng còn gà lắm ạ
lechanbao
ĐẠI BÀNG
13 năm
sao em cài vao sai` gùi xoa' ... sao nó hok xóa dc cái mục QtExamples dậy ........
hjx sao k caj` dc cho N97 vay.huhu

hjx sao k caj` dc cho N97 vay.huhu
cái này N97 xài đc ko các bác
sao em cai xong la cam bien quay ngang dien thoai ko duoc
mình vẫn k hiểu 😔
cho em hỏi.Muốn thêm hình nền vào cái phần này kiểu gì.Em muốn hính nền của em ý mà ko biết làm cách nào ai chỉ cho em với
muốn thêm hình vào thì copy hình vào thư mục Backgrounds trong images trên thẻ nhớ ấy 😁 tahnk
híc. cho mình hỏi tý. máy mình là C6-01 đã up lên symbian anna, chạy rất ngon lành. nhưng khi mình cài đặt cái nokia bubbles này xong thì ra ngoài kiếm chẳng thấy cái gì cả. trong phần ứng dụng đã cài đặt thì vẫn thấy. híc
manhdk
TÍCH CỰC
12 năm
phải khởi động đt mới thấy nhé
càj cho s60v5 dk ko pan oj, mình xàj 5530
sao mình cài vào thì nó thông báo chứng chỉ hết hạn vậy mình cài cùa tj3uquy
E dùg e6.cài đc.dùng đc.nhưg vào quản lý file tìm để gỡ thì ko đc.e tìm hết tất cả các folder nhưg ko thấy file nào.ai giúp em vs.huhu
mình cũg đag xài e6 định cài. sao bạn có ý định gỡ zậy........... trục trặc gì hả?
angel1211
ĐẠI BÀNG
12 năm
phần mềm hay thank
angel1211
ĐẠI BÀNG
12 năm
cho hỏi gấp là có làm đc thời gian sáng màn hình giảm xuống k? đôi khi chỉ muốn xem đồng hồ mà nó sáng cả phút, nhìn phí điện quá. mình dung E7 nên pin hơi yếu, phải tiết kiệm pin nhất có thể, với lại điện tăng giá 5% rùi =))
Cài bản mới nhất để ấn dc menu 2 cái là tắt đèn màn hình.
Bản này cũ rồi...
angel1211
ĐẠI BÀNG
12 năm
cho mình link down luôn đi vutaikt

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119