Nokia chính thức phát hành Z Launcher beta cho Android

Didu
18/11/2014 11:48Phản hồi: 243
Nokia chính thức phát hành Z Launcher beta cho Android

Cùng với tablet N1, Nokia trong sự kiện diễn ra ngày hôm nay còn giới thiệu phiên bản beta của Z Launcher dành cho người dùng nền tảng Android. Đây là một launcher miễn phí dành cho các thiết bị Android đã được ra mắt dưới dạng thử nghiệm (beta) từ mùa hè vừa rồi, nó khác với các launcher cho Android ở cách tiếp cận các ứng dụng cũng như liên lạc với bạn bè, hoặc bạn cũng có thể viết lên màn hình để mở nhanh một ứng dụng nào đó với Z Launcher. Trên phiên bản beta này của Z Launcher, Nokia cho biết đã cải thiện đáng kể tốc độ và hiệu năng, khả năng nhận diện chữ viết tay và các thuật toán dự đoán dành để hiển thị kết quả chính xác với yêu cầu của người dùng nhất. Hiện tại thì bạn đã có thể tải Z Launcher hoàn toàn miễn phí từ Google Play. Xem thêm về Z Launcher tại đây.

Lưu ý: Z Launcher tới thời điểm hiện tại vẫn chưa phải bản chính thức mà chỉ là bản thử nghiệm (beta) nhưng đã có cải thiện so với bản beta trước đó. Thêm nữa, người dùng ở Việt Nam không thể tải về launcher từ Google Play (chưa hỗ trợ thị trường VN), để dùng thử bạn có thể kiếm file APK tải về và cài đặt.

Tải về Z Launcher tại đây.
Mời dùng thử Z Launcher mới cho Android của Nokia: tìm kiếm cực nhanh, giao diện đơn giản

Nguồn: Nokia
243 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Quá đẹp
ps : nhân viên nokia sáng tạo và tài năng, buồn cho các anh các chị là gặp phải thằng tướng không giỏi
@TAKUMA k hiểu ý bạn lắm
@iphone368 Ko phải thằng tướng ko giỏi mà là thằng tướng gián điệp mất cmn dạy do thèng Microsoft nó cài qua, cố ttình phá hoại để Nokia nó sụp rồi mua lại với giá rẻ như bèo, xong xuôi hắn lại quay về làm tướng bên Microsoft như cũ, kết thúc chuyển giao, mặt thằng cha Stephen Elop dày thiệt. Hy vọng sự hồi sinh của Nokia, theo Android là đúng hướng.
caphe17
TÍCH CỰC
9 năm
@iphone368 Có hay ko đó là vấn đề của bạn.
caphe17
TÍCH CỰC
9 năm
@iphone368 xin lỗi cho mình cười bạn phát nhé.
Có vẻ đẹp :rolleyes:
conga_91
ĐẠI BÀNG
9 năm
đã cài, Link cho anh em đây. cứ cài bình thường thôi, G2 DCM cài chạy ngon ơ nhé, nhìn giống Lolipop
Screenshot_2014-11-18-22-18-15[1].png Screenshot_2014-11-18-22-38-56[1].png
http://www.mediafire.com/download/8d3m712fo46f25m/zLauncher.apk
@conga_91 Nó báo ko hỗ trợ thiết bị cho đất nước bạn, lạ thật
Mình cùng dùng g2
@conga_91 đã cài và xóa sau 30s vẽ gesture 😁
@conga_91 Báo sự cố phân tách gói là sao nhỉ
mttv89
ĐẠI BÀNG
9 năm
@conga_91 vãi nỗi, sao e cũng dùng G2 DCM, rom cloudyFA2.0 mà nó báo ko tương thích là sao nhỉ
ruaja92
TÍCH CỰC
9 năm
thử bản chính thức xem ntn
anhminh1208
ĐẠI BÀNG
9 năm
Không biết đã cải tiến nhiều chưa nhỉ? Như bản của mùa hè mình dùng thử được 1-2 hôm là lại phải gỡ ra.
Noki đang cố vực dậy
Ủng hộ 2 tay 😆)
SuQN1205
TÍCH CỰC
9 năm
Hấp dẫn quá. Tải về thử xem hehe.
Ứng dụng này không tương thích với tất cả thiết bị của bạn.
mấy bố toàn cmt lấy top 😔((
nói chung là nó nhái iPad
@lexuantien123 ủa m bị đuôi hay là m ko biết đọc chữ? t có dẫn bài viết của m đó,t đâu phải thất học như m mà vô cmt chửi ngta còn ở đó làm ra vẻ ko bit,cho t cười vào mặt cmm 1phat 😆 sanh ra đứa con vô học như m
@Soclalumct Vậy m nghĩ m đúng sao?? Cái launcher này nhái cái gì vậy não ngắn???
@lexuantien123 Ok t có nói sai thì m cũng vào nc đàng hoàng 1ti có đâu m vào cmt mà nói cl,cl... Clm m à,sao m nc như 1 đứa vô học thía,cái miệng m chắc ăn toàn đồ dơ,đồ hôi nên phát ngôn ra câu nào câu nấy nó bẩn ta nói... Cậu đéo thèm nc với đứa thất học như m. Cút đi cho nước nó sạch tí con ạ
Không tương thích với Z3 =='
Z1 Z2 lại cài đc nhỉ ?
@Châu Kiệt Luân e mới lên tải bản z laucher beta thì ko đc
@Châu Kiệt Luân Z3 dùng ok nhưng tải linjk khác...
z1s báo không hỗ trợ :3
Ae nào tốt bụng port ra cho e cái link với. Hix quốc gia e hiện tại kô down đc.
@tuansiro Ko down đc nếu bác đang ở Bắc Hàn nhá 😁
@xuan anh NG e o Ukraine 😔 cung ko down dc
chimnguc2008
ĐẠI BÀNG
9 năm
Có bác nào tải đc up link Fsahre giúp em với
không phù hợp vs thiết bị là sao nhỉ
Lotus_F1
ĐẠI BÀNG
9 năm
@taolaboyhp001 androi bác chưa đủ. 4.1 trở lên. tui cũng thế
kien.nh
ĐẠI BÀNG
9 năm
ko tương thích vs Note 4 😔
KAXIHAN
TÍCH CỰC
9 năm
@kien.nh Một số máy Androi hơi khác thường do nsx đưa thêm các thứ riêng của họ vào, nên chuyện không thích là dễ xảy ra, đơn cử cảm biến nhịp tim và bút của Note4 là thứ mà chắc chắn Z Launcher không có, dùng bút là đành dùng giao diện của Samsung thôi. Tớ nghĩ những máy hạng trung bình thường không có nhiều cái riêng của nsx sẽ dùng tốt.
goodwill267
ĐẠI BÀNG
9 năm
@kien.nh Mình mới cài cho note 4 dùng ngon lành nhé bạn
Dán cho ra file apk đi ad ơi, VN chưa tải đc
ongnooii
TÍCH CỰC
9 năm
@Phuoc Nga 008 http://storage.evozi.com/apk/dl/14/11/18/com.nokia.z.apk?h=mEWQt6kuHBw5guX_Vh2JVA&t=1416382820
lên appvn tải đi các bác
UtducdotCom
ĐẠI BÀNG
9 năm
@nokiax Bản trên appvn là bản 0.3 là bản cũ nhé bác. Có thể dùng apkleak để tải file apk về
Ai không tải được thì xài link này
http://uploaded.net/file/msafdmbp
org
http://www.tusfiles.net/i9hj5xgtflv7

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019