Nokia có thể sẽ giảm giá toàn bộ các mẫu điện thoại trong mùa thu này

babybungbu
18/7/2011 22:13Phản hồi: 110
110 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nokia nên đổi mới lại thì chẳng thua ai đâu , thiết kế của No hiện nay nhìn rất bắt mắt thật nhưng nếu ko bjk chạy theo xu hướng trào lưu smartphone hiện nay thì có lẽ vực thẳm sẽ ko xa đâu . Ông vua Nokia ta mà chuyển sang android nửa là khõi chê rồi :rolleyes:
Ý kiến vậy thôi , nhưng vẫn mong Nokia tiếp tục phát triển hơn nửa
Vậy à,HTC,moto,sony...dùng android cũng không thể bằng samsung kìa anh.Vì cạnh tranh quá khắc nghiệt.Nokia biết trước được điều đó,nên không tham gia vào android,mà đi theo đường khác,hướng tới Wp7 để có một phong cách riêng.Và cũng nâng cấp sym cho người dùng phổ thông.Em nghĩ No ban đầu không tham gia vào android là rất đúng.

---------- Post added at 09:23 AM ---------- Previous post was at 09:21 AM ----------

Chuẩn,em không quan tâm tới hdh cho lắm,em thích kiểu dáng đẹp thôi,nên em đã vớt C7 về.Hihi
giảm thế nào và sp nào thì ko biết chứ tin vào Searay và N9 lắm. E6 cũng đang trên đường thành công.
Giảm giá dòng phổ thông đi,đẩy mấy anh hàng việt gốc tàu về quê cho rồi................
IBMr52
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình thực sự không rành về Meego, nhưng chỉ cần tưởng tượng con N8 hoặc E7 chạy Windows Phone 7 (đương nhiên là phải nâng chip/RAM theo chuẩn của Microsoft) thì đã thấy "phê" rồi. Đang ngóng con Sea Ray, và chừng 10 con WP7 sắp ra trong năm 2012 nữa.

Keyboard ảo của Wp7 thực sự xuất sắc, nên bàn phím cứng có hay không cũng không thành vấn đề, nhưng mà nếu con E7 chạy WP7 thì cũng là một sự hấp dẫn khó thể chối từ (chỉ cần nâng pin 1500 mAh nữa là ngon).

Chú Nokia này làm mình đau đầu quá hic hic...
Em chỉ mong N9 ra giảm cái rẹt xuống 200$, cho mấy thằng khác chết hết =))
Đầu tiên cầm điện thoại di động là của NOKIA , nhưng đã lâu lắm rồi không dùng NOKIA và dù có giảm giá thì chắc mình cũng còn phải xem xét lại. NOKIA bây giờ chỉ bán được dòng thấp thôi.
Mong NOKIA có nhiều thay đổi về chất chứ không phải là giá cả của máy để có ngày nào đó mình cầm trên tay NOKIA và BB 😃 !
Sai lầm trong chiến lược kinh doanh, chắc cũng giống như Yahoo hay Youtobe thui... Sẽ bị những ông lớn thâu tóm. hihi.
Giảm 10% thì bao giờ mình mới mua được máy 1tr chứ, hic.
Tin này hấp dẫn đây ^^
tuancauchui
ĐẠI BÀNG
13 năm
nếu chỉ cần hình dáng nghe và gọi chụp ảnh nhắn tin thì nokia vẫn ngon lành đấy ạ,dân vọc vạch đc bao nhiêu so với những người chỉ cần những chức năng đó.ví dụ lớp người lớn tuổi tí tầm 40 trở lên hoặc teen.
quanhp68
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ôi một thời vàng son.còn đâu 8210,8310, 8850...nữa
mong là giảm giá mạnh tay tí để mình mua N8 thử chụp ảnh 😆
nghe giang hồ đồn có đợt giảm 50% hả ta?
antonchua
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ở đâu chả biết chứ ở Vietnam thì symbian hỗ trợ công việc mạnh hơn os khác.
Hố hố, tung tin này lên mạng thì đảm bảo doanh thu tháng 7 và 8 còn tụt nữa (chờ đợi).
Càng giảm giá ồ ạt càng thể hiện đẳng cấp và tình hình tài chính của cty,

SS và Apple cần học tập cách làm ăn này cho bà con nhờ.

Ngày càng thấy iu Nokia, tập đoàn đầy năng động có mức tăng trưởng không ai tưởng tượng nổi, dưới sự lãnh đạo vô cùng sáng suốt của Sir.Elop.
nếu tiến tới mua điện thoại đắt tiền thì mình lại không chọn nokia rồi.tiếc quá vì các hãng khác nhiều em đẹp hơn ta
beluxubu
TÍCH CỰC
13 năm
Chắc là NOKIA thanh toán hết hàng tồn để dẹp tiệm ko sx smartphone nữa ấy mà 😁
nokia mất giá quá nhưng mà đồ điện tử cái nào chẳng vậy .

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019