Nokia giới thiệu 103 - Điện thoại rẻ nhất của Nokia

Didu
10/4/2012 15:34Phản hồi: 381
381 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình xài qua 1280 rồi, tất cả Nokia mình dùng từ trc đến nay ko lỗi gì cả. Chắc tại hên ^^. 1202, 1280, 2730 và C2-01. Yêu Nokia nhiều lém, rẻ, bền, đẹp, ko phí tiền. Em 1280 mình xài 1 tuần mí sạc 1 lần, gần 1 năm rồi. Em này chắc khoảng 10 ngày lận. Thông tin thêm là pin dòng Philips chỉ trâu trong 3 tháng đầu thôi. Nokia vẫn vô đối về pin!
À, máy có thay đổi chút ở phần vỏ. Vỏ mới cao cấp hơn, màu ngọc thạch lam ở kính màn hình. Bàn phím cũng thay đổi chút ít. Cứng hơn và bóng hơn đó! Các viền máy thiết kế tinh xảo hơn! Vỏ chống trầy, giá wá đỉnh!
press.nokia.com/wp-content/uploads/mediaplugin/photo/nokia-103-duo.jpg
press.nokia.com/wp-content/uploads/mediaplugin/photo/nokia-103-top-angle.jpg
Đẹp và sang trọng hơn 1280 nhiều, phải ko nào?
Thêm tí xíu thông tin nè. Các máy Nokia sau khi ra mắt khoảng 6 tháng thì giá giảm xuống khoảng 15%. Em 1280 giá 520k giảm còn 439k. Dĩ nhiên là chất lượng giảm xuống tí xíu, ko như lúc đang hot đc. Em này 1 tg còn khoảng 360k thui. Z mới nói là rẻ nhất của Nokia chứ! Mà thấy nó sang trọng và ưu việt hơn 1280, giá cũng mềm hơn, quá good!
Em dùng qua mấy máy SS hợp tác Viettel giá rẻ rồi, pin khoảng 5 ngày thôi, thua 1280 nhiều, 7 ngày mí sạc! Bàn phím 1 tg là bong lớp sơn rùi. Bán lại thì giá quá thấp, hầu nhưng ko có giá trị. Mấy bạn em xài SS cũng rất bực bội zụ bàn phím lắm. Mấy đứa nó nt nhiều 1 tháng là tong! Tụi nó khen bàn phím em 1280 bấm đã tay. Máy đẹp, rẻ, bền, pin khoẻ, sóng tốt, nghe FM ko rè rè... Lớp em 30% tậu thêm em Nokia nhắn tin. Quả thật dòng phổ thông như z Nokia không có đối thủ!
Nhưng dùng lâu chắc n103 vẫn ko đọ đc với X1-01 hay nokia 112 nhỉ
Ko đâu. 1280 màn hình đen trắng mà. 2 em kia xài màu. Có gì lắp cho em nó cục BL-5C là xài 2 tuần lun. Em lắp thử cho 1280, tăng thêm 2,5 ngày! Sướng!
103 chat la ko ban ra luon roi.... Nokia pa san ko biet co tiem hang nay ko.... Chung nao moi co day troi...
@HTHANHDIEN41 nokia chưa phá sản đâu. Lumia bán đầy ra đó. Sao em này lâu về quá ko biết, chờ mòn cả cổ!
du kien la than 4 ma nay than may roi chat mua 1280 qua... Nhin dt thit seo do hiiii.... Chu ko phai j
Mãi ko thấy bán ở VN nhỉ?
@bigfool2009 gọi lên 18001516 mấy con nhân viên bảo em này ghi âm cuộc gọi mới thích chứ. Mà kiểu dáng rất là sang trọng, màu quá đẹp!
Đẹp mà có ban đâu mà thích....
Sắp rồi
ngóng dài cổ chờ tiếp,tới giờ vẫn chưa thấy động tĩnh gì.hix
đáng ra n103 phải nâng cấp lên 2 đèn pin phía trên thì mới sáng, pin cũng nên dùng pin BL 4P của E63 ý, lúc đó xem thằng nào pin dai hơn
sao hok thấy chỗ nào bán con này hết ta 😔
Lại 1 em của nokia mà đàn chó xóm ta phải sợ 😁
TĐThiết
ĐẠI BÀNG
11 năm
không biết khi nào về VN nhỷ
Toàn mấy bố móc mộ. khiếp thật
napoleon
đùa chứ ko định bán máy à, gần 1 năm rồi. phím nhựa về thay bằng phím cao su 1280 đc ko mn?
bây giờ muốn mua dòng này khong biết cho nào bán các anh chị nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019