Nokia giới thiệu qwerty giá rẻ X2-01 ở Việt Nam, trả góp từ 499 ngàn

sonlazio
8/1/2011 10:41Phản hồi: 184
184 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Lắm ông " tiền ít đòi hít.. l... thơm ".... máy bình dân cứ chê bai
Đanh đá quá bác ơi ới ời
PS: giá hấp dẫn mà không phải ai cũng mua dc. Nó chỉ cho một số tỉnh nhất định 😔
Với 2 gói cước này rất phù hợp với hs sv
tiếc cái Camera chỉ có VGA thui
babelac
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hix... Không hiểu các bác sản xuất điện thoại có nghiên cứu thị trường Việt Nam không... Cái điện thoại mới nào cũng quảng cáo có ứng dụng cho Facebook... Nhưng có nhà mạng nào ở Việt Nam mở cửa cho Facebook không? Muôn vào phải chỉnh lung tung... Tay mơ há dễ chỉnh được... Mà lại thêm cái tội không thể nào chỉnh cho nhưng điện thoại tâm trung và bình dân mới ghê... Theo ý em, các bác sản xuất điện thoại nên gỡ cái vụ Facebook ra khỏi các quảng cáo trước khi chưa gây sức ép được với các nhà mạng là tốt nhất.
Chuẩn ko cần sửa! Khi nao browser của nokia có server xl riêng như opera để dùng fb nhỉ,!
thực sự em này to và dầy quá mức, trong khi đó truyền thống bàn phím hạt đậu của Nokia thật khó sử dụng trong thời gian đầu
thấy c2-01 hấp dẫn hơn ah !
truongxuanc
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chiếc điện thoại này Nokia nhắm tới đối tượng khách hàng là sinh viên là chủ yếu các bác ạ!
Theo em thấy thì rất phù hợp đấy.
Ủa nếu muốn mua trả góp thì có cần giấy tờ gì ko các bác như hộ khẩu chẳng hạn...
hehe159
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình mới lên Viễn Thông R hỏi, cần CMND và bằng lái xe nhé. Nhưng hộ khẩu ở đâu thì mua ở đó thôi ( nơi cấp ghi trên CMND )
Mình ủng hộ cái máy này.. 2 tr như này là ok rồi. trừ cái camera ko chấp nhân được 😆
ngoại hình trông cũng good mà , còn ruột gan e ấy ntn thì chưa biết được
Mấy cha cứ chê nokia đi,tiền ít còn muốn xài đồ xịn,cấu hình cao,năm đó mà mơ đi..con x2 này dành cho người dân có mức thu nhập tb,sv hay hs gì đó.còn muốn xài đồ sang thì có N8,8800 kià.
davuong
TÍCH CỰC
13 năm
với tầm giá tiền thì em này cũng khá ngon rùi... nếu các bác khó tính thì bỏ thêm 600k 9# 2tr7) mua con E63 thousandhand còn bảo hành nè... giống em... trung thành mỗi Nokia thui... rẻ bền đẹp đầy đủ tiện nghi...
pntthuong
ĐẠI BÀNG
13 năm
nút thanks đâu rồi nhỉ? e thích ý kiến của bác gì về cái vụ facebook kìa, định thanks bác ấy phát mà chả thấy đâu....... e cũng chả thích facebook tí nào, còn còn C2-01 thì ok đấy chứ, ước gì nó có 2 sim, he.he.........
Em cầm trên tay con này rùi, thích phết, mỗi tội máy đắt quá, chẳng có gì ngoài cái bàn phím mà giá 2.1t, tính năng thua cả 2700, hic chờ giảm giá rùi mua cũng chưa muộn( em kết nhất màu đen)
Nói chung là em này xấu. 😆.Chưa dùng thử Nokia bao giờ trừ em No1110i nhưng nói chung không thích dòng này
tiền nào của nấy 2.xxx.xxx vnd mà làm như là $2.xxx.xx haizzzzzzzzzzzz
sky.vu
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hihi, nhìn em này trông không hấp dẫn lắm. Nhưng giá cả thế này thì... chẹp chẹp. Bảo sảo Nokia vẫn khỏe re ở VN.
vandatAT
TÍCH CỰC
13 năm
học sinh, sinh viên nhắn tin nhiều mà lại thích hàng chính hãng Nokia nổi tiếng, giá cả phù hợp thì em này là quá good rùi. kô phải là smartphone nhưng java cũng đủ xài ứng dụng chát chít, lướt web mà. 2.1tr mà các bác cứ đòi design như htc, apple... xem lại mấy con gọi là giá rẻ của HTC xem có con nào lúc mới ra mà dưới 4tr không? Tiền thì bỏ ra ít, mà lại cứ đòi đẹp, nhiều tính năng thì Nokia phá sản ah?
Cứ ngồi đó mà chê, mấy hôm nữa ra đường người ta xài ấm ầm. chắc là điên hết đó.
ps: em này tuy không phải là smartphone nhưng còn mart hơn mấy cái ông comment chém gió stupid kia nhiều lần đấy.
giá con này là bình dân rồi mà cũng phải trả góp để mua hả ?
Trước khi nhận xét thì em nghĩ mọi cần phân tích :
Người cần dùng điện thoại QWERTY là ai ? học sinh , sinh viên , những người thích nhắn tin , chat chit . HSSV thì hầu bao eo hẹp , với tầm 2tr = 1 điện thoại S40 chính hãng hay là 1 cái "điện thoại...." 2 sim 2 sóng , kết nối hên xui , rớt thì chia tay,bảo hành thì đợi dài cổ

Hàng cỡ 2tr thì hướng về người có thu nhập thấp => thu nhập thấp thì đa số chưa từng xài điện thoại xịn => chưa từng xài loại xịn mà với tính năng thế này thì với họ là đủ rồi .

Nói về người có thu nhập , nếu mua điện thoại này thì họ là những ai ? những người cần 1 máy sơ kua . hàng sơ kua giá rẻ , chính hãng , phím QWERTY , ok chứ , ok hơn 1 cái " điện thoại ...".Sơ kua mua QWERTY nhắn tin chơi , k quan tâm mail , camera làm gì

Giá điện thoại này rẻ . Nếu cỡ 2tr thì có cái chính hãng nào mới 100% có thể so sánh mọi người cứ đem ra , các anh đừng chém chung chung vậy

Hấp dẫn nhất là cái vụ trả góp :happy:
Nhưng 1 tháng 195 x 12 (tháng ) + 499k (giao dịch lần đầu ) ~ 3tr . Là sao ....? chỗ em không có chương trình này , ai hiểu rõ nói cho mọi người cùng hiểu với

Nói xong rùi amen , mọi người chém nhẹ tay thôi , chỉ tại em không thích những tiến sĩ rơm cứ : hàng này thiếu 3G , Camera tồi , Facebook không ổn định => nếu cần thiết mấy thứ đó mà không tiền , thì bạn cứ mua F99 cho hot . còn xài được không em không dám phán , vì em chưa xài , cái nì phải nhờ các tiến sĩ không xài mà nhận xét cho ý kiến .
Em góp ý diễn đàn nên mở lớp phổ cập kiến thức điện thoại cho 1 số anh em để giúp họ phân biệt smart phone tránh khi đi mua smart phone bị lừa đảo :giggle:

---------- Post added at 01:26 PM ---------- Previous post was at 01:21 PM ----------

Không thích đừng vô phán bừa qua BB mà chơi . Không bị điện giật không hiểu gì về điện , đừng bảo điện giật là chết toi . không tin thử đi , giật không chết đâu mà sợ
sao em nó xấu xí thế nhỉ, dòng X-serial chán vãi liều. Tầm giá đó e quất quả 6300 cho nó lành

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019